WS-C2960L-SM-48TS Cisco Catalyst 2960L Smart Managed 48 Ports GigE, 4 x 1G SFP

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-SM-48TS Catalyst 2960L Smart Managed Switches 48 port 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-48TS
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS:

Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco 2960L được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-SM-48TS Datasheet 

Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS là thiết bị chuyển mạch cấp doanh nghiệp an toàn, đáng tin cậy được xây dựng cho các triển khai văn phòng nhỏ. Thiết bị chuyển mạch WS-C2960L-SM-48TS có thể được cấu hình và quản lý thông qua một giao diện web, cho phép khách hàng cấu hình và quản trị một cách nhanh chóng và đáng tin cậy để có được một mạng LAN cho các chi nhánh nhỏ hoặc mạng văn phòng trong vòng vài phút. Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS cũng có hỗ trợ CLI giới hạn để khắc phục sự cố và giám sát.

Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Weight 6.57 lb (2.98kg)
Performance
Forwarding bandwidth 52 Gbps
Switching bandwidth 104 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Unicast MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 512
IPv4 unicast indirect routes 256
IPv6 unicast direct routes 414
IPv6 unicast indirect routes 128
IPv4 static routes 16
IPv6 static routes 16
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1024
IPv6 multicast groups 1024
IPv4/MAC security ACEs 256
IPv6 security ACEs 384
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
IPv4 Static Routes 16
IPv6 Static Routes 16
Maximum STP instances 64
Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
MTBF in hours (data) 1,370,769
MTBF in hours (PoE) 437,970
Environment
Operating temperature Up to 5,000 ft: 23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
Up to 10,000 ft: 23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Storage temperature –13º to 158ºF (–25º to 70ºC)
Storage altitude 15,000 ft (4500 m)
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.29A to 0.48A
Power rating (maximum consumption) 0.09 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-SM-48TS
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-SM-48TS ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.