WS-C2960+24TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100, 2 T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP, Layer 2, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960+24TC-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24TC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

WS-C2960+24TC-L Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24TC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24TC-L cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6. WS-C2960+24TC-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+24TC-L tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24TC-L

HardwareSpecifications
Interface 24 ports 10/100
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports -
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 9.52 inch / 4.4 x 45.0 x 24.2 cm
Weight 8 Pounds / 3.6 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 667 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 0.4 - 0.2 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.03
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V
Available PoE Power -
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+24TC-L
Module Quang 1GE Cisco 2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+24TC-L ?

Có 12 bình luận:
M
Văn Minh
đánh giá 5 sao
cho hỏi con switch cisco WS-C2960+24TC-L có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

N
Diện Nguyễn
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960+24TC-L có dùng làm Switch core được không vậy? Nếu không được thì chọn giúp mình 1 mã khác được không?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960+24TC-L hoạt động ở layer 2, không thể làm core switch được. Bạn có thể tham khảo các mã dòng C3650, C3850, C9200, C9300, ...

L
Lụa
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng Cisco WS-C2960+24TC-L dùng chia mạng cho văn phòng 20 người có ok không shop? Mình cần tư vấn thêm về mã hàng này
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-L đáp ứng được nhu cầu sử dụng mạng cho văn phòng 20 người nhé. CNTTShop sẽ liên hệ với bạn để báo giá và tư vấn, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

L
Linh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24TC-L có tốc độ cổng mạng là bao nhiêu vậy?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L cung cấp 24 cổng tốc độ 10/100 Mbps, 2 cổng Uplink 1Gbps anh nhé.

Q
Võ Minh Quyền
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960+24TC-L có xuất xứ ở đâu vậy?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24TC-L có xuất xứ China anh nhé.

A
Nam Anh
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24TC-L có thể sử dụng module single mode nào vậy ?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể tham khảo các mã module quang single mode sử dụng cho Switch Cisco WS-C2960+24TC-L tùy theo khoảng cách đường quang anh sử dụng:
Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM
Module quang Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX, 1550nm, DOM, Single mode SMF, 70km SFP Optic Transceiver
Cisco GLC-BX-D 1000BASE-BX, single mode SMF, 1490TX 1310RX, Single LC, 10KM Optic Transceiver
Module quang Cisco GLC-BX-U 1000BASE-BX-U Single Mode 1310TX 1490RX Single LC 10KM Optic Transceiver
Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX, Extended Temperature, DOM, Single Mode 1310-nm 40 km Optic Transceiver

L
Tùng Lâm
đánh giá 5 sao
con switch cisco WS-C2960+24TC-L có cấu hình bằng giao diện web được không shop?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L có hỗ trợ cấu hình qua giao diện web chị nhé. Tuy nhiên chị cần cài đặt thêm phần mềm CCP trên switch, nếu chị mua switch tại CNTTShop, chị vui lòng liên hệ kỹ thuật thể được hỗ trợ cài đặt.

T
Trang
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960+24TC-L có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960+24TC-L cung cấp 2 cổng Uplink 2GE combo RJ45/SFP chị nhé.

A
Vũ An
đánh giá 5 sao
báo giá cho mình 5 switch cisco Switch Cisco WS-C2960+24TC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP, Layer 2, LAN Base ? Mình cần giá tốt để chào dự án
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Cisco WS-C2960+24TC-L qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

B
Bắc
đánh giá 5 sao
con Switch Cisco WS-C2960+24TC-L đã bao gồm tai rack để gắn tủ rack chưa bạn?
22 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+24TC-L đã bao gồm tai rack để gắn vào tủ rack bạn nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.