EX3200-48T Switch Juniper 48-port 10Gb (8 PoE ports) + 320W AC PSU

Switch Juniper EX3200-48T​ (EX3200 48T) 48-port 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320W AC PSU thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-48T thiết bị mạng juniper EX3200-48T giá...
Mã sản phẩm: EX3200-48T
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

EX3200-48T Switch Juniper EX3200 48-port 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320 W AC PSU

Juniper Part Number     : EX3200-48T​
Bảo hành                       : 12 tháng
Made In                          : China 
Stock                              : Hàng có sẵn

Thiết mạng Juniper switch EX3200-48T​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 3200 Series.

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-48T​​​​ cung cấp 48-port 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports)  để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. Switch EX3200-48T​​​ sử dụng điện AC 320W

thiết bị chuyển mạch juniper EX-3200

Vì hệ điều hành của Switch EX3200-48T Juniper Junos với các tính năng Layer 3 cơ bản do vậy nó cung cấp 16K Unicast MAC Addresses, 320 IPv4 Unicast Direct Routes, 64 Maximum active VLANs, 4096 VLAN IDs available.

Các module quang dưới đây có thể sử dụng cho Switch Juniper EX3200-48T

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 1m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 3m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 5m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10 Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable) 7m
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LRM SFP+ 10 Gigabit Ethernet LRM Optics, 1310nm for 220m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-10GE-USR SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multi-mode fiber
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-FX  SFP 100Base-FX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 2km transmission on MMF
Module quang Juniper  EX-SFP-1FE-LH SFP 100base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX  SFP 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1FE-LX40K  SFP FE 100base-LX Fast Ethernet Optics, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH  SFP 1000base-LH Fast Ethernet Optics, 1550nm for 80km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX  SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX40K  SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 40 km transmission on SMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX  SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics, 850nm for upto 550m transmission on MMF
Module quang Juniper EX-SFP-1GE-T  SFP 1000Base-T 10/100/1000 Copper Transceiver Module for up to 100m transmission on Cat5
Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT13R15 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 20km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-FE20KT15R13 SFP 100Base-BX Fast Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 20km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R14 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1490nm for 10km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 10km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT14R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1490nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-GE10KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 10km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper EX-SFP-GE40KT13R15 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1310nm/Rx 1550nm for 40km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE40KT15R13 SFP 1000Base-BX Gigabit Ethernet Optics, Tx 1550nm/Rx 1310nm for 40km transmission on single strand of SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1470 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1470nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1490 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1490nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1510 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1510nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1530 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1530nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1550 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1550nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1570 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1570nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1590 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1590nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-SFP-GE80KCW1610 SFP  Gigabit Ethernet CWDM Optics, 1610nm for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE80KDWDM 10GE DWDM XFP,  tunable across C-band 50 Ghz channel spacing (compliant with ITU-T G.698.1 ) for 80 km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ER XFP 10GBase-ER 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1550nm for 40km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-LR XFP 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1310nm for 10km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-SR XFP 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics Module. 850nm for up to 300m transmission on MMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ZR XFP 10GBase-ZR 10 Gigabit Ethernet Optics Module, 1550nm for 80km transmission on SMF
Module quang Juniper  EX-XFP-10GE-ZR  8-Pack SFP+ 10GBase SR  Optics for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-SX-8PACK 8-Pack SFP 1GBase SX Optics  for all QFX and EX series
Module quang Juniper  JNP-1G-T-8PACK 8-Pack SFP 1GBaseT Optics  for all QFX and EX series

Thông số kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX3200-48T

Số cổng kết nối                   48-port 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 930 W AC PSU 
Tốc độ truyền dữ liệu            10/100/1000Mbps
Chuẩn giao tiếp                     IEEE 802.3ad
MAC Address Table              128K
Giao thức Routing/firewall      TCP/IP
Management                         Web - based
Nguồn                                   100-240 VDC/50-60Hz

Switch Juniper EX3200-48T​ 48-port 10/100/1000BASE-T (8 PoE ports) + 320W AC PSU thiết bị chuyển mạch Juniper EX3200-48T thiết bị mạng juniper EX3200-48T giá rẻ

Để có cấu hình, yêu cầu kỹ thuật chi tiết của Switch Juniper EX3200-48T cho vào hồ sơ tư vấn, thiết kế kỹ thuật hoặc cho vào hồ sơ mời thầu, quý khách vui long gửi email yêu cầu đến kinhdoanh@cnttshop.vn 

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3200-48T ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.