Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Thiết bị mạng: 0369 832 657 - 0862 323 559 Máy chủ Server: 0986 268 383 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

WS-C2960XR-48FPS-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 48 PoE+ 740W, 4 SFP, IP Lite

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W Layer 3 Basic, 4 x 1G SFP Slot Uplink, IP Lite

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960XR-48FPS-I
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm C9200-48P-E
Check Giá List
WS-C2960XR-48FPS-I Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-48FPS-I là thiết bị chuyển mạch lớp access, cung cấp các kết nối đến các thiết bị đầu cuối trong hệ thống mạng. 

WS-C2960XR-48FPS-I Datasheet

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I cung cấp 48 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T PoE với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960XR-48FPS-I sử dụng nguồn dạng module có thể thay thế.

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960XR-48FPS-I

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

48 10/100/1000 Ethernet ports

Uplink interfaces

4 x 1Gb SFP

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

107.1 Mpps

Scalability (Default/VLAN/IPv4)

Unicast MAC

16,000 / 32,000 / 16,000

IPv4 unicast direct routes

4000 / 250 / 16,000

IPv4 unicast indirect routes

1250 / 250 / 8000

IPv6 unicast direct routes

4000 / 250 / 0

IPv6 unicast indirect routes

1250 / 250 / 0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000 / 1000 / 1000

IPv6 multicast groups

1000 / 1000 / 0

IPv4 QoS ACEs

500 / 500 / 500

IPv6 QoS ACEs

250 / 500 / 0

IPv4 security ACEs

1000 / 1000 / 875

IPv6 Security ACEs

500 / 500 / 0

IPv4 policy-based routing ACEs

500 / 0 / 375

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

230,860

Power rating

0.89KVA

Input voltage and current

100 to 264 VAC / 10A to 5A / 50 to 60 Hz

Power Capacity

24 ports up to 30W, 48 ports up to 15.4W

Available PoE power

740W

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 16.0x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 40.8 x 44.5

Pounds

14.7

Kilograms

6.7

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho WS-C2960XR-48FPS-I

Nguồn C2-1025WAC sử dụng cho Switch Cisco

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960XR-48FPS-I ?

Có 19 bình luận:
T
Hiệp Tạ
https://cnttshop.vn/switch-cisco-ws-c2960xr-48fps-i-48-gige-poe-740w-4-x-1g-sfp-ip-lite liên hệ qua sdt 0945***563 để tư vấn và báo giá giúp mình nhé?
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Nhân viên tư vấn CNTTShop sẽ liên hệ tới anh để báo giá WS-C2960XR-48FPS-I tốt nhất, anh vui lòng để ý điện thoại ạ.

G
Giảng
Thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960XR-48FPS-I có bao nhiêu cổng uplink quang vậy bạn?
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I cung cấp 4 cổng uplink quang 1GE sử dụng các loại module quang Cisco 1GE anh nhé.

H
Hường
Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W Layer 3 Basic, 4 x 1G SFP Slot Uplink, IP Lite có xuất xứ ở đâu và được bảo hành bao lâu nhỉ?
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I Catalyst 2960XR Stackable 48 Ports 10/100/1000 PoE+ 740W Layer 3 Basic, 4 x 1G SFP Slot Uplink, IP Lite có xuất xứ china và được bảo hành 12 tháng chị nhé. 

Trực
Switch Cisco WS-C2960XR-48FPS-I có công suất POE là bao nhiêu? công suất nguồn có ảnh hưởng gì tới công suất POE k nhỉ?
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960XR-48FPS-I cung cấp PoE lên tới 30W mỗi cổng với tổng công suất 740W. Công suất nguồn không đủ sẽ cấp PoE ít hơn so với tiêu chuẩn kỹ thuật nhé bạn.

C
Chính
switch WS-C2960XR-48FPS-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 48 PoE+ 740W, 4 SFP, IP Lite có thể sử dụng đồng thời 2 nguồn không?
Q
Thúy QuỳnhQuản trị viên

Thông tin chi tiết của switch WS-C2960XR-48FPS-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 48 PoE+ 740W, 4 SFP, IP Lite đã được trả lời qua mail của bạn, bạn vui lòng check mail nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082