C1000-8T-E-2G-L Switch Cisco 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base with external PS

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L Catalyst C1000 Series 8x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS

Mã sản phẩm: C1000-8T-E-2G-L
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L

Cisco Part Number : C1000-8T-E-2G-L
List Price : $
Bảo hành : 12 tháng
Made In : Asia
Stock : Liên hệ để được giá tốt nhất

Tổng quan Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp sử dụng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ, với 8 cổng gigabit 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản cho các chi nhánh hoặc văn phòng nhỏ.

View Datasheet C1000-8T-E-2G-L

Switch Cisco Catalyst 1000 C1000-8T-E-2G-L hỗ trợ sử dụng external Power supply, tăng tính dự phòng và dễ dàng thay thế.

Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8T-E-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8 x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, with external PS
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 7.28 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

External power supply

Voltage (auto ranging) 110 to 220V AC in
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.13A to 0.22A
Power rating (maximum consumption) 0.04 kVA
Option Sử Dụng Cho C1000-8T-E-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-8T-E-2G-L ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.