CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0866 966 008

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960L-24PS-AP Cisco Catalyst 2960L 24 Ports GigE PoE 4x1G SFP LAN Lite

Thiết bị mạng Switch Access Cisco WS-C2960L-24PS-AP Catalyst 2960L 24 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ 195W Layer 2, 4 x 1G SFP LAN Lite Asia Pacific

Mã sản phẩm: WS-C2960L-24PS-AP
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-24PS-AP Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP:

Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-24PS-AP được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-24PS-AP Datasheet 

Mã sản phẩm Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP là mã đặt hàng cho switch Cisco WS-C2960L-24PS tại các khu vực Châu Á, Thái Bình Dương như Việt Nam, Đông Á, Đông Nam Á, Australasia và châu Đại Dương. Quý khách mua Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP vui lòng liên hệ Hotline để được tư vấn chi tiết.

Swwitch Cisco WS-C2960L-24PS-AP

Các tính năng mới của Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP:

- Sử dụng 24 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.

- Sử dụng 4 cổng SFP để uplink dữ liệu.

- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C

- Cung cấp nguồn PoE lên đến 195W.

- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.

- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.

- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.

- Sử dụng cả hai cổng RJ45 consolo và USB console, dễ dàng trong việc cấu hình, quản lý. Bên cạnh đó cisco switch 2960L còn sử dụng giao diện web trực quan giúp cho việc quản lý và triển khai dễ dàng.

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 10.45 x 17.5 in. (4.4 x 26.5 x 44.5 cm)
Weight 7.63 lb (3.46 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 41.67 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 195W PoE
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.21A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.24 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental

Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU

Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-24PS-AP
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-24PS-AP ?

Có 16 bình luận:
V
Hoàng Vĩnh
Cho mình xin thời gian bảo hành của con WS-C2960L-24PS-AP nhé shop
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-24PS-AP bên shop được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

P
Thanh Phong
Shop cho xin giá tốt mã WS-C2960L-24PS-AP với ạ
1 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, Báo giá Thiết bị WS-C2960L-24PS-AP đã được gửi vào email. Bạn vui lòng kiểm tra email giúp shop nhé.

D
Dũng
Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP là bao nhiêu nhỉ
6 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-24PS-AP là 256MB ạ

T
Tùng
switch cisco WS-C2960L-24PS-AP có dùng được full 24 cổng POE không add??
12 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-24PS-AP cung cấp PoE 24 cổng với tổng công suất 195W nhé bạn.

L
Lâm
thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960L-24PS-AP cấu hình bao nhiêu VLAN vậy?
12 tháng
Q
Phạm QuýQuản trị viên

 Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960L-24PS-AP có Maximum active VLANs là 256 , VLAN IDs available là 4094

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370