AT-x550-18XSPQm Allied Telesis 8 Ports 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+, 8 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports

Phân phối Thiết bị chuyển mạch Core Allied Telesis AT-x550-18XSPQm 8 Ports 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ Layer 3, 8 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports chính hãng giá tốt.

Mã sản phẩm: AT-x550-18XSPQm
Tình trạng: Còn Hàng
AT-x550-18XSPQm Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn đặt hàng AT-x550-18XSPQm
AT-x550-18XSPQm Switch
AT-x550-18XSPQm-10 8-port 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ and 8-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with US power cord
#AT-x550-18XSPQm-10

List Price: Updating...

AT-x550-18XSPQm-20 8-port 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ and 8-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports, no power cord
#AT-x550-18XSPQm-20

List Price: Updating...

AT-x550-18XSPQm-30 8-port 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ and 8-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with UK power cord
#AT-x550-18XSPQm-30

List Price: Updating...

AT-x550-18XSPQm-40 8-port 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ and 8-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with Australian power cord
#AT-x550-18XSPQm-40

List Price: Updating...

AT-x550-18XSPQm-50 8-port 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+ and 8-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with European power cord
#AT-x550-18XSPQm-50

List Price: Updating...

Allied Telesis AT-x550-18XSPQm

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

hình ảnh Allied Telesis AT-x550-18XSPQm

Option Sử Dụng Cho AT-x550-18XSPQm
1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x550-18XSPQm
Feature Licenses
x550 premium license (BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD)
#AT-FL-x550-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x550-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x550-AM20-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-x550-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-x550-AM40-5YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-AWC40-1YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x55-AWC40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-CB40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x550-CB40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-SC40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x550-SC40-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x550-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x550-OF13-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x550-8032

List Price: Updating...

Continuous PoE power for XSPQm model
#AT-FL-x550-CPOE

List Price: Updating...

★ Sản phẩm AT-x550-18XSPQm có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm AT-x550-18XSPQm CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán AT-x550-18XSPQm có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm AT-x550-18XSPQm cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua AT-x550-18XSPQm có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật AT-x550-18XSPQm chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #AT-x550-18XSPQm ?

Có 4 bình luận:
P
Phong
đánh giá 5 sao
Bên anh phân phối Allied Telesis à? Báo giá cho em 3 chiếc AT-x550-18XSPQm Allied Telesis 8 Ports 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+, 8 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports giá tốt nhé
11 ngày
V
Quang VinhQuản trị viên

CNTTShop là đại lý phân phối thiết bị, phụ kiện Allied Telesis chính hãng. Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch AT-x550-18XSPQm đã được gửi vào mail, bạn vui lòng kiểm tra để biết thông tin.

T
Thơ
đánh giá 5 sao
Switch Allied Telesis AT-x550-18XSPQm là switch layer mấy vậy shop
11 ngày
P
Thanh PhongQuản trị viên

Switch Allied Telesis AT-x550-18XSPQm là switch layer 3 ạ

L
Mai Lan
đánh giá 5 sao
Switch AT-x550-18XSPQm có tốc độ chuyển mạch là bao nhiêu vậy shop? Có hỗ trợ poe không?
16 ngày
P
Nam PhạmQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Allied Telesis AT-x550-18SPQm có băng thông chuyển mạch là 480Gbps và có hỗ trợ PoE+ ạ.

D
Danh
đánh giá 5 sao
Thiết bị AT-x550-18XSPQm Allied Telesis 8 Ports 1G/2.5G/5G/10G BaseT PoE+, 8 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có mấy cổng mạng?
1 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x550-18XSPQm có 8 cổng đồng 1/2.5/5/10G, 8 cổng quang 1/10G, 2 cổng quang 40G nhé bạn.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.