WS-C2960+24LC-L Cisco 2960 Plus 24 Ports FE (8 PoE) 2 T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100 (8 Port 10/100 PoE 123W) + 2 combo T/SFP LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960+24LC-L
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24LC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

View Datasheet WS-C2960+24LC-L

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24LC-L​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24LC-L cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T (8 cổng PoE) với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6. WS-C2960+24LC-L​ sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 (8 PoE) + 2 T/SFP LAN Base

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24LC-L

HardwareSpecifications
Interface 24 ports 10/100 (8 Ports PoE)
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 8 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 10 Pounds / 4.5 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 498 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 1.4 - 0.8 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.16
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V / 3A at -52V
Available PoE Power 123W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+24LC-L
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module Quang 1GE Cisco 2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+24LC-L ?

Có 21 bình luận:
H
Switch Cisco WS-C2960+24LC-L là switch layer mấy vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L là switch layer 2 ạ

T
Trường
Tư vấn anh module 1G để nối giữa Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L và con core switch?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

 List module 1G để nối giữa Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L và con core switch đã được gửi vào mail nhé bạn

L
Lam
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L có làm access switch được không em?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L làm access switch được nhé bạn

N
Nhiệm
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L có hỗ trợ cấp nguồn cho wifi và camera không?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L có 8 cổng hỗ trợ POE với mức công xuất 123W nhé bạn

M
Mười
Module GLC-LH-SMD có dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L không em?
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Module GLC-LH-SMD dùng được cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L  nhé bạn

H
Hợi
Cho mình xin báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100 (8 Port 10/100 PoE 123W) + 2 combo T/SFP LAN Base?
4 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

 Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L Catalyst 2960 Plus 24 ports 10/100 (8 Port 10/100 PoE 123W) + 2 combo T/SFP LAN Base đã được gửi vào mail nhé bạn

M
Phạm Nguyên Mạnh
Mua thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L bên bạn có được hỗ trợ cấu hình không?
5 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop hỗ trợ cấu hình miễn phí từ xa cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24LC-L ạ.

T
Quang Thanh
switch cisco catalyst WS-C2960+24LC-L có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi??
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

A
Hồng Anh
bên bạn phân phối cisco phải không, cho xin báo giá của thiết bị chuyển mạch WS-C2960+24LC-L ???
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Cisco WS-C2960+24LC-L qua email, chị vui lòng check inbox nhé.

 

D
Dũng
con switch cisco WS-C2960+24LC-L có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24LC-L có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản