JC763A HPE 10500 16-port GbE SFP / 8-port GbE Combo SE Module

Expansion Module Switch HPE JC763A 10500 16-port GbE SFP 8-port GbE Combo SE Module HPE chất lượng tốt giá tốt nhất thị trường
Mã sản phẩm: JC763A
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Expansion Module HPE JC763A 10500 16-port GbE SFP 8-port GbE Combo SE Module

HPE Part Number     : JC763A
Bảo hành                : 12 tháng
Made In                  : Asia
Stock                      : Hàng có sẵn

Thông số kỹ thuật Module Switch HPE JC763A:

General Information
Product Name 10500 16-port GbE SFP 8-port GbE Combo SE Module
Manufacturer Part Number JC763A
Product Type Expansion Module
Technical Information
Application / Usage Data Networking

Optical Network

I/O Expansions
Number of Total Expansion Slots 24
Expansion Slot Type 16-port GbE SFP
8-port GbE Combo SE Module
Miscellaneous
Compatibility HPE 10500 Series Switch

Expansion Module HPE JC763A

Các loại module quang HPE sử dụng cho module HPE JC763A:

JD109A HP X170 1G SFP LC LH70 1550 Transceiver

JD110A HP X170 1G SFP LC LH70 1570 Transceiver

JD111A HP X170 1G SFP LC LH70 1590 Transceiver

JD112A HP X170 1G SFP LC LH70 1610 Transceiver

JD113A HP X170 1G SFP LC LH70 1470 Transceiver

JD114A HP X170 1G SFP LC LH70 1490 Transceiver

JD115A HP X170 1G SFP LC LH70 1510 Transceiver

JD098B HP X120 1G SFP LC BX 10-U Transceiver

JD099B HP X120 1G SFP LC BX 10-D Transceiver

JD061A HP X125 1G SFP LC LH40 1310nm Transceiver

JD062A HP X120 1G SFP LC LH40 1550nm Transceiver

JD063B HP X125 1G SFP LC LH70 TransceiverJD119B HPE X120 1G SFP LC LX Transceiver

JD118B HP X120 1G SFP LC SX Transceiver

JD089B HP X120 1G SFP RJ45 T Transceiver

JD103A HP X120 1G SFP LC LH100 Transceiver

Module JC763A​​​​ được sử dụng cho các dòng Switch sau của HPE:

HPE FlexNetwork 10500 Switch Series

JC613A HP FlexNetwork 10504 Switch Chassis

JC612A HP FlexNetwork 10508 Switch Chassis

JC611A HP FlexNetwork 10508-V Switch Chassis

JC748A HP FlexNetwork 10512 Switch Chassis

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #JC763A ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.