CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0385 262 326

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports

AT-x550-18XSQ - Thiết bị chuyển mạch Switch Quang Allied Telesis AT-x550-18XSQ-50 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable Layer 3, 2 QSFP ports

✓ Mã sản phẩm: AT-x550-18XSQ
✓ Tình trạng: Còn Hàng
AT-x550-18XSQ Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.
Các tùy chọn mua hàng AT-x550-18XSQ
AT-x550-18XSQ Switch
AT-x550-18XSQ-10 16-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with US power cord
#AT-x550-18XSQ-10

List Price: Updating...

AT-x550-18XSQ-20 16-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports, no power cord
#AT-x550-18XSQ-20

List Price: Updating...

AT-x550-18XSQ-30 16-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with UK power cord
#AT-x550-18XSQ-30

List Price: Updating...

AT-x550-18XSQ-40 16-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with Australian power cord
#AT-x550-18XSQ-40

List Price: Updating...

AT-x550-18XSQ-50 16-port 1G/10G SFP+ stackable switch with 2 QSFP ports with European power cord
#AT-x550-18XSQ-50

List Price: Updating...

Rack Mount Kit
AT-RKMT-J15 Rack mount kit to install two XTQ and/or XSQ devices side by side in a 19-inch equipment rack
#AT-RKMT-J15

List Price: Updating...

Switch Quang Allied Telesis AT-x550-18XSQ-50

Allied Telesis Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Hình ảnh Switch Quang Allied Telesis AT-x550-18XSQ-50

Option Sử Dụng Cho AT-x550-18XSQ

1000Mbps SFP Modules

AT-SPTX - Báo giá, nơi bán Module đồng (Module quang điện) Allied Telesis SFP AT-SPTX 10/100/1000T SFP, RJ-45 (100 m) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SPTX

List Price: Updating...

Nơi bán Module Quang Allied Telesis AT-SPSX 1000SX SFP, LC Duplex, Multi Mode MMF, 850 nm, 550m Optics Transceiver chính hãng, báo giá tốt nhất.

#AT-SPSX

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ Modules

Nơi bán, báo giá AT-SP10SR chính hãng. Module quang Allied Telesis AT-SP10SR 10GSR 850 nm short-haul, 300 m with MMF Multimode Multi mode Optics Transceiver.

#AT-SP10SR

List Price: Updating...

Phân phối Module quang Allied Telesis AT-SP10SR/I 10GSR 850 nm, 300 m, MMF Multimode industrial temperature -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) Optics Transceiver chính hãng giá tốt.

#AT-SP10SR/I

List Price: Updating...

Xem thêm
10GbE SFP+ DAC Cables

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW1 Twinax 1 meter SFP+ direct attach cable

#AT-SP10TW1

List Price: Updating...

Phân phối Allied Telesis AT-SP10TW3 Twinax 3 meter 10GE SFP+ direct attach cable DAC chính hãng, giá tốt nhất tại Việt Nam

#AT-SP10TW3

List Price: Updating...

Xem thêm
40G QSFP+ Modules

Phân phối AT-QSFPSR4 chính hãng giá tốt. Module quang QSFP Allied Telesis AT-QSFPSR4 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, MPO-12 Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4

List Price: Updating...

Nơi bán AT-QSFPSR4LC chính hãng giá tốt. Module Quang Allied Telesis AT-QSFPSR4LC 40G SR4 850 nm short-haul up to 150 m with Multi Mode MMF, LC Optics Transceiver.

#AT-QSFPSR4LC

List Price: Updating...

Xem thêm
Các tùy chọn Option, License cho AT-x550-18XSQ
Feature Licenses
x550 premium license (BGP4 (256 routes), RIP (256 routes), OSPF (256 routes), PIMv4-SM, DM and SSM, EPSR master, VLAN double tagging (Q-in-Q), RIPng (256 routes), OSPFv3 (256 routes), MLDv1 and v2, PIMv6-SM, UDLD)
#AT-FL-x550-01

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 1 year
#AT-FL-x550-AM20-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 20 nodes for 5 years
#AT-FL-x550-AM20-5YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 1 year
#AT-FL-x550-AM40-1YR

List Price: Updating...

AMF Master 40 nodes for 5 years
#AT-FL-x550-AM40-5YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-AWC40-1YR

List Price: Updating...

Wireless Controller license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x55-AWC40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-CB40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Channel Blanket license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x550-CB40-5YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 1 year
#AT-FL-x550-SC40-1YR

List Price: Updating...

AWC-Smart Connect license for up to 40 access points for 5 years
#AT-FL-x550-SC40-5YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 1 year
#AT-FL-x550-OF13-1YR

List Price: Updating...

OpenFlow v1.3 for 5 years
#AT-FL-x550-OF13-5YR

List Price: Updating...

G.8032 ring protection Ethernet CFM
#AT-FL-x550-8032

List Price: Updating...

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: AT-x550-18XSQ ?

Có 16 bình luận:
L
Kim Lý
AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có chức năng chống loop STP không?
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có chức năng chống loop STP ạ.

D
Quỳnh Đăng
AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có tính năng DHCP server không shop?
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có tính năng DHCP server ạ.

N
Hải Ninh
Mình muốn đặt mua Switch Allied Telesis AT-x550-18XSQ , tuy nhiên dự án mình đang cần thiết bị made in Indonesia, bên bạn có đáp ứng được không?
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Chào bạn, CNTT Shop phân phối chính hãng thiết bị Allied Telesis, hoàn toàn đáp ứng yêu cầu về xuất xứ made in Indonesia, nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ với bạn để hỗ trợ đặt mua thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x550-18XSQ, bạn vui lòng để ý điện thoại ạ.

H
Vinh Hải
Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x550-18XSQ có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface không?
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Allied Telesis AT-x550-18XSQ có hỗ trợ tính năng Web-based Graphical User Interface ạ.

D
Khánh Điền
AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có hỗ trợ stack không
9 tháng
N
Thúy NgaQuản trị viên

AT-x550-18XSQ Switch Quang Allied Telesis 16 Ports 1G/10G SFP+ stackable, 2 QSFP ports có hỗ trợ stack ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Hoàng
0385 262 326
Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Nga
0867 155 898

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370