CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000FE-24T-4G-L Switch Cisco 24 Ports 10/100, 2 GE combo uplinks, 2x 1G SFP uplinks

C1000FE-24T-4G-L Phân phối, Nơi bán, báo giá Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L Catalyst 1000 Series 24 Cổng 10/100 Ethernet ports, 2x 1GSFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks Chính Hãng Giá Tốt tại Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng ....

✓ Mã sản phẩm: C1000FE-24T-4G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
C1000FE-24T-4G-L Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE Giá Rẻ

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L là dòng switch access mới của Cisco, thuộc dòng Cisco Catalyst 1000 Series, cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 cho các doanh nghiệp nhỏ hoặc tại các khu vực không yêu cầu kết nối tốc độ cao với giá rẻ hơn các dòng sản phẩm Gigabit Ethernet.

Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L 24 Cổng FE Giá Rẻ

Nếu quý khách cần tư vấn hoặc nhận báo giá, bảng giá Cisco C1000FE-24T-4G-L, vui lòng liên hệ Hotline để được tư vấn tốt nhất. CNTTShop phân phối Cisco C1000FE-24T-4G-L tại Hà Nội, Hồ Chí Minh, Đà Nẵng, hỗ trợ giao hàng trên toàn quốc với giá tốt nhất.

Thông số kỹ thuật Cisco C1000FE-24T-4G-L

Product number Description
Port 24x 10/100 Ethernet ports, 2x 1GSFP and RJ-45 combo uplinks and 2x 1G SFP uplinks
1x USB mini-B
1x USB-A
CPU ARM v7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 6.4 Gbps
Switching bandwidth 12.8 Gbps
Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)
9.52 Mpps
MAC addresses 16000
IPv4 unicast direct routes 542
IPv4 unicast indirect routes 256
Maximum active VLANs 256
VLAN IDs available 4094
MTU-L3 packet 9198 bytes
Operating temperature
Sea level -5 to 50 deg C
Operating altitude 10,000 ft (3,000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40 deg C (non-condensing)
Storage temperature -13 to 158F (-25 to 70C)

Option Sử Dụng Cho C1000FE-24T-4G-L

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C1000FE-24T-4G-L ?

Có 53 bình luận:
K
Khánh
Shop ơi cho mình hỏi các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco nào được hỗ trợ trên thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L vậy ? Tư vấn mình với
4 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L có các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco như : bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

K
Hoàng Nguyên Khương
Báo giá cho mình con cisco này với.
5 tháng
N
Lan NhiQuản trị viên

Anh vui lòng check email để nhận được thông tin chi tiết ạ

D
Đức
Mình muốn đến xem trực tiếp chiếc Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L tại HN?
5 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thông tin về Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L đã được gửi vào mail của anh. Anh vui lòng check mail giúp em ạ

T
Tưởng
Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000FE-24T-4G-L là bao nhiêu vậy shop?
5 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

 Tốc độ cổng mạng của thiệt bị chuyển mạch C1000FE-24T-4G-L là 10/100Mpbs anh nhé.

T
Tùng
Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L có quản lí thiết bị với truy cập không dây qua Bluetooth không shop?
5 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco C1000FE-24T-4G-L có quản lí thiết bị với truy cập không dây qua Bluetooth anh nhé

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Nhi
0365 462 524

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370