C1000-16FP-2G-L Cisco Catalyst 1000 Series 16 Ports GE PoE+ 240W, 2 SFP Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16FP-2G-L Catalyst 1000 Series 16x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240W PoE+ budget, 2x 1G SFP uplinks, LAN Base giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-16FP-2G-L
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco C1000-16FP-2G-L​ 16 Ports PoE+.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan Switch Cisco C1000-16FP-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16FP-2G-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x. C1000-16FP-2G-L cung cấp 16 cổng PoE+ với tổng công suất PoE lên tới 240W (30W trên 8 cổng hoặc 15W trên 16 cổng) hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị camera, IP Phone, Voice IP...

View Datasheet C1000-16FP-2G-L

Switch Cisco C1000-16FP-2G-L cung cấp 16 cổng gigabit 10/100/1000, 2x 1G SFP uplinks cùng với phần mềm Cisco IOS LAN Base, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản cho các chi nhánh hoặc văn phòng nhỏ.

Switch Cisco C1000-16FP-2G-L​ 16 Ports PoE+

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-16FP-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 16x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 240 PoE budget, 2x 1G SFP uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 12.14 x 1.73
Weight 2.49

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

18 Gbps

Switching bandwidth

36 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

26.78 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.24A to 0.28A
Power rating (maximum consumption) 0.19 kVA
PoE Support Yes
Total PoE 240W
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-16FP-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-16FP-2G-L ?

Có 4 bình luận:
B
Vũ Bùi
đánh giá 5 sao
Sản phẩm này đặt hàng bao lâu thì có bạn, báo giá và tư vẫn thêm giúp mình về sp này nhé. Vũ- 0902 051 ***
9 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Switch Cisco C1000-16FP-2G-L, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

 

9 ngày
Q
Mr Quyền
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá sản phẩm này vào số 0973713*** Mr Quyền. Cảm ơn shop
17 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá Cisco C1000-16FP-2G-L, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

17 ngày
D
Lê Minh Đức
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá Switch Cisco C1000-16FP-2G-L full vat nhé và cả sản phẩm https://cnttshop.vn/cisco-c1000-8fp-2g-l này nữa nhé shop
18 ngày
C
CNTTShop

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Anh vui lòng cung cấp email, số điện thoại hoặc liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để nhận báo giá thiết bị chuyển mạch Cisco C1000-16FP-2G-L và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

18 ngày
D
Minh Duy
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối Cisco đúng k? Cho mình xin list giá các sản phẩm bên bạn phân phối nhé
18 ngày
C
CNTTShop

Chào anh!
Cảm ơn anh đã quan tâm đến sản phẩm của CNTTShop. CNTTShop chuyên phân phối thiết bị Cisco chính hãng. Anh vui lòng cung cấp email, số điện thoại hoặc liên hệ email kd@cnttshop.vn, hotline: 0906 051 599 để nhận catalog thiết bị và được tư vấn tốt nhất.
Trân trọng./.

18 ngày
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.