WS-C2960L-24TS-LL Cisco Catalyst 2960L 24 Ports GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL Catalyst 2960L 24 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-24TS-LL
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-24TS-LL được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-24TS-LL Datasheet 

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-24TS-LL tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 9.45 x 17.5 in. (4.4 x 24 x 44.5 cm)
Weight 6.61 lb (3.0 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 28 Gbps
Switching bandwidth 56 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 41.67 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.20A to 0.33A
Power rating (maximum consumption) 0.06 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-24TS-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-24TS-LL ?

Có 11 bình luận:
X
Xuân
đánh giá 5 sao
Bên bạn phân phối Cisco phải không? Gửi mình báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL nhé
7 ngày
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL đã được gửi vào mail nhé bạn

N
Nam
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng Cisco WS-C2960L-24TS-LL xuất xứ ở đâu vậy bạn?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-24TS-LL có xuất xứ China anh nhé.

A
An
đánh giá 5 sao
Chế độ bảo hành cho thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24TS-LL như nào vậy
5 tháng
N
Nam NguyễnQuản trị viên

Bên em phân phối Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL giá tốt, bảo hành 12 tháng, ngoài ra có thể mua thêm gói bảo hành dài hạn hơn anh nhé.

T
Tài
đánh giá 5 sao
Tôi cần mua 1 con switch cisco 24 port 1G , chọn mã WS-C2960L-24TS-LL có được không?
5 tháng
H
Thanh HuyềnQuản trị viên

CNTTShop hiện đang phân phối giá tốt WS-C2960L-24TS-AP  Catalyst 2960L 24 port GigE, 4 x 1G SFP, LAN Lite. Báo giá và thông tin chi tiết đã gửi tới mail bạn, bạn check mail nhé.

H
Hoài
đánh giá 5 sao
Tư vấn giúp mình module quang Cisco Single 10Km chạy cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chị có thể tham khảo mã sản phẩm Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM để sử dụng cho Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL chị nhé.

h
hào
đánh giá 5 sao
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24TS-LL có tính năng Stack không?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-24TS-LL không có tính năng stack bạn nhé.

 

V
Vinh
đánh giá 5 sao
Mua thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL Catalyst 2960L 24 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Lite về làm Switch core được không các bác?
5 tháng
H
Anh HàoQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL Catalyst 2960L 24 Ports Gigabit 10/100/1000 Ethernet, 4 x 1G SFP Uplink, LAN Lite không làm switch core được bạn nhé.

L
Long
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960L-24TS-LL dùng được bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-24TS-LL có 4 cổng uplinks quang 1Gb nhé bạn.

L
Loan
đánh giá 5 sao
Shop phân phối thiết bị mạng cisco đúng không? Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL giá đại lý như nào?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop phân phối thiết bị Cisco, HP, Juniper, Fortinet chính hãng giá tốt. Báo giá đại lý thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-24TS-LL đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

L
Thu Lê
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL có DRAM 512 MB thôi à? tôi muốn nâng cấp có được không?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-24TS-LL không hỗ trợ nâng cấp bộ nhớ RAM. Với bộ nhớ RAM 512Mb, thiết bị hoàn toàn đáp ứng được hoạt động của hệ thống mạng.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.