Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960CG-8TC-L Cisco Catalyst 2960C 8 Port GE, 2 Combo Uplink, LAN Base

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960CG-8TC-L Catalyst 2960-C Compact Switch 8 GE, 2 x Dual Purpose Uplink, LAN Base

✓ Mã sản phẩm: WS-C2960CG-8TC-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Sản phẩm này đã End Of Sale và được thay thế bằng sản phẩm WS-C2960CX-8TC-L
Check Giá List

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960CG-8TC-L

Cisco Part Number : WS-C2960CG-8TC-L, WS-C2960CG-8TC-L=
Bảo hành : 12 tháng
Made In : China

Thiết mạng Cisco 2960C WS-C2960CG-8TC-L được thiết kế để phù hợp với lớp Aggregation / Distribution (Lớp trung gian, Lớp phân phối). Dòng Switch 2960C Series cho phép chúng ta nâng cấp đẩy đủ các tính năng Layer 2 với chi phí tiết kiệm hơn so với dòng 2960X. Switch Cisco WS-C2960CG-8TC-L cung cấp 8 port GE, 2 x Dual Purpose Uplink để kết nối. WS-C2960CG-8TC-L sử dụng nguồn điện 100-240 VAC.

Switch Cisco WS-C2960CG-8TC-L (WS C2960CG 8TC L) - Cisco 2960-C Compact Switch 8 GE, 2 x Dual Purpose Uplink, LAN Base

Các thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960CG-8TC-L giúp dễ dàng mở rộng cơ sở hạ tầng chuyển mạch có dây của Cisco Catalyst, được quản lý đầy đủ, bao gồm các dịch vụ IP và Borderless Network, với một cáp uplink Ethernet hoặc sợi quang từ tủ mạng. WS-C2960CG-8TC-L được thiết kế nhỏ gọn và lý tưởng cho kết nối nhiều thiết bị trên sàn bán lẻ và trong các lớp học, khách sạn, nhà máy và để mở rộng mạng LAN.

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960CG-8TC-L:

Description

Specification

Performance

Forwarding Bandwidth

10 Gbps

Flash memory

64 MB

Memory DRAM

128 MB

Max VLANs

255*

VLAN IDs

4000

Maximum transmission unit (MTU)

Up to 9000 bytes

Jumbo frames

9018 bytes

Forwarding rate 64 Byte Packet Cisco Catalyst

WS-C2960CG-8TC-L

4.2 mpps

Connectors and cabling

Cisco Catalyst 3560-C and 2960-C with SFP-based ports:

- 10BASE-T ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 3, 4, or 5 unshielded twisted-pair (UTP) cabling

- 100BASE-TX ports: RJ-45 connectors, 2-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Category 5 UTP cabling

- 1000BASE-SX -LX/LH, -ZX, -BX, -T*, -FX*, and CWDM SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

- 100BASE-LX, -BX, -FX: SFP-based ports: LC fiber connectors (single/multimode fiber)

*GLC-T and GLC-GE-100FX are not supported

Power connectors

N/A

- Per-port status: Link integrity, disabled, activity, speed, full-duplex

- System status: System, RPS, link status, link duplex, link speed

Dimensions
(H x W x D)

C2960C

Inches

Centimeters

WS-C2960CG-8TC-L

1.75x10.6x8.4

4.44x26.9x21.3

Weight

Cisco Catalyst

Pounds

Kilograms

WS-C2960CG-8TC-L

3.0

1.35

Environmental ranges

 

Cisco Catalyst C2960C

 

Operating* temperature up to 5000 ft (1524 m)

-5°C to +45°C**

+23°F to +113°F

Operating* temperature up to 10,000 ft (3048 m)

-5°C to +45°C

+23°F to +113°F

Storage temperature up to 15,000 ft (4572 m)

-25°C to +70°C

-13°F to +158°F

Operating altitude

Up to 3048 m

Up to 10,000 ft

Storage altitude

Up to 4000 m

Up to 15,000 ft

Operating relative humidity

5% to 95% noncondensing

Storage relative humidity

5% to 95% noncondensing

Mean time between failure (MTBF)

Cisco Catalyst C2960C

MTBF

WS-C2960CG-8TC-L

542,482

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho WS-C2960CG-8TC-L

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: WS-C2960CG-8TC-L ?

Có 2 bình luận:
T
Toàn
Đây có phải dòng sp mới thay thế cho dòng 2960x không??
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,

Dòng sản phẩm Cisco Catalyst 2960CG-8TC-L là dòng switch được thiết kế cho văn phòng nhỏ, có thể triển khai được tại bàn làm việc, và đã EOS từ năm 2016. Đây không phải dòng sản phẩm thay thế cho 2960X. Anh có thể tham khảo dòng sản phẩm Cisco Catalyst 9200 mới thay thế cho dòng 2960X.

D
Dương
Thiết bị mạng cisco WS-C2960CG-8TC-L có mấy cổng quang uplink hả ad? Dùng module loại nào được?
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960CG-8TC-L cung cấp 2 cổng quang, dùng được các loại module quang 1GE của Cisco anh nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082