EX3200-24T Switch Juniper 24-port 10G 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP

Switch Juniper EX3200-24T (EX3200 24T) 24-port 10/100/1000BaseT 2-port 10GbE SFP+ 4-port GbE SFP thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T thiết bị mạng juniper EX3200-24T

Mã sản phẩm: EX3200-24T
Tình trạng: Còn Hàng
EX3200-24T Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX3200 EX3200-24T

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Juniper Switch EX3200-24T được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 3200 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T​ cung cấp24-port 10/100/1000BaseT, 1 Module Slot sử dụng line card để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

 thiết bị mạng switch juniper EX3200-24T giá rẻ

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX3200-24T tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Option Sử Dụng Cho EX3200-24T
Uplink Modules sử dụng cho Juniper EX3200
Phân phối EX-UM-2X4SFP Juniper EX4200 and EX3200 2 Port 10GbE SFP+ / 4 Port 1 GbE SFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2X4SFP

List Price:$2,000

Phân phối EX-UM-2XFP Juniper EX4200 2 Port 10GbE XFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2XFP

List Price:$2,000

Xem thêm
Power Supplies sử dụng cho Juniper EX3200
Nguồn switch Juniper EX-PWR-320-AC​ (EX PWR 320 AC) EX3200 EX4200 320W Power Supply switch juniper power supply EX-PWR-320-AC​ nguồn dùng cho switch juniper giá tốt
#EX-PWR-320-AC

List Price:$500

Phân phối Nguồn Switch Juniper EX-PWR-190-DC​ (EX PWR 190 DC) 190 WDC Power Supply dùng cho dòng switch Juniper EX3200 EX4200 giá tốt
#EX-PWR-190-DC

List Price:$800

Xem thêm
Advanced Feature Licenses 24 Ports

Juniper EX-24-AFL - Advanced Feature License for EX 3200-24T/P and EX 4200-24T/P/F/PX SKUs

#EX-24-AFL

List Price:$4,000

Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-WMK - EX4200 and EX3200 wall mount kit
#EX-WMK

List Price:$200

Juniper Pluggable Optics 1GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Juniper Pluggable Optics 10GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm EX3200-24T có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm EX3200-24T CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán EX3200-24T có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm EX3200-24T cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua EX3200-24T có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật EX3200-24T chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3200-24T ?

Có 1 bình luận:
Q
Tuấn Quang
đánh giá 5 sao
Báo giá cho mình 1 chiếc Switch EX3200-24T vào mail nhé
12 ngày
L
Nam LêQuản trị viên

Cảm ơn bạn đã quan tâm sản phẩm của CNTTShop . Báo giá của Switch EX3200-24T đã được gửi cho bạn qua mail, bạn vui lòng check mail nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.