AT-SBx81XLEM Allied Telesis Modular 40G line card with 12 x 100/1000X SFP

Card mạng Allied Telesis AT-SBx81XLEM Modular 40G line card with 12 x 100/1000X SFP Expansion Network Module

Mã sản phẩm: AT-SBx81XLEM
Tình trạng: Còn Hàng
AT-SBx81XLEM Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Allied Telesis AT-SBx81XLEM Modular 40G line card

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Allied Telesis AT-SBx81XLEM

Option Sử Dụng Cho AT-SBx81XLEM
Expansion Module for SBx81XLEM

Card mạng Allied Telesis AT-SBx81XLEM/Q2 Line Card 2 x 40G QSFP+ Expansion Network Module sử dụng cho Module card SBx81XLEM

#AT-SBx81XLEM/Q2

List Price: Updating...

Card mạng mở rộng Allied Telesis AT-SBx81XLEM/XS8 8 Ports 1/10G SFP+ expansion network module for SBx81XLEM

#AT-SBx81XLEM/XS8

List Price: Updating...

Xem thêm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-SBx81XLEM ?

Có 2 bình luận:
X
Xuân
đánh giá 5 sao
Card AT-SBx81XLEM Allied Telesis Modular 40G line card with 12 x 100/1000X SFP dùng cho thiết bị chuyển mạch nào hả bạn?
3 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Card AT-SBx81XLEM dùng cho thiết bị chuyển mạch doanh nghiệp Switch Blade Allied Telesis x8100 nhé bạn.

P
Phú
đánh giá 5 sao
AT-SBx81XLEM Allied Telesis Modular 40G line card with 12 x 100/1000X SFP có băng thông chuyển mạch như thế nào bạn?
23 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

Line card Allied Telesis AT-SBx81XLEM có băng thông chuyển mạch 24Gbps nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.