EX2300-C-12T-VC Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot

Phân phối Switch Juniper EX2300-C-12T-VC (EX2300 C 12T VC) EX2300 Compact Fanless 12-port 10/100/1000BASE-T, 2 x 1/10GbE SFP/SFP+ with Virtual Chassis License chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX2300-C-12T-VC
Tình trạng: Còn Hàng
EX2300-C-12T-VC Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX2300-C-12T-VC with Virtual Chassis License

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Ethernet EX2300-C-12T-VC của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp nhỏ, chi nhánh hoặc các văn phòng làm việc với thiết kế nhỏ gọn, không quạt giảm tiếng ồn, và tiết kiệm năng lượng.

EX2300-C-12T-VC Datasheet

Đối với các triển khai nhỏ, Switch Juniper EX2300-C-12T-VC cũng hỗ trợ công nghệ công nghệ ảo hóa của Juniper Networks, cho phép tối đa bốn thiết bị chuyển mạch được kết nối để được quản lý như một thiết bị logic duy nhất, cung cấp giải pháp có thể mở rộng, và backup dự phòng khi có sự cố xảy ra.

Switch Juniper EX2300-C-12T-VC 12-port 10/100/1000BASE-T, 2x10GE SFP Slot with Virtual Chassis License

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-C-12T-VC

Physical Specifications
Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) 20 W AC
Total PoE Power Budget 0
Backplane 40 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Dimensions (W x H x D) 10.98 x 1.72 x 9.4 in (27.9 x 4.4 x 23.9 cm)
Weight 5.45 lb (2.48 kg)
Environmental Ranges + Operating temperature: 32° to 104° F (0° to 40° C)1, 2
+ Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C)
+ Operating altitude: up to 5,000 ft (1524 m)
+ Nonoperating altitude: up to 16,000 ft (4877 m)
+ Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing)
+ Relative humidity nonoperating: 0% to 95% (noncondensing)
Cooling Fanless operation
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB with ECC
Flash 2 GB
CPU 1.25 GHz ARM CPU
GbE port density per system 14 (12 access ports + 2 uplink ports)
Physical Layer Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG)
+ Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts
+ Auto medium-dependent interface/medium-dependent interface crossover (MDI/MDIX) support
+ Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
+ Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities + 64 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps) 47 Mpps (wire speed)

So sánh với các sản phẩm tương tự khác

Option Sử Dụng Cho EX2300-C-12T-VC
Module quang SFP Juniper 1GE sử dụng cho Juniper EX2200, EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Module quang Juniper 10GE sử dụng cho Switch Juniper EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Enhanced Feature License
EX-12-EFL - Enhanced Feature License for EX2200-C
#EX-12-EFL

List Price:$995

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2300-C-12T-VC ?

Có 18 bình luận:
L
Hạ Linh
Cho mình xin thông số DRAM và Flash của thiết bị mạng EX2300-C-12T-VC
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Juniper EX2300-C-12T-VC có thông số DRAM là 2 GB with ECC và thông số Flash là 2 GB bạn nhé.

K
Quốc Khánh
EX2300-C-12T-VC Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot bên bác sẵn hàng không, báo giá em 1 chiếc, hoặc mã tương đương nhé
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Báo giá và tình trạng hàng hóa của thiết bị chuyển mạch EX2300-C-12T-VC Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

Nhân viên kinh doanh của CNTT Shop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ tư vấn ạ.

N
Ngọc Nam
Cho mình xin thông số Max. System Power Consumption của thiết bị mạng switch juniper EX2300-C-12T-VC
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) của thiết bị mạng switch juniper EX2300-C-12T-VC là 20 W AC bạn nhé. 

T
Thuận
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH bên bác sẵn hàng không, em cần mua cho con switch juniper EX2300-C-12T-VC
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH bên em sẵn hàng, báo giá Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH dùng cho thiết bị chuyển mạch switch juniper EX2300-C-12T-VC đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

A
Hoàng Anh
Switch Juniper EX2300-C-12T-VC có hỗ trợ POE không shop
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Switch Juniper EX2300-C-12T-VC không hỗ trợ POE bạn nhé.

H
Nguyễn Huệ
Switch Juniper EX2300-C-12T-VC chạy được đồng thời module quang 1GE và 10GE được không ạ.
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Switch Juniper EX2300-C-12T-VC có 2 cổng 1/10GbE SFP/SFP+ chạy được đồng thời module quang 1GE và 10GE bạn nhé.

H
Hùng
Bên bác phân phối thiết bị juniper à, gửi em datasheet của thiết bị mạng juniper EX2300-C-12T-VC
3 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

CNTT Shop phân phối thiết bị Juniper chính hãng, giá tốt trên toàn quốc. Gửi bạn datasheet của thiết bị mạng juniper EX2300-C-12T-VC nhé:

https://cnttshop.vn/storage/Datasheet/Juniper-EX2300-C-Compact.pdf

Trân trọng./.

H
Hoa
Bên shop có phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR dùng cho switch Juniper EX2300-C-12T-VC không?
4 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Bên em có phân phối  Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR  dùng cho switch Juniper EX2300-C-12T-VC, em đã gửi báo giá qua mail, anh chị check mail giúp em

Q
Quỳnh
Báo giá giúp mình EX2300-C-12T-VC Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot nhé
4 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

em đã gửi báo giá EX2300-C-12T-VC Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot qua mail, anh chị check mail giúp em

V
Dùng được đồng thời Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH và Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX cho EX2300-C-12T-VC không shop?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Anh chị dùng được đồng thời Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH và Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX  cho EX2300-C-12T-VC

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.