WS-C2960L-SM-24PS Cisco Catalyst 2960L Smart Managed 24 Ports PoE+

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-SM-24PS Catalyst 2960L Smart Managed Switches 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-24PS
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS:

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-SM-24PS được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-SM-24PS Datasheet 

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS là thiết bị chuyển mạch cấp doanh nghiệp an toàn, đáng tin cậy được xây dựng cho các triển khai văn phòng nhỏ. Thiết bị chuyển mạch WS-C2960L-SM-24PS có thể được cấu hình và quản lý thông qua một giao diện web, cho phép khách hàng cấu hình và quản trị một cách nhanh chóng và đáng tin cậy để có được một mạng LAN cho các chi nhánh nhỏ hoặc mạng văn phòng trong vòng vài phút. Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS cũng có hỗ trợ CLI giới hạn để khắc phục sự cố và giám sát.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS 2960L 24 port GigE PoE+ 192W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W)

1.73 x 10.45 x 17.5 in. (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)

Weight 7.41 lb (3.36kg)
Performance
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 41.67 Mpps
Unicast MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 512
IPv4 unicast indirect routes 256
IPv6 unicast direct routes 414
IPv6 unicast indirect routes 128
IPv4 static routes 16
IPv6 static routes 16
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1024
IPv6 multicast groups 1024
IPv4/MAC security ACEs 256
IPv6 security ACEs 384
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
IPv4 Static Routes 16
IPv6 Static Routes 16
Maximum STP instances 64
Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
MTBF in hours (data) 2,412,947
MTBF in hours (PoE) 909,838
Environment
Operating temperature Up to 5,000 ft: 23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
Up to 10,000 ft: 23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Storage temperature –13º to 158ºF (–25º to 70ºC)
Storage altitude 15,000 ft (4500 m)
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 195W
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.20A to 0.33A
Power rating (maximum consumption) 0.06 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-SM-24PS
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-SM-24PS ?

Có 7 bình luận:
D
Đình
switch cisco WS-C2960L-SM-24PS này có lắp vừa tủ rack không? thiết bị chuyển mạch này đã có sẵn tai rack chưa
7 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

switch cisco WS-C2960L-SM-24PS này có lắp vừa tủ rack 1U và đã bán cùng tai rack ạ

T
Toàn
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-SM-24PS có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-SM-24PS phù hợp làm access switch nhé bạn.

H
Hùng
Thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-SM-24PS có tính năng stack không?
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-SM-24PS không có tính năng stack ạ.

T
Tài
con switch cisco WS-C2960L-SM-24PS có cấu hình bằng giao diện web được không bạn ơi?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

WS-C2960L-SM-24PS Cấu hình được bằng giao diện web, nhưng trước hết phải kích hoạt nó trong CLI ạ.

Q
Quyền
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-SM-24PS có POE bao nhiêu W?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-SM-24PS có tổng công suất POE 195W, hỗ trợ POE+ với tố đa 30W/cổng.

G
Giảng
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-SM-24PS Catalyst 2960L Smart Managed Switches 24 port 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W thì cấp POE được cho bao nhiêu camera
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-SM-24PS chỉ cấp nguồn được cho tối đa 12 camera sử dụng PoE 15.4W, 6 camera sử dụng nguồn PoE+ 30W thôi anh nhé.

H
Hoài
WS-C2960L-SM-24PS và WS-C2960L-24PS-AP giá mã nào rẻ hơn?
12 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Hai mã sản phẩm trên là tương đương nhau và có cùng giá bán, anh có thể lựa chọn tùy theo mục đích sử dụng.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản