Switch Cisco WS-C3650-24PS-S 24 Ports GE PoE+ 4x1G Uplink IP Base

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S Catalyst 3650 Stacking 24 Ports 10/100/1000 Ethernet PoE+ 390W and 4x1G SFP Slot Uplink, 640WAC power supply, 1 RU, IP Base

Mã sản phẩm: WS-C3650-24PS-S
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C3650-24PS-S Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S

Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:
 

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C3650-24PS-S

Hardware Specifications
10/100/1000 Ethernet Ports 24 PoE+
Fixed Uplinks 4 x Gigabit Ethernet with Small Form‑Factor Pluggable (SFP)
Default AC Power Supply 640 WAC
Available PoE Power 390 W
Performance Specifications

Switching capacity

92 Gbps

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

24,000

FNF entries

24,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

2 GB

VLAN IDs

4,094

Total switched virtual interfaces (SVIs)

1,000

Jumbo frame

9198 bytes

Total routed ports per 3650 stack

208

Wireless

Number of access points per switch/stack

25

Number of wireless clients per switch/stack

1000

Total number of WLANs per switch

64

Wireless bandwidth per switch

Up to 20 Gbps

Supported Aironet access point series

3700, 3600, 3500, 2600, 1600, 1260, 1140, 1040

Forwarding Rate

41.66 Mpps

Dimensions

Dimensions (H x W x D) (Inches/Centimeters)

1.73 x 17.5 x 17.625 / 4.4 x 44.5 x 44.8

Weight (Pounds/Kilograms)

16.00/7.26

MTBF Hours

528,280

Environmental Ranges

With AC Power Supply

Operating Environment and Altitude

-5ºC to +45ºC, up to 5000 feet (1500m)

-5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)

-5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

-5ºC to +30ºC, up to 16,400 feet (5000m)

With DC Power Supply

Operating Environment and Altitude (NEBS)

-5ºC to +45ºC, up to 6000 feet (1800m)

-5ºC to +40ºC, up to 10,000 feet (3000m)

-5ºC to +35ºC, up to 13,000 feet (4000m)

-5ºC to +30ºC, up to 16,400 feet (5000m)

Safety and Compliance

Safety Certifications

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, GOST, NOM (obtained by partners and distributors)

Electromagnetic Emissions Certifications

47CFR Part 15 (CFR 47) Class A (FCC Part 15 Class A), AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2 ,EN61000-3-3, KN22 Class A, KCC, CNS13438 Class A, EN55024, CISPR24, KN24

Option Sử Dụng Cho WS-C3650-24PS-S
Module quang 1GE Cisco 3650

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Stack Module 3650

Cisco C3650-STACK-KIT Catalyst 3650 Flexstack-Plus Stack Module

#C3650-STACK-KIT

List Price:$1,650

Cisco STACK-T2-50CM Catalyst 3650 StackWise-160 50CM Stacking Cable
#STACK-T2-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Nguồn C2-250WAC sử dụng cho Switch Cisco
Phân phối Nguồn switch cisco 341-0530-03 (341 0530 03) A0 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá tốt nhất thị trường
#341-0530-03 A0

List Price:$612

Phân phối Nguồn switch cisco DPS-250AB-86 (DPS 250AB 86) 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá rẻ tại Hà Nội
#DPS-250AB-86

List Price:$612

Xem thêm
License Upgrade cho Switch Cisco 3650 24 Ports IP Base
C3650-24-S-E - C3650-24 IP Base to IP Services Paper RTU License
#C3650-24-S-E

List Price:$3,500

L-C3650-24-S-E - C3650-24 IP Base to IP Services Electronic RTU License
#L-C3650-24-S-E

List Price:$3,500

 

Primary upgrade license SKU for Cisco 3650 wireless controller (e-delivery)

 

#L-LIC-CT3650-UPG

List Price: Updating...

 

1 access point adder license for Cisco IOS Software based wireless controller (e-delivery)

 

#L-LIC-CTIOS-1A

List Price: Updating...

 

Primary upgrade license SKU for Cisco 3650 wireless controller (paper license)

 

#LIC-CT3650-UPG

List Price: Updating...

 

1 access point adder license for the Cisco IOS Software based wireless controller (paper license)

 

#LIC-CTIOS-1A

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C3650-24PS-S ?

Có 62 bình luận:
T
Hoàng Tạ
Có thể quản lý, cấu hình mã switch WS-C3650-24PS-S này như nào vậy shop?
2 tháng
P
Nam PhạmQuản trị viên

Có thể quản lý Cisco Catalyst 3650 series bằng Cisco IOS Software CLI, web GUI, Cisco Prime Infrastructure 2.0.1 hoặc Cisco Network Assistant Software ạ.

L
Lĩnh
Gửi giúp mình thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C3650-24PS-S nhé
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C3650-24PS-S đã được gửi chi tiết vào email của bạn. Bạn vui lòng check thông tin nhé. 

L
Linh
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S được bảo hành bao lâu? Báo giá bảo hành 3 năm cho mình nhé
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S được bảo hành 12 tháng tại CNTTshop. Báo giá bảo hành 3 năm cho thiết bị này mình sẽ gửi chi tiết vào email cho bạn nhé. 

L
Liên
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có thể dùng làm core switch được không?
2 tháng
0
0Quản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có thể dùng làm core switch được bạn nhé. 

L
Lan
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có thể cấu hình được tối đa bao nhiêu VLAN?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có thể cấu hình được tối đa 4096 VLAN bạn nhé. 

L
Lân
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S hàng này có đầy đủ CO, CQ không bạn nhỉ?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

CNTTshop cung cấp đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho Switch Cisco WS-C3650-24PS-S bạn nhé. 

H
Hiệu
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S Sử dụng được 2 nguồn đồng thời không?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có thể sử dụng được 2 nguồn PWR-C2-250WAC đồng thời bạn nhé. 

H
Hữu
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có dùng được với module SFP-1G-20KM không?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có dùng được với module SFP-1G-20KM bạn nhé. 

H
Hai
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có cổng quang không?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có 4 cổng uplink quang 1Gb bạn nhé. 

H
Hải
Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có công suất POE là bao nhiêu?
2 tháng
T
Hà TuyênQuản trị viên

Switch Cisco WS-C3650-24PS-S có công suất POE là 390W nhé bạn. 

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản