CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0868 142 066

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000-8FP-E-2G-L Switch Cisco 8 Cổng PoE+ 120W Giá Rẻ

Switch Access Cisco C1000-8FP-E-2G-L Catalyst 1000 Series 8 Port Gigabit Ethernet PoE+ 120W, Layer 2, 2 Cổng Combo Uplink combo uplinks, LAN Base with external Power Supply giá rẻ

✓ Mã sản phẩm: C1000-8FP-E-2G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L​

Cisco Part Number : C1000-8FP-E-2G-L
List Price : $
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia
Stock : Liên hệ

Tổng quan Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ lên tới 120W (30W cho 4 cổng hoặc 15W cho 8 cổng bất kỳ), cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản như VLAN, Trunking, ACLs, Radius, và 1 số tính năng layer 3 như Static route và RIP.

View Datasheet C1000-8FP-E-2G-L

Cisco Catalyst 1000 C1000-8FP-E-2G-L được thiết kế không quạt nên có thể triển khai trực tiếp tại các văn phòng làm việc mà không gây ồn ra môi trường. C1000-8FP-E-2G-L được quản lý và cấu hình bằng cả giao diện CLI và web GUI, giúp quản trị viên có thể dễ dàng cấu hình hoặc thay đổi hệ thống.

Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L​

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 7.28 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

16000

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Dying Gasp Yes

Electrical

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.22A to 0.27A
Power rating (maximum consumption) 0.11 kVA
PoE Support PoE+ 120W
Total PoE Ports 30W for any 4 ports or 15W for any 8 ports

Option Sử Dụng Cho C1000-8FP-E-2G-L

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C1000-8FP-E-2G-L ?

Có 52 bình luận:
N
Ninh
Shop ơi cho mình hỏi các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco nào được hỗ trợ trên thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L vậy? Tư vấn mình với
7 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L có các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco như : bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

G
Hà Giang
Module quang Cisco GLC-T dùng cho Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L bên bạn bảo hành bao lâu
9 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-T dùng cho Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L  bên shop bảo hành 12 tháng ạ

T
Trường
Switch Access Cisco C1000-8FP-E-2G-L hỗ trợ tính năng chống sét không shop?
9 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị switch Cisco Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

 
T
Quốc Thái
Thiết bị mạng Switch Access Cisco C1000-8FP-E-2G-L có cấu hình qua giao diện web được không ?
9 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị C1000-8FP-E-2G-L có thể  được quản lý và cấu hình bằng cả giao diện CLI và web GUI ạ

A
Chu Ánh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L hỗ trợ tính năng bảo mật nào vậy?
9 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị C1000-8FP-E-2G-L hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370