WS-C2960X-24PSQ-L Cisco Catalyst 2960X 24 Ports PoE+, 2 Combo Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960X 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 110W, 2xSFP Slot + 2x1GBT, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-24PSQ-L
Tình trạng: Còn Hàng

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24PSQ-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-24PSQ-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-24PSQ-L Datasheet

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24PSQ-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-24PSQ-L

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 1Gb SFP, 2x1GBT

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

71.4 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

462,680

Power rating

0.16 kVA

DC input voltages

12V - N/A / 53V - N/A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/2A to 4A/50 to 60 Hz

Available PoE power

110W

Maximum number of PoE+

3 ports up to 30W

7 ports up to 15.4W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.73 x 11.03 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 28.0 x 44.5

Pounds

12.8

Kilograms

5.8

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-24PSQ-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-24PSQ-L ?

Có 22 bình luận:
D
Điền
đánh giá 5 sao
Mình muốn hỗ trợ kỹ thuật cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960X 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 110W, 2xSFP Slot + 2x1GBT, LAN Base. Liên hệ qua mail giúp mình nhé.
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Nhân viên kỹ thuật của CNTTshop sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ kỹ thuật cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960X 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 110W, 2xSFP Slot + 2x1GBT, LAN Base nhé. 

K
Khoa
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960X 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 110W, 2xSFP Slot + 2x1GBT, LAN Base có sử dụng nguồn rời không?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L Catalyst 2960X 24 Ports 10/100/1000 PoE+ 110W, 2xSFP Slot + 2x1GBT, LAN Base không sử dụng nguồn rời bạn nhé. 

T
Tiền
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L được bảo hành bao lâu? báo giá cho mình thiết bị bảo hành 3 năm nhé.
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L được bảo hành 12 tháng. Đơn giá cho thiết bị bảo hành 3 năm đã được gửi chi tiết vào email của anh rồi nhé. 

D
Quốc Đạt
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có thể dùng full 24 cổng POE không?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L không dùng full 24 cổng POE được bạn nhé. 

H
Huệ
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có thể sử dụng đồng thời cả module single và multi không nhỉ?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có thể sử dụng đồng thời cả module single và multi chị nhé. 

S
Sao
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có mấy cổng uplink nhỉ?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. 

C
Chương
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có sẵn hàng 2c không? báo giá giúp mình nhé.
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Hiện tại Shop đang sẵn hàng 2c Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L. Báo giá đã được gửi chi tiết qua email của bạn rồi nhé. 

C
Chuyển
đánh giá 5 sao
Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có công suất POE là bao nhiêu nhỉ?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960X-24PSQ-L có công suất POE là 110W bạn nhé. 

N
Nguyễn
đánh giá 5 sao
Mình có mua con switch mã này tại shop WS-C2960X-24PSQ-L Cisco Catalyst 2960X 24 Ports PoE+, 2 Combo Uplink, LAN Base. Có thể đem qua nhờ kỹ thuật cấu hình không?
4 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Nhân viên kỹ thuật CNTTshop rất sẵn lòng hỗ trợ cấu hình cho bạn. 

B
BÙI
đánh giá 5 sao
WS-C2960X-24PSQ-L Cisco Catalyst 2960X 24 Ports PoE+, 2 Combo Uplink, LAN Base Có dùng được tính năng stack không?
4 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24PSQ-L có hỗ trợ stack nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.