WS-C2960+48TC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100, 2 T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960+48TC-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+48TC-L

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst Smart Operations.

WS-C2960+48TC-L Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48TC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48TC-L cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+48TC-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 + 2 T/SFP LAN Base

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch WS-C2960+48TC-L tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+48TC-L

HardwareSpecifications
Interface 48 ports 10/100
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports -
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 10.1
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 9.52 inch / 4.4 x 45.0 x 24.2 cm
Weight 8 Pounds / 3.6 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 623 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 0.6 - 0.3 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.04
DC Input Voltages (RPS Input) 3A at 12V
Available PoE Power -
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+48TC-L
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module Quang 1GE Cisco 2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+48TC-L ?

Có 11 bình luận:
H
Hùng
đánh giá 5 sao
Thiết bị chia mạng Switch Cisco WS-C2960+48TC-L có phụ kiện nào đi kèm vậy ad?
8 ngày
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48TC-L gồm: dây nguồn C13 và tai bắt rack anh nhé.

T
Vũ Tuyến
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Base có sẵn hàng tại công ty không? tôi muốn qua xem hàng
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L hiện vẫn còn hàng, anh có thể qua trực tiếp 82 Nguyễn Tuân để xem sản phẩm anh nhé.

A
Đức Anh
đánh giá 5 sao
gắn Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver vào cổng quang của Switch Cisco WS-C2960+48TC-L xài ok như cổng mạng đúng không shop?
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị có thể sử dụng Module quang Cisco GLC-T để cắm vào cổng quang của Switch Cisco WS-C2960+48TC-L để sử dụng như bình thường ạ

B
Bắc
đánh giá 5 sao
thiết bị mạng cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Base có cấu hình stack được không ?
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L không hỗ trợ tính năng stack, anh vui lòng tham khảo dòng switch Cisco Catalyst 2960X hỗ trợ tính năng stack anh nhé.

M
Văn Minh
đánh giá 5 sao
nếu mình cắm cả module 10G single mode và multimode trên cùng con Switch Cisco WS-C2960+48TC-L Catalyst 2960 Plus 48 Ports 10/100 + 2 Combo T/SFP LAN Base thì có ok không?
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48TC-L chỉ cung cấp các cổng quang 1GE, không sử dụng được các mã module quang 10GE anh nhé.

M
Mạnh
đánh giá 5 sao
chỗ mình phân phối cisco, cho xin báo giá đại lý của các mã switch cisco WS-C2960+48TC-L nhé. Mình sẽ mua thường xuyên và nhiều .
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất của sản phẩm ạ.

C
Công
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960+48TC-L có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop??
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48TC-L được bảo hành chính hãng 12 tháng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất anh nhé.

Luận
đánh giá 5 sao
Mình cần mua thêm dịch vụ bảo hành 01 năm cho switch Cisco WS-C2960+48TC-L , báo giá giúp mình
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị vui lòng để lại thông tin liên hệ hoặc gọi tới số hotline để được nhân viên CNTTShop báo giá tốt nhất của sản phẩm ạ.

H
Hùng
đánh giá 5 sao
cho hỏi module quang cisco GLC-SX-MMD có dùng được cho con switch WS-C2960+48TC-L không vậy anh?
10 ngày
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng module quang cisco GLC-SX-MMD để kết nối đường quang trên switch Cisco WS-C2960+48TC-L anh nhé.

P
Nam Phạm
đánh giá 5 sao
Mình đang xài Cisco WS-C2960+48TC-L thấy ổn đó. vote shop 5 sao
23 ngày
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn anh đã sử dụng sản phẩm và dịch vụ tại CNTTShop.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.