Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

WS-C2960+24PC-L Cisco Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE, 2 T/SFP LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 PoE 370W + 2 combo T/SFP Uplink, LAN Base

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960+24PC-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C1000-24FP-4G-L
Check Giá List
WS-C2960+24PC-L Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco Catalyst 2960 Plus WS-C2960+24PC-L

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst Smart Operations.

WS-C2960+24PC-L Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+24PC-L​​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+24PC-L​ cung cấp 24 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T POE với 02 Uplink GE T/SFP để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+24PC-L sử dụng điện AC 2

Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 10/100 PoE + 2 T/SFP LAN Base

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+24PC-L

Hardware Specifications
Interface 24 ports 10/100 PoE
Uplink 2 Ports 1000BaseT/SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 24 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 6.5
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 12 Pounds / 5.4 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 382 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 4.0 - 2.0 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.43
DC Input Voltages (RPS Input) 2A at 12V / 7A at -52V
Available PoE Power 370W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho WS-C2960+24PC-L

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960+24PC-L ?

Có 18 bình luận:
T
Bích Tuyền
Mình cần mua thiết bị mạng Cisco WS-C2960+24PC-L chính hãng , giá rẻ nhất . Báo giá tốt để làm dự án nhé 0983158***
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới chị để tư vấn, chị vui lòng để ý điện thoại ạ.

B
Phạm Văn Ba
Switch Cisco WS-C2960+24PC-L dùng để chia mạng văn phòng có ổn không bạn?
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L dùng làm bộ chia mạng hoàn toàn ổn định, vừa có thể cấp nguồn PoE cho các thiết bị khác.

C
Cửu

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L mức công suất PoE bao nhiêu vậy ad??

C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L cung cấp POE lên tới 15,4W với tổng công suất 370W nhé bạn.

L
Trần Văn Lan
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+24PC-L Catalyst 2960 Plus 24 Ports 10/100 PoE 370W + 2 combo T/SFP Uplink, LAN Base dùng được full 24 cổng POE không?
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng tối đa 24 cổng với các thiết bị sử dụng nguồn PoE 15.4W, 12 cổng với các thiết bị sử dụng nguồn PoE+ 30W anh nhé.

H
Nguyễn Hới
cho hỏi phụ kiện đi kèm theo con WS-C2960+24PC-L Cisco Catalyst C1000 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 10G SFP+ uplinks bao gồm những gì vậy
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+24PC-L gồm: dây nguồn C13 và tai bắt rack anh nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082