C1000-48P-4G-L Cisco Catalyst 1000 with 48 Ports PoE+ 370W, 4 SFP Uplink

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco C1000-48P-4G-L Catalyst 1000 Series 48 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ and 370W PoE budget ports, 4x 1G SFP uplinks giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-48P-4G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-48P-4G-L​

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Tổng quan Switch Cisco C1000-48P-4G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L được thiết kế cho doanh nghiệp vừa và nhỏ, với giá rẻ hơn các dòng switch 2960x. C1000-48P-4G-L với 48 cổng Gigabit 10/100/1000 Ethernet hỗ trợ PoE+ với tổng công suất lên tới 370W, 4x 1G SFP uplinks, cung cấp các kết nối Layer 2 trong hệ thống mạng và cấp nguồn cho các thiết bị Camera, Ip Phone...

View Datasheet C1000-48P-4G-L

Switch Cisco C1000-48P-4G-L cung cấp các tính năng layer 2 như VLAN, STP, Trunking,... các tính năng bảo mât, và 1 số giao thức layer 3 cơ bản như RIP, Static Route cho các hệ thống mạng TCP/IP vừa và nhỏ, hỗ trợ trên cả IPv4 và IPv6.

Switch Cisco C1000-48P-4G-L​

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-48P-4G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 48x 10/100/1000 Ethernet ports and a 370W PoE budget, 4x 1G SFP uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 17.5 x 13.78 x 1.73
Weight 5.43

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

52 Gbps

Switching bandwidth

104 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

77.38 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.37A to 0.64A
Power rating (maximum consumption) 0.48 kVA
PoE Support PoE+
PoE Power 370W
PoE on Interface 30W for 12 ports or 15W for 24 ports
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-48P-4G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm C1000-48P-4G-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C1000-48P-4G-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C1000-48P-4G-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C1000-48P-4G-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C1000-48P-4G-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C1000-48P-4G-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-48P-4G-L ?

Có 37 bình luận:
V
Thừa Vũ
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-48P-4G-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
6 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

T
Tùng
Switch Cisco Catalyst C1000-48P-4G-L có hỗ trợ Bluetooth thì sử dụng nó như nào nhỉ shop?
6 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị có thể được cấu hình và quản lý qua mạng bằng Bluetooth. Máy tính và máy tính bảng có thể truy cập công tắc CLI bằng ứng dụng khách Giao thức Telnet hoặc Secure Shell (SSH) qua Bluetooth. GUI có thể được truy cập qua Bluetooth bằng trình duyệt.

M
Bảo Minh
Cổng USB A nằm ở mặt trước của thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-48P-4G-L có tác dụng gì vậy shop?
6 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cổng USB A có thể được sử dụng để thực hiện nâng cấp phần mềm, lưu trữ cấu hình để khắc phục sự cố khi hệ thống bị lỗi ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ.

A
Như Anh
Thiết bị chuyển mạch C1000-48P-4G-L dùng được các mã module nào?
12 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

N
Hoài Như
Module quang Cisco GLC-T bên bạn sẵn hàng không, mình dùng cho Switch Cisco C1000-48P-4G-L
12 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-T dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

L
Đỗ Diên Liên
cho mình xin thông số kỹ thuật của Switch Cisco mã C1000-48P-4G-L
12 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thông số kỹ thuật của thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L đã được gửi vào mail của bạn, bạn vui lòng check mail ạ.

T
Nguyễn Đức Trí
Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD có tương thích với Switch Cisco C1000-48P-4G-L không?
12 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L ạ.

N
Phạm Hoàng Nam
Module quang OEM SFP-1G-MM dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L bên bạn bảo hành thế nào nhỉ?
12 ngày
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-MM dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-48P-4G-L bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

A
An
Thiết bị mạng C1000-48P-4G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
29 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-48P-4G-L có hỗ trợ port channel nên gộp cổng để tăng băng thông kết nối được anh chị nhé.

B
Bình
Thiết bị mạng C1000-48P-4G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
29 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch C1000-48P-4G-L  có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.