WS-C2960L-SM-48TS Cisco Catalyst 2960L Smart Managed 48 Ports GigE, 4 x 1G SFP
✓ Mã sản phẩm: WS-C2960L-SM-48TS
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C1000-48T-4G-L
Xem Datasheet WS-C2960L-SM-48TS chính hãng CISCO
So sánh với các sản phẩm Switch khác:
Cam Kết Bán Hàng
✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ
Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS
Stock
Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS:
WS-C2960L-SM-48TS Datasheet
Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS 2960L 48 port GigE, 4 x 1G SFP LAN Lite
Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS được CNTTShop cung cấp
Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-SM-48TS:
Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Weight 6.57 lb (2.98kg)
Performance
Forwarding bandwidth 52 Gbps
Switching bandwidth 104 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Unicast MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 512
IPv4 unicast indirect routes 256
IPv6 unicast direct routes 414
IPv6 unicast indirect routes 128
IPv4 static routes 16
IPv6 static routes 16
IPv4 multicast routes and IGMP groups 1024
IPv6 multicast groups 1024
IPv4/MAC security ACEs 256
IPv6 security ACEs 384
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
IPv4 Static Routes 16
IPv6 Static Routes 16
Maximum STP instances 64
Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
MTBF in hours (data) 1,370,769
MTBF in hours (PoE) 437,970
Environment
Operating temperature Up to 5,000 ft: 23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
Up to 10,000 ft: 23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Storage temperature –13º to 158ºF (–25º to 70ºC)
Storage altitude 15,000 ft (4500 m)
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.29A to 0.48A