EX2300-C-12P Switch Juniper 12 Ports 1GE PoE+ 2x10GE SFP Slot

Phân phối Switch Juniper EX2300-C-12P (EX2300 C 12P) EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BASE-T PoE+ 124W, 2 x 1/10GbE SFP/SFP+ chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX2300-C-12P
Tình trạng: Còn Hàng
EX2300-C-12P Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX2300-C-12P

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Ethernet EX2300-C-12P của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp nhỏ, chi nhánh hoặc các văn phòng làm việc với thiết kế nhỏ gọn, không quạt giảm tiếng ồn, và tiết kiệm năng lượng.

EX2300-C-12P Datasheet

Switch Juniper EX2300-C-12P hỗ trợ tất cả các tính năng layer 2 và một số tính năng layer 3, đáp ứng nhu cầu cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, hay sử dụng làm switch Access hoặc Distribution trong các doanh nghiệp lớn.

Switch Juniper EX2300-C-12P 12-port 10/100/1000BASE-T PoE+ 124W, 2x10GE SFP Slot

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-C-12P

Physical Specifications
Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) 24 W AC
Total PoE Power Budget 124W
Backplane 40 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Dimensions (W x H x D) 10.98 x 1.72 x 9.4 in (27.9 x 4.4 x 23.9 cm)
Weight 6.99 lb (3.17 kg)
Environmental Ranges + Operating temperature: 32° to 104° F (0° to 40° C)1, 2
+ Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C)
+ Operating altitude: up to 5,000 ft (1524 m)
+ Nonoperating altitude: up to 16,000 ft (4877 m)
+ Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing)
+ Relative humidity nonoperating: 0% to 95% (noncondensing)
Cooling Fanless operation
Hardware Specifications
DRAM 2 GB with ECC
Flash 2 GB
CPU 1.25 GHz ARM CPU
GbE port density per system 14 (12 access ports + 2 uplink ports)
Packet Switching Capacities + 64 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps) 47 Mpps (wire speed)
Layer 2 Switching + Maximum MAC addresses in hardware: 16,000
+ Jumbo frames: 9216 bytes
+ Number of VLANs supported: 4093
+ Range of possible VLAN IDs: 1-4094
+ Port-based VLAN
+ MAC-based VLAN
+ Voice VLAN
+ Layer 2 Tunneling Protocol (L2TP)
+ IEEE 802.1ak: Multiple VLAN Registration Protocol (MVRP)
+ Compatible with Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+)
+ RVI (Routed VLAN Interface)
+ IEEE 802.1AB: Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
+ LLDP-MED with VoIP integration
+ IEEE 802.1ad Q-in-Q tunneling
+ IEEE 802.1br Bridge Port Extension
+ IEEE 802.1D: Spanning Tree Protocol
+ IEEE 802.1p: CoS Prioritization
+ IEEE 802.1Q: VLAN Tagging
+ IEEE 802.1Q-in-Q: VLAN Stacking
+ IEEE 802.1s: Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP)
+ Number of MST instances supported: 64
+ IEEE 802.1w: Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)
+ IEEE 802.1X: Port Access Control
+ IEEE 802.3: 10BASE-T
+ IEEE 802.3u: 100BASE-TX
+ IEEE 802.3ab: 1000BASE-T
+ IEEE 802.3z: 1000BASE-X
+ IEEE 802.3af: PoE
+ IEEE 802.3at: PoE+
+ IEEE 802.3ad: Link Aggregation Control Protocol (LACP)
+ IEEE 802.3x: Pause Frames/Flow Control
Layer 3 Features: IPv4 + Maximum number of ARP entries: 1,500
+ Maximum number of IPv4 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 4,096 host routes
+ Maximum number of IPv4 multicast routes in hardware: 2,048 groups; 2,048 multicast routes
+ Routing Protocols: RIP v1/v2, OSPF v1/v2
+ Static routing
+ Routing policy
+ Bidirectional Forwarding Detection (BFD) with slow timers (> 3 sec)
+ IP directed broadcast
Layer 3 Features: IPv6 Management Functionality Maximum number of Neighbor Discovery (ND) entries: 1,500
+ Maximum number of IPv6 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 2,048 host routes
+ Maximum number of IPv6 multicast routes in hardware: 1,024 groups; 1,024 multicast routes
+ Neighbor discovery, system logging, Telnet, SSH, SNMP, Network Time Protocol (NTP), Domain Name System (DNS)
+ Static routing
+ Routing protocols: RIPng, OSPF v3
Option Sử Dụng Cho EX2300-C-12P
Module quang SFP Juniper 1GE sử dụng cho Juniper EX2200, EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Module quang Juniper 10GE sử dụng cho Switch Juniper EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Enhanced Feature License
EX-12-EFL - Enhanced Feature License for EX2200-C
#EX-12-EFL

List Price:$995

★ Sản phẩm EX2300-C-12P có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm EX2300-C-12P CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán EX2300-C-12P có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm EX2300-C-12P cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua EX2300-C-12P có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật EX2300-C-12P chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2300-C-12P ?

Có 22 bình luận:
L
Kiều Loan
Shop cho mình xin Datasheet của mã switch Juniper EX2300-C-12P nhé
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, Gửi bạn datasheet của thiết bị chuyển mạch switch Juniper EX2300-C-12P ạ:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Juniper-EX2300-C-Compact.pdf

T
Nguyễn Linh Thư
EX2300-C-12P Switch Juniper 12 Ports 1GE PoE+ 2x10GE SFP Slot em cần 1 cái, báo giá em mã này hoặc mã tương đương nhé, tư vấn giúp em qua SĐT: 036****691
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch EX2300-C-12P Switch Juniper 12 Ports 1GE PoE+ 2x10GE SFP Slot đã được gửi vào mail của bạn.

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ tư vấn, bạn vui lòng để ý điện thoại, và check mail giúp shop ạ.

C
Cầm
Con switch Juniper EX2300-C-12P có mức POE bao nhiêu vậy ạ
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Juniper EX2300-C-12P có tổng công suất POE là 124W bạn nhé.

A
Lan Anh

Max. System Power Consumption của thiết bị mạng Switch Juniper EX2300-C-12P là bao nhiêu vậy bạn

3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Max. System Power Consumption của thiết bị mạng Switch Juniper EX2300-C-12P là 24 W AC bạn nhé.

H
Bùi Lan Hương
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR bên bạn sẵn hàng không, báo giá mình 2 con dùng cho thiết bị mạng Juniper EX2300-C-12P
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

 Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

Báo giá  Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR dùng cho thiết bị mạng Juniper EX2300-C-12P đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Hoàng Thị Thúy
Switch Juniper EX2300-C-12P chạy được đồng thời module quang 1G và 10G không ad?
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX2300-C-12 có 2 cổng 1/10GbE SFP/SFP+ chạy được đồng thời module quang 1GE và 10GE ạ

H
Hậu
Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX2300-C-12P có hỗ trợ POE không?
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX2300-C-12P hỗ trợ POE lên tới 124W bạn nhé.

V
Văn
shop phân phối thiết bị Juniper à, con switch Juniper EX2300-C-12P shop bảo hành thế nào
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối thiết bị Juniper chính hãng, giá tốt trên toàn quốc. Thiết bị chuyển mạch switch Juniper EX2300-C-12P bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

K
Kiên
Bên shop có phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR dùng cho Juniper EX2300-C-12P không?
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Bên em có phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR dùng cho Juniper EX2300-C-12P ạ, em vừa gửi báo giá qua maill, anh chị check mail giúp em.

Q
Quang
báo giá giúp mình EX2300-C-12P Switch Juniper 12 Ports 1GE PoE+ 2x10GE SFP Slot nhé
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá EX2300-C-12P Switch Juniper 12 Ports 1GE PoE+ 2x10GE SFP Slot qua mail, anh chị check mail giúp em

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.