WS-C2960X-48FPS-L Cisco Catalyst 2960X Stackalbe 48GE PoE+ 740W, 4 SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Stackable 48 Ports 10/100/1000 GigE PoE+ 740W, 4 x 1G SFP Slot Uplink, LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48FPS-L
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48FPS-L là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48FPS-L cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-48FPS-L Datasheet

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48FPS-L được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE+ 740W với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48FPS-L sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-48FPS-L:

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

4 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

107.1 Mpps

Resource

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

2000

IPv4 unicast indirect routes

1000

IPv6 unicast direct routes

2000

IPv6 unicast indirect routes

1000

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

500

IPv6 QoS ACEs

500

IPv4 security ACEs

600

IPv6 Security ACEs

600

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

232,610

Power rating

0.89 kVA

DC input voltages

12V - 4A / 53V - 15A

Input voltage and current

100 to 240 VAC/9A to 4A/50 to 60 Hz

Available PoE power

740W

Maximum number of PoE+

24 ports up to 30W

48 ports up to 15.4W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 14.5 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 36.8 x 44.5

Pounds

12.9

Kilograms

5.8

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-48FPS-L
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module

Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module

#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-48FPS-L ?

Có 40 bình luận:
G
Giáp
Cho mình xin giá 2 cái GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X đã được gửi vào mail của bạn

D
Duy
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có những phụ kiện gì đi kèm vậy shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có tai rack và dây nguồn đi kèm ạ

T
Tâm
Cho em xin báo giá Module quang GLC-SX-MMD chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá Module quang GLC-SX-MMD chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X đã được gửi vào mail của bạn

H
Hiên
Bên anh phân phối cisco à, cho em xin báo giá gấp 2 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá 2 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X đã được gửi vào mail của bạn

Q
Quý
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có làm switch core được không shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X không làm được switch core ạ

L
Liên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có tai rack đi kèm chưa shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có tai rack đi kèm rồi bạn

H
Hoàng
Cho mình xin giá stack chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá stack chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X đã được gửi vào mail của bạn

T
Thu
Bên bạn có sẵn 1 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X không
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bên bạn có sẵn hàng 1 cái Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X 

M
Miên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có thời hạn bảo hành 12 tháng à shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X  Có thời hạn bảo hành 12 tháng bạn

L
Lưu
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X Có mức POE là bao nhiêu vậy shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960X  Có mức POE là 740W ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản