C1000-16P-E-2G-L Switch Cisco 16 Cổng GE PoE+ 120W, 2 SFP Uplink

Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L Catalyst 1000 with 16 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet PoE+ 120W, 2x 1G SFP uplinks, LAN Base with external PS giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-16P-E-2G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L with external PS

Cisco Part Number : C1000-16P-E-2G-L
List Price : $
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia
Stock : Liên hệ

Tổng quan Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x. C1000-16P-E-2G-L cung cấp 16 cổng PoE+ hỗ trợ cấp nguồn cho các thiết bị camera, IP Phone, Voice IP...

View Datasheet C1000-16P-E-2G-L

Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L cung cấp 16 cổng gigabit 10/100/1000, 2x 1G SFP uplinks cùng với phần mềm Cisco IOS LAN Base, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản cho các chi nhánh hoặc văn phòng nhỏ.

Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-16P-E-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 16 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120 PoE budget, 2x 1G SFP uplinks with external PS
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 11.69 x 1.73
Weight 2.38

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

18 Gbps

Switching bandwidth

36 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

26.78 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.24A to 0.28A
Power rating (maximum consumption) 0.19 kVA
PoE Support Yes
Total PoE 120W
Option Sử Dụng Cho C1000-16P-E-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-16P-E-2G-L ?

Có 30 bình luận:
T
Thái
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-16P-E-2G-L có hỗ trợ tính năng bảo mật nào không vậy shop?
14 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Các thiết bị switch Catalyst 1000 Series hỗ trợ các tính năng bảo mật như: bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ

H
Vũ Huy
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-16P-E-2G-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
29 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

T
Duy Thành
Switch Cisco Catalyst C1000-16P-E-2G-L có thể tự bảo vệ khỏi các tác nhân như sét đánh hoặc chập mạch điện hay không?
29 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

Q
Anh Quân
Cổng USB A nằm ở mặt trước của thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-16P-E-2G-L có tác dụng gì vậy shop?
1 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cổng USB A có thể được sử dụng để thực hiện nâng cấp phần mềm, lưu trữ cấu hình để khắc phục sự cố khi hệ thống bị lỗi ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ.

T
Tính
Flash và DRAM của mã switch C1000-16P-E-2G-L là bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-16P-E-2G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

Q
Quân
Thiết bị chuyển mạch C1000-16PT-E-2G-L dùng được các mã module nào?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

D
Dương
Module quang Cisco GLC-T bên bạn sẵn hàng không, mình dùng cho Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-T dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

N
Ngọc
cho mình xin thông số kỹ thuật của Switch Cisco mã C1000-16PT-E-2G-L
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch Switch Cisco mã C1000-16PT-E-2G-L đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

K
Khánh
Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD có tương thích với Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L không?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD hoàn toàn tương thích với Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L bạn nhé.

T
Trà
Module quang OEM SFP-1G-MM dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L bên bạn bảo hành thế nào nhỉ?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-MM dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-16PT-E-2G-L bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.