HP JC075B FlexFabric 12500 48-port GbE SFP LEB Module

Expansion Module HP JC075B FlexFabric 12500 48-port GbE SFP LEB Module HP Expansion module JC075B chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JC075B
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Expansion Module HP JC075B FlexFabric 12500 48-port GbE SFP LEB

HP Part Number     : JC075B
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module HP JC075B :

General Information
Product Name 12500 48 Port Gbe SFP Leb Module
Manufacturer Part Number JC075B
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 48
Expansion Slot Type SFP (mini-GBIC)
Miscellaneous
Compatibility HP 12500 Series Switch

Module HP JC075B

Các loại module quang HP sử dụng cho module switch HP JC075B:

JD109A HP X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HP X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HP X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HP X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD113A HP X170 1G SFP LC LH70 1470 Transceiver

JD114A HP X170 1G SFP LC LH70 1490 Transceiver

JD115A HP X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD103A HP X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

JD098B HP X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HP X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HP X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD119B HP X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HP X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

Module JC075B​​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HP:

HP FlexFabric 12500 Switch Series

JC654A HP 12504 AC Switch Chassis

JC655A HP 12504 DC Switch Chassis

JF431C HP 12508 AC Switch Chassis

JC652A HP 12508 DC Switch Chassis

JF430C HP 12518 AC Switch Chassis

JC653A HP 12518 DC Switch Chassis

JG782A HP FlexFabric 12508E AC Switch Chassis

JG783A HP FlexFabric 12508E DC Switch Chassis

JG784A HP FlexFabric 12518E AC Switch Chassis

JG785A HP FlexFabric 12518E DC Switch Chassis

★ Sản phẩm JC075B có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm JC075B CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán JC075B có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm JC075B cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua JC075B có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật JC075B chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC075B ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.