C1000-8P-E-2G-L Switch Cisco 8 Ports PoE+ 67W, 2 GE Combo Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L Catalyst 1000 Series 8 cổng 10/100/1000 Ethernet PoE+ 67W, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, LAN Base with external PS

Mã sản phẩm: C1000-8P-E-2G-L
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L​

Cisco Part Number : C1000-8P-E-2G-L
List Price : $
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia
Stock : Liên hệ để được giá tốt nhất

Tổng quan Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L

Cisco C1000-8P-E-2G-L là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp đơn giản linh hoạt không quạt, giá rẻ hoạt động ở lớp access (layer 2), được thiết kế cho các hệ thống mạng vừa và nhỏ.

View Datasheet C1000-8P-E-2G-L

Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ lên tới 67W (30W cho 2 cổng hoặc 15W cho 4 cổng bất kỳ), 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks cùng với phần mềm Cisco IOS LAN Base, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản như VLAN, Trunking...

Switch Cisco C1000-8P-2G-L​ Catalyst 1000 Series

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8 x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 7.28 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

external PS

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
PoE Support PoE+ 67W
Total PoE Ports 30W for any 2 ports or 15W for any 4 ports
Option Sử Dụng Cho C1000-8P-E-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-8P-E-2G-L ?

Có 39 bình luận:
L
Liêm
Quản lý thiết bị switch Cisco C1000-8P-E-2G-L này qua giao diện web thì có thể dùng được loại trình duyệt nào vậy?
15 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Anh có thể sử dụng các trình duyệt sau: IE phiên bản 8 trở lên, Trình duyệt Chrome, Firefox, Safari

V
Viết Văn
Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L có sỗ trợ tính năng PoE không shop?
1 tháng
L
Nam LêQuản trị viên

Switch Cisco C1000-8P-E-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 hỗ trợ PoE+ lên tới 67W (30W cho 2 cổng hoặc 15W cho 4 cổng bất kỳ) bạn nhé.

T
Hữu Thành
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8P-E-2G-L có hỗ trợ tính năng bảo mật nào không vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Các thiết bị switch Catalyst 1000 Series hỗ trợ các tính năng bảo mật như: bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ

T
Toàn
Thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8P-E-2G-L hỗ trợ những tính năng bảo mật mạng nào vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị này hỗ trợ các tính năng bảo vệ mối đe dọa như bảo mật cổng, theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

D
Hưng Duy
Switch Cisco Catalyst C1000-8P-E-2G-L có thể tự bảo vệ khỏi các tác nhân như sét đánh hoặc chập mạch điện hay không?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch Catalyst 1000 Series có tính năng chống sét lan truyền để bảo vệ các thiết bị trong hệ thống mạng mà không gây thiệt hại.

T
Thành Thái
Cổng USB A nằm ở mặt trước của thiết bị switch Cisco Catalyst C1000-8P-E-2G-L có tác dụng gì vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Cổng USB A có thể được sử dụng để thực hiện nâng cấp phần mềm, lưu trữ cấu hình để khắc phục sự cố khi hệ thống bị lỗi ạ. Anh vui lòng liên hệ hotline 0906 051 599 để được tư vấn tốt nhất ạ.

H
Hiển
Flash và DRAM của mã switch C1000-8P-E-2G-L là bao nhiêu vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị switch C1000-8P-E-2G-L có 256 MB flash và 512 MB DRAM ạ. Anh vui lòng để lại liên hệ để được tư vấn tốt nhất ạ

T
Tiến
Thiết bị mạng C1000-8P-E-2G-L có gộp cổng được không nhỉ? Mình cần tăng băng thông kết nối
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch Cisco C1000-8P-E-2G-L có hỗ trợ port channel nên gộp cổng để tăng băng thông kết nối được anh chị nhé.

H
Hằng
Thiết bị mạng C1000-8P-E-2G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng không (tránh thất thoát dữ liệu)?
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch switch C1000-8P-E-2G-L có hỗ trợ gán địa chỉ MAC trên cổng tránh trường hợp có người cắm dây mạng vào máy tính cá nhân để dùng anh chị nhé

T
Thiện
Có cách nào giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-8P-E-2G-L không bạn?
3 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Để  giám sát gói tin vào ra trên thiết bị mạng C1000-8P-E-2G-L, anh chị cấu hình SPAN sao chép gói tin trên cổng uplink đến thiết bị giám sát ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản