EX3200-24P-TAA Juniper EX 3200 TAA, 24-port 10/100/1000BaseT PoE + 600W AC PS

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24P-TAA - EX 3200 TAA, 24-port 10/100/1000BaseT PoE + 600W AC PS

Mã sản phẩm: EX3200-24P-TAA
Tình trạng: Còn Hàng
EX3200-24P-TAA Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

EX3200-24P-TAA - EX 3200 TAA, 24-port 10/100/1000BaseT PoE + 600W AC PS

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
Option Sử Dụng Cho EX3200-24P-TAA
Uplink Modules sử dụng cho Juniper EX3200
Phân phối EX-UM-2X4SFP Juniper EX4200 and EX3200 2 Port 10GbE SFP+ / 4 Port 1 GbE SFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2X4SFP

List Price:$2,000

Phân phối EX-UM-2XFP Juniper EX4200 2 Port 10GbE XFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2XFP

List Price:$2,000

Xem thêm
Power Supplies sử dụng cho Juniper EX3200
Nguồn switch Juniper EX-PWR-320-AC​ (EX PWR 320 AC) EX3200 EX4200 320W Power Supply switch juniper power supply EX-PWR-320-AC​ nguồn dùng cho switch juniper giá tốt
#EX-PWR-320-AC

List Price:$500

Phân phối Nguồn Switch Juniper EX-PWR-190-DC​ (EX PWR 190 DC) 190 WDC Power Supply dùng cho dòng switch Juniper EX3200 EX4200 giá tốt
#EX-PWR-190-DC

List Price:$800

Xem thêm
Advanced Feature Licenses 24 Ports

Juniper EX-24-AFL - Advanced Feature License for EX 3200-24T/P and EX 4200-24T/P/F/PX SKUs

#EX-24-AFL

List Price:$4,000

Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-WMK - EX4200 and EX3200 wall mount kit
#EX-WMK

List Price:$200

Juniper Pluggable Optics 1GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Juniper Pluggable Optics 10GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Xem thêm: juniper

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3200-24P-TAA ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.