WS-C2960CX-8PC-L Cisco Catalyst 2960C 8 Ports GE PoE+, 2 Combo Uplink, Lan Base

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L Catalyst 2960-C Compact, 8 GE PoE+ 124W, uplinks: 2 x 1G SFP and 2 x 1G copper LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960CX-8PC-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L

Cisco Part Number : WS-C2960CX-8PC-L, WS-C2960CX-8PC-L=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Switch Cisco 2960CX WS-C2960CX-8PC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối) hoặc lớp Core (Lớp lõi). Dòng Switch 2960CX Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 3560CX.

Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L cung cấp 8 GE PoE+, uplinks: 2 x 1G SFP and 2 x 1G copper LAN Base mở rông cho Module Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960CX-8PC-L sử dụng nguồn điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L

Hình ảnh Cisco WS-C2960CX-8PC-L được CNTTShop cung cấp

Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L có thể được sử dụng làm Top Of Rack Switch trong thiết kế Datacenter hoặc trong thiết kế các trung tâm tích hơp dữ liệu, khi đó tại mỗi RACK của Datacenter chúng ta có thể lắp đặt 1 đến 2 Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L để cung cấp kết nối Gigabit đồng cho các máy chủ, thiết bị lưu trữ được lắp đặt trong mỗi RACK, còn đường Uplink chúng ta có thể sử dụng các Uplink quang GE được cấu hình LACP để đảm bảo tổng băng thông cho các Server hoạt động.

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960CX-8PC-L:

Description

Specification

Performance

Forwarding Bandwidth

12 Gbps

Switching Bandwidth (full-duplex capacity)

24 Gbps

Flash memory

128 MB

Memory DRAM

512 MB

Max VLANs

255

VLAN IDs

4000

Maximum transmission unit (MTU)

Up to 9000 bytes

Jumbo frames

9198 bytes

Forwarding rate 64 Byte Packet Cisco Catalyst

WS-C2960CX-8PC-L

17.9 mpps

See the release notes for the SDM Templates for 3560-CX and 2960-CX: http://www.cisco.com/c/en/us/td/docs/switches/lan/catalyst2960cx_3650cx/software/release/15-2_3_e/release_notes/rn-1523e-2960cx-3560cx.html

Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-CX and 2960-CX Ethernet Interfaces:

- 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

- 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

Cisco Catalyst 3560-CX and 2960-CX SFP and SFP+ interfaces:

For information about supported SFP/SFP+ modules, refer to the Transceiver Compatibility matrix tables at http://www.cisco.com/c/en/us/support/interfaces-modules/transceiver-modules/products-device-support-tables-list.html

Power connectors

- Customers can provide power to a switch by using the internal power supply. The connector is located at the back of the switch. The internal power supply is an autoranging unit

- The internal power supply supports input voltages between 100 and 240VAC

- Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

System status: System, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)

2960-CX

Inches

Centimeters

WS-C2960CX-8PC-L

1.75 x 10.6 x 9.4

4.44 x 26.9 x 23.8

Weight

Cisco Catalyst

Pounds

Kilograms

WS-C2960CX-8PC-L

5.0

2.27

Environmental ranges

Cisco Catalyst 2960CX

Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m)

-5°C to +45°C**

+23°F to +113°F

Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m)

-5°C to +45°C

+23°F to +113°F

Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m)

-25°C to +70°C

-13°F to +158°F

Operating altitude

Up to 3048 m

Up to 10,000 ft

Storage altitude

Up to 4000 m

Up to 15,000 ft

Operating relative humidity

5% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

5% to 95% noncondensing

Mean time between failure (MTBF)

Cisco Catalyst 3560-CX

MTBF

WS-C2960CX-8PC-L

756,260

Option Sử Dụng Cho WS-C2960CX-8PC-L
Module quang 1GE Cisco dùng cho 3560C và 2960C

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960CX-8PC-L ?

Có 2 bình luận:
D
Đương
đánh giá 5 sao
Mình đã dùng mã này cho công ty và thấy rất tốt, shop bán hàng đảm bảo và hỗ trợ nhiệt tình
16 ngày
C
CNTTShopAdmin

Cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ CNTTShop!

Khánh
đánh giá 5 sao
Shop tư vấn giúp mình mã này có dùng được cả cổng quang và cổng đồng cùng lúc không??
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960CX-8PC-L Catalyst 2960-C dùng được combo cổng đồng và cổng quang nhé anh.
Thông tin đến anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.