EX2300-C-12T-TAA Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot

Phân phối Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA (EX2300 C 12T TAA) EX2300 TAA Compact Fanless 12-port 10/100/1000BASE-T, 2 x 1/10GbE SFP/SFP+ chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX2300-C-12T-TAA
Tình trạng: Còn Hàng
EX2300-C-12T-TAA Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị chuyển mạch Ethernet EX2300-C-12T-TAA của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp nhỏ, chi nhánh hoặc các văn phòng làm việc với thiết kế nhỏ gọn, không quạt giảm tiếng ồn, và tiết kiệm năng lượng.

EX2300-C-12T-TAA Datasheet

Để đơn giản hóa các hoạt động mạng, Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA sẵn sàng hoạt động như một thiết bị vệ tinh để hỗ trợ triển khai Juniper Networks Junos Fusion Enterprise, có thể kết hợp nhiều hệ thống switch vào một nền tảng quản lý logic.

Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA 12-port 10/100/1000BASE-T, 2x10GE SFP Slot

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA

Physical Specifications
Max. System Power Consumption (Input Power without PoE) 20 W AC
Total PoE Power Budget 0
Backplane 40 Gbps Virtual Chassis interconnect to link up to four switches as a single logical device
Dimensions (W x H x D) 10.98 x 1.72 x 9.4 in (27.9 x 4.4 x 23.9 cm)
Weight 5.45 lb (2.48 kg)
Environmental Ranges - Operating temperature: 32° to 104° F (0° to 40° C)1, 2
- Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C)
- Operating altitude: up to 5,000 ft (1524 m)
- Nonoperating altitude: up to 16,000 ft (4877 m)
- Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing)
- Relative humidity nonoperating: 0% to 95% (noncondensing)
Cooling Fanless operation
Hardware Specifications
Switching Engine Model Store and forward
DRAM 2 GB with ECC
Flash 2 GB
CPU 1.25 GHz ARM CPU
GbE port density per system 14 (12 access ports + 2 uplink ports)
Physical Layer Physical port redundancy: Redundant trunk group (RTG)
- Cable diagnostics for detecting cable breaks and shorts
- Auto medium-dependent interface/medium-dependent interface crossover (MDI/MDIX) support
- Port speed downshift/setting maximum advertised speed on 10/100/1000BASE-T ports
- Digital optical monitoring for optical ports
Packet Switching Capacities - 64 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps) 47 Mpps (wire speed)
Layer 2 Switching - Maximum MAC addresses in hardware: 16,000
- Jumbo frames: 9216 bytes
- Number of VLANs supported: 4093
- Range of possible VLAN IDs: 1-4094
- Port-based VLAN
- MAC-based VLAN
- Voice VLAN
- Layer 2 Tunneling Protocol (L2TP)
- IEEE 802.1ak: Multiple VLAN Registration Protocol (MVRP)
- Compatible with Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+)
- RVI (Routed VLAN Interface)
- IEEE 802.1AB: Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
- LLDP-MED with VoIP integration
- IEEE 802.1ad Q-in-Q tunneling
- IEEE 802.1br Bridge Port Extension
- IEEE 802.1D: Spanning Tree Protocol
- IEEE 802.1p: CoS Prioritization
- IEEE 802.1Q: VLAN Tagging
- IEEE 802.1Q-in-Q: VLAN Stacking
- IEEE 802.1s: Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP)
- Number of MST instances supported: 64
- IEEE 802.1w: Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)
- IEEE 802.1X: Port Access Control
- IEEE 802.3: 10BASE-T
- IEEE 802.3u: 100BASE-TX
- IEEE 802.3ab: 1000BASE-T
- IEEE 802.3z: 1000BASE-X
- IEEE 802.3af: PoE
- IEEE 802.3at: PoE+
- IEEE 802.3ad: Link Aggregation Control Protocol (LACP)
- IEEE 802.3x: Pause Frames/Flow Control
Layer 3 Features: IPv4 - Maximum number of ARP entries: 1,500
- Maximum number of IPv4 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 4,096 host routes
- Maximum number of IPv4 multicast routes in hardware: 2,048 groups; 2,048 multicast routes
- Routing Protocols: RIP v1/v2, OSPF v1/v2
- Static routing
- Routing policy
- Bidirectional Forwarding Detection (BFD) with slow timers (> 3 sec)
- IP directed broadcast
Layer 3 Features: IPv6 Management Functionality Maximum number of Neighbor Discovery (ND) entries: 1,500
- Maximum number of IPv6 unicast routes in hardware: 512 prefixes; 2,048 host routes
- Maximum number of IPv6 multicast routes in hardware: 1,024 groups; 1,024 multicast routes
- Neighbor discovery, system logging, Telnet, SSH, SNMP, Network Time Protocol (NTP), Domain Name System (DNS)
- Static routing
- Routing protocols: RIPng, OSPF v3
Option Sử Dụng Cho EX2300-C-12T-TAA
Module quang SFP Juniper 1GE sử dụng cho Juniper EX2200, EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Module quang Juniper 10GE sử dụng cho Switch Juniper EX2300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm
Enhanced Feature License
EX-12-EFL - Enhanced Feature License for EX2200-C
#EX-12-EFL

List Price:$995

★ Sản phẩm EX2300-C-12T-TAA có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm EX2300-C-12T-TAA CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán EX2300-C-12T-TAA có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm EX2300-C-12T-TAA cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua EX2300-C-12T-TAA có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật EX2300-C-12T-TAA chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX2300-C-12T-TAA ?

Có 7 bình luận:
M
Max. System Power Consumption Của mã EX2300-C-12T-TAA là bao nhiêu vậy shop?
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Max. System Power Consumption  Của mã EX2300-C-12T-TAA là 20 W AC bạn nhé.

Q
Quân
EX2300-C-12T-TAA Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot Là nguồn AC hay DC vậy shop
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX2300-C-12T-TAA sử dụng nguồn AC nhé bạn.

T
Thanh
Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA Báo giá giúp mình 5 chiếc này và 4 chiếc Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ZR
7 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Báo giá Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA và Module quang Juniper EX-SFP-10GE-ZR đã được gửi vào mail, bạn vui lòng check mail nhé.

T
Tạo
Có dùng đồng thời Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR với Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR cho EX2300-C-12T-TAA không?
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Juniper EX2300-C-12T-TAA có thể sử dụng đồng thời module quang Juniper EX-SFP-10GE-SREX-SFP-10GE-LR nhé bạn.

M
Mai
Báo giá 10 Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR dùng cho EX2300-C-12T-TAA. Ngoài phân phối Juniper bên shop có phân phối cisco, Ruckus không?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá 10 Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR  dùng cho EX2300-C-12T-TAA qua mail, nhờ anh chị check mail giúp em. Ngoài phân phối Juniper, bên em còn phân phối Ruckus, Cisco, HPE, Fortinet, và thêm 1 số Brand khác ạ.

C
Châu
Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA Bên shop bảo hành bao lâu?
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

Switch Juniper EX2300-C-12T-TAA Bên em bảo hành 12 tháng ạ

T
Tường
Báo giá giúp mình 2 chiếc EX2300-C-12T-TAA Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot kèm theo 3 sợi Cable DAC Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M
7 tháng
D
Kim DungQuản trị viên

E đã gửi báo giá 2 chiếc EX2300-C-12T-TAA Switch Juniper 12 Ports 1GE 2x10GE SFP Slot kèm theo 3 sợi Cable DAC Juniper EX-SFP-10GE-DAC-3M qua mail, nhờ anh chị check mail giúp em ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.

Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.