WS-C2960X-48TS-LL Cisco Catalyst 2960X 48 Ports GE, 2 SFP Slot, LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960X 48 Ports 10/100/1000 Ethernet layer 2, 2 x 1G SFP Slot Uplink, LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960X-48TS-LL
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học. Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL cung cấp khả năng tích hợp, cấu hình, theo dõi và khắc phục sự cố thiết bị dễ dàng.

WS-C2960X-48TS-LL Datasheet

Switch Cisco 2960X WS-C2960X-48TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-48TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE 2 x 1G SFP LAN Lite

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960X-48TS-LL

Hardware specifications

Flash Memory

64 MB

DRAM

256 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

2 SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

50 Gbps

Switching bandwidth

100 Gbps

Maximum active VLANs

64

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

104.2 Mpps

Scalability

Unicast MAC

16,000

ARP Entries

8000

IPv4 unicast direct routes

320

IPv4 unicast indirect routes

32

IPv6 unicast direct routes

256

IPv6 unicast indirect routes

0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000

IPv6 multicast groups

1000

IPv4 QoS ACEs

384

IPv6 QoS ACEs

256

IPv4 security ACEs

256

IPv6 Security ACEs

256

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

476,560

Input voltage and current

100 to 240 VAC/1A to 0.5A/50 to 60 Hz

Power rating

0.46KVA

DC input voltages

12V - 3A / 53V - 8A

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 11.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.5 x 27.9 x 44.5

Pounds

8.9

Kilograms

4.0

Environmental ranges

Fahrenheit

23º to 113ºF

Centigrade

-5º to 45ºC

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition

CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition

EN 60950-1 Second Edition

IEC 60950-1 Second Editio

AS/NZS 60950-1

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Option Sử Dụng Cho WS-C2960X-48TS-LL
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960X-48TS-LL ?

Có 4 bình luận:

N
Trí Nguyễn
đánh giá 5 sao
Bạn ơi dòng này có khác gì với WS-C2960X-48TS-L nhỉ?
29 ngày
C
CNTTShop

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL sử dụng OS LAN Lite (chỉ cung cấp 1 số tính năng layer 2 cơ bản) và chỉ có 2 cổng SFP Uplink, không hỗ trợ tính năng Stack.
Sản phẩm Switch Cisco WS-C2960X-48TS-L sử dụng OS LAN Base (cung cấp Full tính năng layer 2) và chỉ có 4 cổng SFP Uplink và có hỗ trợ tính năng stack.
Thông tin đến anh!

29 ngày
T
Phạm Tuyên
đánh giá 5 sao
Switch này có tính năng stack không bạn?
5 tháng
C
CNTTShop

Chào bạn,

Switch Cisco WS-C2960X-48TS-LL với OS LAN Lite (-LL) không hỗ trợ tính năng stack. Bạn có thể tham khảo các part switch khác dòng C2960X series với OS LAN Base (-L)  hoặc Cisco 2960XR với OS IP Lite (-I) có hỗ trợ tính năng stack.

5 tháng
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.