WS-C2960L-16PS-LL Cisco Catalyst 2960L 16 Ports GigE PoE+, 2x 1G SFP, LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-LL Catalyst 2960L 16 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet PoE+ 120W, 2 x 1G SFP Uplink, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-16PS-LL
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-16PS-LL Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL 16 Ports Gigabit PoE được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-16PS-LL được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-16PS-LL Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL cho lớp Access trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng Cisco WS-C2960L-16PS-LL để kết nối tới các thiết bị đầu cuối như máy tính, máy in, camera cho các khu vực có số lượng thiết bị ít, hoặc lắp đặt ngay tại nơi làm việc để giảm thiểu đường link cần triển khai.

Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL Catalyst 2960L

Thông số kỹ thuật Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 18 Gbps
Switching bandwidth 36 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 26.78 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.16A to 0.26A
PoE power 120W PoE
Power rating (maximum consumption) 0.05 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-16PS-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm WS-C2960L-16PS-LL có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960L-16PS-LL CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960L-16PS-LL có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960L-16PS-LL cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960L-16PS-LL có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960L-16PS-LL chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-16PS-LL ?

Có 14 bình luận:
H
Hoa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-L dùng được cả module multi mode và single mode không?
11 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-L dùng được cả module multi mode và single mode nhé bạn

H
Hiến
đánh giá 5 sao
GLC-T có dùng được với Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-L không?
11 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

GLC-T có dùng được với Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-L nhé bạn

V
Việt
đánh giá 5 sao
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-16PS-LL có bộ nhớ ram và flash như nào
5 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-16PS-LL có bộ nhớ ram 512MB, flash 256MB và CPU ARMv7 800MHz ạ.

T
Thảo
đánh giá 5 sao
bên bạn cung cấp thiết bị chuyển mạch cisco phải không, báo gấp mình 10 con Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL cho dự án
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTT hiện đang phân phối Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL với giá tốt cho dự án. Báo giá và thông tin chi tiết đã gửi tới mail bạn, bạn check mail nhé. 

h
hùng
đánh giá 5 sao
switch cisco catalyst WS-C2960L-16PS-LL cấu hình bao nhiêu VLAN ?
5 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Dạ dòng switch cisco catalyst WS-C2960L-16PS-LL, tối đa có thể config 256 VLAN ạ.

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-LL Catalyst 2960L 16 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet PoE+ 120W, 2 x 1G SFP Uplink, LAN Lite đã có tai rack đi kèm chưa ? Tôi muốn mua thêm thì shop có không?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL chưa bao gồm tai rack đi kèm anh nhé. Anh có thể tham khảo mã tai rack RCKMNT-19-CMPCT sử dụng cho WS-C2960L-16PS-LL hiện vẫn đang sẵn hàng ạ.

A
An
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng Cisco WS-C2960L-16PS-LL xuất xứ ở đâu vậy bạn?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-16PS-LL có xuất xứ China anh nhé.

H
Hân
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp mình module quang Cisco multi mode chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh/chị có thể tham khảo Module quang Cisco GLC-SX-MMD SFP transceiver module for Multi Mode MMF, 850-nm, DOM, 500m sử dụng cho Cisco WS-C2960L-16PS-LL anh/chị nhé.

T
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-LL Catalyst 2960L 16 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet PoE+ 120W, 2 x 1G SFP Uplink, LAN Lite dùng được full 16 cổng POE không các bác??
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

Switch Access Cisco WS-C2960L-16PS-LL là Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 2960L 16 port GigE with PoE, 2 x 1G SFP, LAN Lite, 120W, dùng đc full 16 cổng POE nhé bạn. 

Tam
đánh giá 5 sao
Tôi cần Switch POE cấp nguồn cho 5 con wifi AIR-AP1815i-S-K9 thì dùng Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL có được không?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng Switch Cisco WS-C2960L-16PS-LL để cấp nguồn cho 5 wifi Cisco AIR-AP1815i-S-K9 anh nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.