CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000-24FP-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 24 Ports PoE+ 370W, 4 SFP Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L Catalyst 1000 Series 24x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks, LAN Base giá rẻ

✓ Mã sản phẩm: C1000-24FP-4G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-24FP-4G-L​ 24 Cổng PoE+ 370W.

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:
 

Tổng quan Switch Cisco C1000-24FP-4G-L

Switch Cisco C1000-24FP-4G-L là thiết bị chuyển mạch cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x, cung cấp tính linh hoạt và an toàn cho các hệ thống mạng nhỏ, và triẻn khai Internet Of thing (IOT).

View Datasheet C1000-24FP-4G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L với 24 cổng Gigabit 10/100/1000 Ethernet hỗ trợ PoE+ lên tới 370W, 4x 1G SFP uplinks, cung cấp các kết nối Layer trong hệ thống mạng, và cấp nguồn cho camera, IP Phone...

Switch Cisco C1000-24FP-4G-L​ 24 Cổng PoE+ 370W

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-24FP-4G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 24x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • 1x USB mini-B
  • 1x USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 17.48 x 13.59 x 1.73
Weight 4.6

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

28 Gbps

Switching bandwidth

56 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

41.67 Mpps

Unicast MAC addresses

16000

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.21A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.24 kVA
PoE Suports Yes
Total PoE Suports 370W
PoE Power 30W for any 12 or 15W for 24 ports
Safety and compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1, IEC 62368-1, UL 62368-1
GB 4943.1-2011

EMC: Emissions 47CFR Part 15 Class A, AS/NZS CISPR32 Class A, CISPR32 Class A, EN55032 Class A, ICES-003 Class A, VCCI-CISPR32 Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN32 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications USGv6 and IPv6 Ready Logo

Option Sử Dụng Cho C1000-24FP-4G-L

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C1000-24FP-4G-L ?

Có 50 bình luận:
B
Biên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L có hỗ trợ tính năng chống sét đánh không bạn
7 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị switch Cisco Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

T
Thế
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L Xuất xứ ở đâu vậy shop?
7 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L có xuất xứ China ạ.

D
Quang Đại
Module GLC-LH-SMD có dùng cho switch C1000-24FP-4G-L được không bạn?
8 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Module GLC-LH-SMD dùng được cho switch C1000-24FP-4G-L ạ

H
Tùng Huy
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L bên bạn đủ CO CQ chứ nhỉ?
8 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-24FP-4G-L bên shop có đủ CO CQ ạ

Tùng Dương
Switch Cisco C1000-24FP-4G-L có hỗ trợ cổng uplink không shop?
10 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Switch Cisco C1000-24FP-4G-L hỗ trợ 4 cổng 1G SFP uplinks bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370