CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

EX2300-24P-VC Switch Juniper 24 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

Phân phối Switch Juniper EX2300-24P-VC (EX2300 24P VC) EX2300 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ (optics sold separately) Gigabit Ethernet uplink ports with Virtual Chassis License chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX2300-24P-VC
Tình trạng: Còn Hàng
EX2300-24P-VC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX2300-24P-VC with Virtual Chassis License

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Juniper EX2300-24P-VC cung cấp giải pháp độc lập, kinh tế cho các triển khai mạng tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới trường đại học.

EX2300-24P-VC Datasheet

Để đơn giản hóa hoạt động của mạng, Switch Juniper EX2300-24P-VC có thể hoạt động như một thiết bị vệ tinh để hỗ trợ triển khai Junos Fusion của Juniper Networks, có thể kết hợp nhiều tủ mạng vào một nền tảng quản lý hợp lý.

Switch Juniper EX2300-24P-VC EX2300 24 Ports PoE+ 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ Uplink Slot

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24P-VC

Physical Specifications
Dimensions (W x H x D) + Width: 
- 17.4 in (44.19 cm) for desktop installations 
- 17.5 in (44.6 cm) with rack-mount brackets 
+ Height: 1.75 in (4.45 cm) for 1U installations 
+ Depth: 12.2 in (30.98 cm)
Backplane + 80 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device (EX2300-24/48T/P and EX2300-24MP models) 
+ 120 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to six switches as a single logical device (EX2300-48MP)
Weight 9.89 lb (4.49 kg)
Environmental Ranges + Operating temperature: 32° to 113° F (0° to 45° C) 
+ Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C) 
+ Operating altitude: up to 13,000 ft (3962 m) at 40° C according to GR-63 
+ Non-operating altitude: up to 15,000 ft (4572 m) 
+ Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing) 
+ Relative humidity non-operating: 0% to 95% (noncondensing)
Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) 80 W AC
Total PoE Power Budget 370 W
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB
Flash 2 GB
CPU 1.25GHz ARM CPU
GbE port density per system 28 (24 host ports + four-port SFP/ SFP+ uplinks)
Packet Switching Capacities 128 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps)  95 Mpps (wire speed)
Layer 2 Switching + Maximum MAC addresses in hardware: 16,000 
+ Jumbo frames: 9216 bytes 
+ Number of VLANs supported: 4093 
+ Range of possible VLAN IDs: 1-4094 
+ Port-based VLAN 
+ MAC-based VLAN 
+ Voice VLAN 
+ Layer 2 Tunneling Protocol (L2TP) 
+ IEEE 802.1ak: Multiple VLAN Registration Protocol (MVRP) 
+ Compatible with Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+) 
+ RVI (Routed VLAN Interface) 
+ IEEE 802.1AB: Link Layer Discovery Protocol (LLDP) 
+ LLDP-MED with VoIP integration 
+ IEEE 802.1ad Q-in-Q tunneling 
+ IEEE 802.1br: Bridge Port Extension 
+ IEEE 802.1D: Spanning Tree Protocol 
+ IEEE 802.1p: CoS Prioritization 
+ IEEE 802.1Q: VLAN Tagging 
+ IEEE 802.1Q-in-Q: VLAN Stacking 
+ IEEE 802.1s: Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP) 
+ Number of MST instances supported: 64 
+ Number of VSTP instances supported: 253 
+ IEEE 802.1w: Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP) 
+ IEEE 802.1X: Port Access Control 
+ IEEE 802.3: 10BASE-T 
+ IEEE 802.3u: 100BASE-T 
+ IEEE 802.3ab: 1000BASE-T 
+ IEEE 802.3z: 1000BASE-X
+ IEEE 802.3af: PoE 
+ IEEE 802.3at: PoE+  
+ IEEE 802.3ad: Link Aggregation Control Protocol (LACP) 
+ IEEE 802.3x: Pause Frames/Flow Control
Layer 3 Features: IPv4 + Maximum number of ARP entries: 1,500 
+ Maximum number of IPv4 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 4,096 host routes 
+ Maximum number of IPv4 multicast routes in hardware: 2,048 groups; 2,048 multicast routes 
+ Routing Protocols: RIP v1/v2, OSPF v1/v2 
+ Static routing 
+ Routing policy 
+ Bidirectional Forwarding Detection (BFD) with slow timers (> 3 sec)
+ IP directed broadcast
Layer 3 Features: IPv6 Management Functionality + Maximum number of Neighbor Discovery (ND) entries: 1,500 
+ Maximum number of IPv6 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 2,048 host routes 
+ Maximum number of IPv6 multicast routes in hardware: 1,024 groups; 1,024 multicast routes 
+ Neighbor discovery, system logging, Telnet, SSH, SNMP, Network Time Protocol (NTP), Domain Name System (DNS) 
+ Static routing 
+ Routing protocols: RIPng, OSPF v3, Multica
Access control lists (ACLs) (Junos OS firewall filters) + Port-based ACL (PACL)—256 ingress; 256 egress 
+ VLAN-based ACL (VACL)— 256 ingress; 256 egress 
+ Router-based ACL (RACL)—256 ingress; 512 egress 
+ ACL entries (ACE) in hardware per system: 2,000 
+ ACL counter for denied packets 
+ ACL counter for permitted packets 
+ Ability to add/remove/change ACL entries in middle of list (ACL editing) 
+ L2-L4 ACL
Security + MAC limiting 
+ Allowed MAC addresses—configurable per port 
+ Sticky MAC (persistent MAC address learning) 
+ Dynamic ARP inspection (DAI) 
+ Proxy ARP 
+ Static ARP support 
+ DHCP snooping 
+ 802.1X port-based 
+ 802.1X multiple supplicants 
+ 802.1X with VLAN assignment 
+ 802.1X with authentication bypass access (based on host MAC address) 
+ 802.1X with VoIP VLAN support 
+ 802.1X dynamic ACL based on RADIUS attributes 
+ 802.1X Supported EAP types: Message Digest 5 (MD5), Transport Layer Security (TLS), Tunneled Transport Layer Security (TTLS), Protected Extensible Authentication Protocol (PEAP) 
+ IPv6 RA Guard 
+ IPv6 Neighbor Discovery Inspection 
+ Captive Portal 
+ Static MAC authentication 
+ MAC-RADIUS 
+ Control plane DoS protection 
+ Fallback authentication 
+ Trusted Network Connect (TNC) certified
Quality of Service (QoS) + Layer 2 QoS 
+ Layer 3 QoS 
+ Ingress policing: one-rate two-color; two-rate three-color markers 
+ Hardware queues per port: 8 
+ Scheduling methods (egress): Strict Priority (SP), shapeddeficit weighted round-robin (SDWRR) 
+ 802.1p, DSCP /IP precedence trust and marking 
+ L2-L4 classification criteria: Interface, MAC address, EtherType, 802.1p, VLAN, IP address, DSCP/IP precedence, TCP/UDP port numbers 
+ Congestion avoidance capabilities: Tail drop and WRED
Option Sử Dụng Cho EX2300-24P-VC
Module quang SFP Juniper 1GE sử dụng cho Juniper EX2200, EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Module quang Juniper 10GE sử dụng cho Switch Juniper EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-RMK - Rack Mount Kit for EX2200, EX3200 and EX4200
#EX-RMK

List Price:$100

Xem thêm
Enhanced Feature License cho Switch Juniper 24 Ports

Juniper EX-24-EFL - Enhanced Feature License for EX 2200-24T/P and EX3300 SKUs

#EX-24-EFL

List Price:$2,000

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2300-24P-VC ?

Có 39 bình luận:
A
An
Mình có 2 con wifi E410, Switch Juniper EX2300-24P-VC có cấp nguồn cho nó đc k b
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

 Switch Juniper EX2300-24P-VC có cấp nguồn được cho wifi E410

D
Đi
Có thể nâng cấp ram cho Switch Juniper EX2300-24P-VC k shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Không thể nâng cấp ram cho Switch Juniper EX2300-24P-VC

H
Hệ
Cho mình xin báo giá SFP 1G cho Switch Juniper EX2300-24P-VC
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá SFP 1G cho Switch Juniper EX2300-24P-VC đã được gửi vào mail của bạn

M
Mạnh
Switch Juniper EX2300-24P-VC Có sẵn hàng k shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Juniper EX2300-24P-VC phải đặt hàng 25-30 ngày

T
Trai
Switch Juniper EX2300-24P-VC Có bao nhiêu cổng uplink
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Switch Juniper EX2300-24P-VC Có 4 x 1/10GbE SFP/SFP+

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370