CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0967 415 023

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

EX3200-24T Switch Juniper 24-port 10G 2x10 GbE SFP+ 4x GbE SFP

Switch Juniper EX3200-24T (EX3200 24T) 24-port 10/100/1000BaseT 2-port 10GbE SFP+ 4-port GbE SFP thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T thiết bị mạng juniper EX3200-24T

Mã sản phẩm: EX3200-24T
Tình trạng: Còn Hàng
EX3200-24T Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX3200 EX3200-24T

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Juniper Switch EX3200-24T được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 3200 Series. Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T​ cung cấp24-port 10/100/1000BaseT, 1 Module Slot sử dụng line card để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

 thiết bị mạng switch juniper EX3200-24T giá rẻ

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T được sử dụng cho việc cung cấp kết nối mạng LAN đến các máy tính làm việc và các thiết bị cần kết nối mạng như bộ phát không dây wifi, máy in, máy chủ, IP camera … Dòng Switch EX3200-24T tiết kiệm chi phí và rất hiệu quả cho việc cung cấp kết nối mạng, với mức tiêu thụ nguồn điện thấp.

Option Sử Dụng Cho EX3200-24T
Uplink Modules sử dụng cho Juniper EX3200
Phân phối EX-UM-2X4SFP Juniper EX4200 and EX3200 2 Port 10GbE SFP+ / 4 Port 1 GbE SFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2X4SFP

List Price:$2,000

Phân phối EX-UM-2XFP Juniper EX4200 2 Port 10GbE XFP Uplink Module (optics sold separately) chính hãng giá tốt
#EX-UM-2XFP

List Price:$2,000

Xem thêm
Power Supplies sử dụng cho Juniper EX3200
Nguồn switch Juniper EX-PWR-320-AC​ (EX PWR 320 AC) EX3200 EX4200 320W Power Supply switch juniper power supply EX-PWR-320-AC​ nguồn dùng cho switch juniper giá tốt
#EX-PWR-320-AC

List Price:$500

Phân phối Nguồn Switch Juniper EX-PWR-190-DC​ (EX PWR 190 DC) 190 WDC Power Supply dùng cho dòng switch Juniper EX3200 EX4200 giá tốt
#EX-PWR-190-DC

List Price:$800

Xem thêm
Advanced Feature Licenses 24 Ports

Juniper EX-24-AFL - Advanced Feature License for EX 3200-24T/P and EX 4200-24T/P/F/PX SKUs

#EX-24-AFL

List Price:$4,000

Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-WMK - EX4200 and EX3200 wall mount kit
#EX-WMK

List Price:$200

Juniper Pluggable Optics 1GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Juniper Pluggable Optics 10GE Transceiver sử dụng cho Juniper EX3200

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3200-24T ?

Có 15 bình luận:
H
Hàng
Juniper EX3200-24T có chạy được đồng thời module 1GE và 10GE không?
18 giờ
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T có chạy được đồng thời module 1GE và 10GE bạn nhé.

H
Hội
Juniper EX3200-24T có tính năng ưu tiên lưu lượng dịch vụ không shop?
18 giờ
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T có tính năng ưu tiên lưu lượng dịch vụ bạn nhé.

B
Bình
Tư vấn mình một số mã module dùng cho EX3200-24T nhé.
2 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Chào bạn, các mã module dùng cho thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T đã gửi vào mail của bạn nhé.

H
Hưng
Juniper EX3200-24T có hỗ trợ tính năng chống giả mạo DHCP server không shop?
3 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T có hỗ trợ tính năng chống giả mạo DHCP server bạn nhé.

T
Thư
EX3200-24T có POE không bạn
4 ngày
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-24T không có PoE bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370