WS-C2960+48PST-L Cisco Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE, 2 Combo Uplink Lan Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus 48 ports 10/100 PoE 370W + 2 ports 1000BT +2 ports SFP LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960+48PST-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco WS-C2960+48PST-L​ cung cấp chuyển mạch lớp 2 cấp doanh nghiệp cho các văn phòng chi nhánh, không gian làm việc thông thường và các ứng dụng cơ sở hạ tầng. Switch Cisco WS-C2960+48PST-L​ cho phép các hoạt động đáng tin cậy và an toàn với tổng chi phí sở hữu thấp hơn thông qua một loạt các tính năng phần mềm Cisco IOS®, bao gồm Cisco Catalyst SmartOperations.

WS-C2960+48PST-L Datasheet 

Thiết bị mạng Cisco 2960 Plus WS-C2960+48PST-L​ được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960 Series. Switch Cisco WS-C2960+48PST-L cung cấp 48 cổng Fast Ethernet 10/100 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP + 02 1000BT để kết nối đường uplink quang Multimode, Single Mode hoặc cáp đổng CAT5E, CAT6, WS-C2960+48PST-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus 48 10/100 PoE + 2 1000BT +2 SFP LAN Base

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960+48PST-L

Hardware Specifications
Interface 48 ports 10/100 (24 Ports PoE)
Uplink 2 Ports 1000BaseT and 2 port SFP
Maximum Number of PoE (IEEE 802.3af) Ports 24 ports up to 15.4W
Flash memory 64 MB
DRAM 128 MB
Performance and Scalability
Forwarding bandwidth 16 Gbps
Maximum active VLANs 255
VLAN IDs available 4K
Maximum transmission unit (MTU) - L3 packet 9000 bytes
Jumbo frame - Ethernet frame 9018 bytes
Forwarding Rate 13.1
Mechanical and Environmental Specifications
Dimensions (H x W x D) 1.73 x 17.70 x 13.07 inch / 4.4 x 45.0 x 33.2 cm
Weight 12 Pounds / 5.4 Kilograms
Environmental Ranges
Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m) -5º to 40ºC / 23º to 104ºF
Operating temperature up to 5000 ft (1500 m) -5º to 45ºC / 23º to 113ºF
Operating altitude Up to 10,000Ft / Up to 3,000m
Storage altitude Up to 13,000Ft / Up to 4,000m
Operating relative humidity 10% to 95% noncondensing
Storage relative humidity 10% to 95% noncondensing
Predicted Reliability 312 MTBF in thousands of hours
Voltage and Power Ratings
Input Voltage and Current 100 to 240 VAC / 4.0 - 2.0 / 50 to 60Hz
Power Rating (kVA) 0.46
DC Input Voltages (RPS Input) 3A at 12V / 7A at -52V
Available PoE Power 370W
Safety and Compliance
Safety

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

EMC - Emissions

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A

Option Sử Dụng Cho WS-C2960+48PST-L
Module Quang 1GE Cisco 2960+

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960+48PST-L ?

Có 12 bình luận:
D
Phạm Duyệt
đánh giá 5 sao
Văn phòng tôi đang có 6 camera , dùng Switch Cisco WS-C2960+48PST-L cấp POE đủ không?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Với camera chỉ sử dụng nguồn POE thì thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960+48PST-L đáp ứng được nhé bạn.

K
Khải
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48PST-L có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960+48PST-L có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode anh nhé.

L
Ngô Lượng
đánh giá 5 sao
switch cisco catalyst WS-C2960+48PST-L Có mấy nguồn ? Lắp thêm nguồn được không?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48PST-L có 1 nguồn được lắp cố định, không thể nâng cấp hay thay thế anh nhé.

D
Dũng
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960+48PST-L có bộ nhớ ram và flash như nào ???
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960+48PST-L cung cấp 64MB Flash, 128 MB RAM anh nhé.

K
Văn Kiệt
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng cisco Switch Cisco WS-C2960+48PST-L Catalyst 2960 Plus công suất POE bao nhiêu vậy add?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960+48PST-L cung cấp 24 cổng POE lên tới 15,4W với tổng công suất 370W nhé bạn.

A
Lê Đức Anh
đánh giá 5 sao
thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960+48PST-L có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960+48PST-L cung cấp 2 cổng Uplink quang anh nhé.

T
Văn Thanh
đánh giá 5 sao
Mình ở HCM muốn mua Thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960+48PST-L thì có được hỗ trợ vận chuyển không? Muốn mua hàng thì làm như nào vậy?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop hỗ trợ giao hàng toàn quốc anh nhé. Anh vui lòng liên hệ Hotline: 0962 052 874 để được tư vấn tốt nhất.

G
Giáp
đánh giá 5 sao
nếu mình mua hàng switch cisco WS-C2960+48PST-L thì có được hỗ trợ cấu hình không?
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Với sản phẩm do CNTTShop phân phối sẽ được hỗ trợ cấu hình nhé bạn.

T
Trọng
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị mạng Cisco à? Báo giá cho mình 2 switch cisco WS-C2960+48PST-L??
4 ngày
C
CNTTShopAdmin

Báo giá 2 chiếc switch cisco WS-C2960+48PST-L đã được gửi vào mail, vui lòng check mail để biết được thông tin anh nhé.

T
Trình
đánh giá 5 sao
Thiết bị chia mạng Switch Cisco WS-C2960+48PST-L có xuất xứ ở đâu vậy bạn?
7 ngày
C
CNTTShopAdmin

Dạ Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960+48PST-L Made in China ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.