CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series 8 cổng 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, LAN Base giá rẻ

✓ Mã sản phẩm: C1000-8T-2G-L
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan Switch Cisco C1000-8T-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp đơn giản linh hoạt, được thiết kế cho các hệ thống mạng vừa và nhỏ, IoT (Internet of Things).

View Datasheet C1000-8T-2G-L

Switch Cisco C1000-8T-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks cùng với phần mềm Cisco IOS LAN Base, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản cho các chi nhánh hoặc văn phòng nhỏ.

Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8T-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • 1x USB mini-B
  • 1x USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 7.28 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

16000

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging)
110 to 220V AC in
Frequency
50 to 60 Hz
Current 0.13A to 0.22A
Power rating (maximum consumption) 0.04 kVA
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), EN300386, KN35
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications USGv6 and IPv6 Ready Logo

Option Sử Dụng Cho C1000-8T-2G-L

Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C1000-8T-2G-L ?

Có 91 bình luận:
D
Duy
Shop ơi cho mình hỏi các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco nào được hỗ trợ trên thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L vậy? Tư vấn mình với
8 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L có các tính năng an ninh chống lại mối đe dọa không gian mạng của Cisco như : bảo mật cổng (Port-security), theo dõi giao thức cấu hình máy chủ động (DHCP) và kiểm tra ARP động ạ.

Q
Quyết

Switch Cisco C1000-8T-2G-L  hỗ trợ tốc độ đường truyền bao nhiêu?

9 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco C1000-8T-2G-L  có tốc độ đường truyền là 10/100/1000 Mbps anh nhé.

H
Hạnh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L có lắp quạt không vậy?
9 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L không lắp quạt do vậy sẽ không gây ra tiếng ồn khi hoạt động anh nhé.

T
Tuyền
Switch Cisco C1000-8T-2G-L hỗ trợ mấy cổng quang
9 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Switch Cisco C1000-8T-2G-L hỗ trợ 2 cổng quang anh nhé. Anh vui lòng để lại liên hệ bên em hỗ trợ tư vấn tốt hơn ạ

N
Nguyên
Mình có thể mua gói bảo hành 3 năm cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L không?
9 tháng
T
Diệu ThúyQuản trị viên

Báo giá thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L  bảo hành 3 năm đã được gửi vào mail của anh. Anh vui lòng check mail giúp em ạ 

Bạn cần báo giá tốt nhất!

Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Thảo
0358 265 666
Ms. Lan Anh
0862 158 859

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370