C1000-8FP-E-2G-L Switch Cisco 8 Cổng PoE+ 120W Giá Rẻ

Switch Access Cisco C1000-8FP-E-2G-L Catalyst 1000 Series 8 Port Gigabit Ethernet PoE+ 120W, Layer 2, 2 Cổng Combo Uplink combo uplinks, LAN Base with external Power Supply giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-8FP-E-2G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L​

Cisco Part Number : C1000-8FP-E-2G-L
List Price : $
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia
Stock : Liên hệ

Tổng quan Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ lên tới 120W (30W cho 4 cổng hoặc 15W cho 8 cổng bất kỳ), cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản như VLAN, Trunking, ACLs, Radius, và 1 số tính năng layer 3 như Static route và RIP.

View Datasheet C1000-8FP-E-2G-L

Cisco Catalyst 1000 C1000-8FP-E-2G-L được thiết kế không quạt nên có thể triển khai trực tiếp tại các văn phòng làm việc mà không gây ồn ra môi trường. C1000-8FP-E-2G-L được quản lý và cấu hình bằng cả giao diện CLI và web GUI, giúp quản trị viên có thể dễ dàng cấu hình hoặc thay đổi hệ thống.

Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L​

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8x 10/100/1000 Ethernet PoE+ ports and 120W PoE budget, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 12.73 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.22A to 0.27A
Power rating (maximum consumption) 0.11 kVA
PoE Support PoE+ 120W
Total PoE Ports 30W for any 4 ports or 15W for any 8 ports
Option Sử Dụng Cho C1000-8FP-E-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm C1000-8FP-E-2G-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C1000-8FP-E-2G-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C1000-8FP-E-2G-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C1000-8FP-E-2G-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C1000-8FP-E-2G-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C1000-8FP-E-2G-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-8FP-E-2G-L ?

Có 42 bình luận:
H
Hoàng
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8FP-E-2G-L có hỗ trợ tính năng bảo mật nào không vậy shop?
9 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Các thiết bị switch Catalyst 1000 Series hỗ trợ các tính năng bảo mật như: bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ

K
Khánh
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8FP-E-2G-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
25 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

P
Nhã Phong
Cổng USB A nằm ở mặt trước của thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8FP-E-2G-L có tác dụng gì vậy shop?
28 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cổng USB A có thể được sử dụng để thực hiện nâng cấp phần mềm, lưu trữ cấu hình để khắc phục sự cố khi hệ thống bị lỗi ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ.

V
Vĩnh
Flash và DRAM của mã switch C1000-8FP-E-2G-L là bao nhiêu vậy shop?
1 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-8FP-E-2G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

H
Hoa

Module quang OEM SFP-1G-MM dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L bên bạn bảo hành thế nào nhỉ?

1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang OEM SFP-1G-MM dừng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L bảo hành 12 tháng tại CNTT Shop ạ.

T
Đoàn Anh Toàn

Module quang Cisco GLC-T bên bạn sẵn hàng không, mình dùng cho Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L

1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-T dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L sẵn hàng tại CNTT Shop ạ.

N
Vũ Hữu Nam
Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD có tương thích với Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L không?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD hoàn toàn tương thích với thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L ạ.

A
Phạm Tuấn Anh
Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L dùng được các mã module nào vậy?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L đã được gửi vào mail của bạn, bạn vu lòng check mail ạ.

T
Thơm
Thiết bị chuyển mạch C1000-8FP-E-2G-L có dùng làm Switch Core được không?
1 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L hoạt động ở Layer 2, không dùng làm Switch Core được ạ.

P
Phượng
Thiết bị mạng C1000-8FP-E-2G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
2 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-8FP-E-2G-L có hỗ trợ port channel nên gộp cổng để tăng băng thông kết nối được anh chị nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.