WS-C2960C-12PC-L Cisco Catalyst 2960C 12 Port FE PoE, 2 x 1G Uplink LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L Catalyst 2960-C Compact 12 Port FE PoE 124W, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base

Mã sản phẩm: WS-C2960C-12PC-L
Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
:

Thiết mạng Cisco 2960C WS-C2960C-12PC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối). Dòng Switch 2960C Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 2960X. Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L cung cấp 12 port FE PoE 124W, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base để kết nối. WS-C2960C-12PC-L sử dụng nguồn điện 100-240 VAC, 1.6-0.8A.

Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L 12 Port FE PoE 124W, 2 x Dual Purpose Uplink LAN Base

Các thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960C-12PC-L giúp dễ dàng mở rộng cơ sở hạ tầng chuyển mạch có dây của Cisco Catalyst, được quản lý đầy đủ, bao gồm các dịch vụ IP và Borderless Network, với một cáp uplink Ethernet hoặc sợi quang từ tủ mạng. WS-C2960C-12PC-L được thiết kế nhỏ gọn và lý tưởng cho kết nối nhiều thiết bị trên sàn bán lẻ và trong các lớp học, khách sạn, nhà máy và để mở rộng mạng LAN.

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960C-12PC-L:

Description

Specification

Performance

Forwarding Bandwidth

10 Gbps

Flash memory

64 MB

Memory DRAM

128 MB

Max VLANs

255*

VLAN IDs

4000

Maximum transmission unit (MTU)

Up to 9000 bytes

Jumbo frames

9018 bytes

Forwarding rate 64 Byte Packet Cisco Catalyst

WS-C2960C-12PC-L

4.8 mpps

Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-C and 2960-C with SFP-based ports:

- 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

- 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-SX -LX/LH, -ZX, -BX, -T*, -FX*, and CWDM SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

- 100BASE-LX, -BX, -FX: SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

GLC-T and GLC-GE-100FX are not supported

- Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

- System status: System, RPS, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)

C2960C

Inches

Centimeters

WS-C2960C-12PC-L

1.75x10.6x9.4

4.44x26.9x23.8

Weight

Cisco Catalyst

Pounds

Kilograms

WS-C2960C-12PC-L

4.1

1.86

Environmental ranges

 

Cisco Catalyst C2960C

 

Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m)

-5°C to +45°C**

+23°F to +113°F

Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m)

-5°C to +45°C

+23°F to +113°F

Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m)

-25°C to +70°C

-13°F to +158°F

Operating altitude

Up to 3048 m

Up to 10,000 ft

Storage altitude

Up to 4000 m

Up to 15,000 ft

Operating relative humidity

5% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

5% to 95% noncondensing

Mean time between failure (MTBF)

Cisco Catalyst C2960C

MTBF

WS-C2960C-12PC-L

357,027

Option Sử Dụng Cho WS-C2960C-12PC-L
Module quang 1GE Cisco dùng cho 3560C và 2960C

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960C-12PC-L ?

Có 2 bình luận:
D
Được
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng cisco WS-C2960C-12PC-L có phù hợp cho 1 doanh nghiệp khoảng 20 nhân viên, tổng mặt bằng 200m2 không hả ad?
15 ngày
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L chỉ cung cấp 12 cổng để kết nối các thiết bị, anh vui lòng cung cấp chi tiết yêu cầu hệ thống để được hỗ trợ tốt nhất.

H
Huyền
đánh giá 5 sao
Mình dùng con này để cấp POE cho camera được k hả ad?
3 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào chị,

Sản phẩm Switch Cisco WS-C2960C-12PC-L cung cấp 12 port PoE với tổng công suất 124W, chị có thể sử dụng để cấp nguồn cho camera.

Thông tin đến chị!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2020 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.