C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series 8 cổng 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks, LAN Base giá rẻ

Mã sản phẩm: C1000-8T-2G-L
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan Switch Cisco C1000-8T-2G-L

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C1000-8T-2G-L là nền tảng chuyển mạch doanh nghiệp đơn giản linh hoạt, được thiết kế cho các hệ thống mạng vừa và nhỏ, IoT (Internet of Things).

View Datasheet C1000-8T-2G-L

Switch Cisco C1000-8T-2G-L cung cấp 8 cổng gigabit 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks cùng với phần mềm Cisco IOS LAN Base, cung cấp các kết nối layer 2 cơ bản cho các chi nhánh hoặc văn phòng nhỏ.

Switch Cisco C1000-8T-2G-L Catalyst 1000 Series

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C1000-8T-2G-L

Description

Performance

Hardware
Interface 8 x 10/100/1000 Ethernet ports, 2x 1G SFP and RJ-45 combo uplinks
Console ports
  • 1x RJ-45 Ethernet
  • USB mini-B
  • USB-A port for storage and Bluetooth console
Indicator LEDs
  • Per-port status: link integrity, disabled, activity
  • System status: system
Dimensions (WxDxH in inches) 10.56 x 7.28 x 1.73

Memory and processor

CPU

ARM v7 800 MHz

DRAM

512 MB

Flash memory

256 MB

Performance

Forwarding bandwidth

10 Gbps

Switching bandwidth

20 Gbps

Forwarding rate
(64‑byte L3 packets)

14.88 Mpps

Unicast MAC addresses

15,360

IPv4 unicast direct routes

542

IPv4 unicast indirect routes

256

IPv6 unicast direct routes

414

IPv6 unicast indirect routes

128

IPv4 static routes

16

IPv6 static routes

16

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1024

IPv6 multicast groups

1024

IPv4/MAC security ACEs

600

IPv6 security ACEs

600

Maximum active VLANs

256

VLAN IDs available

4094

Maximum STP instances

64

Maximum SPAN sessions 4
MTU-L3 packet 9198 bytes
Jumbo Ethernet frame 10,240 bytes
Ingress protection IP20
Dying Gasp Yes

Electrical

Power

Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet

Voltage (auto ranging)
110 to 220V AC in
Frequency
50 to 60 Hz
Current 0.13A to 0.22A
Power rating (maximum consumption) 0.04 kVA
Safety and compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: Emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: Immunity EN55024 (including EN 61000-4-5), CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Telco Common Language Equipment Identifier (CLEI) code
U.S. government certifications TBD
Option Sử Dụng Cho C1000-8T-2G-L
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm C1000-8T-2G-L có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C1000-8T-2G-L CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C1000-8T-2G-L có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C1000-8T-2G-L cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C1000-8T-2G-L có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C1000-8T-2G-L chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C1000-8T-2G-L ?

Có 45 bình luận:
D
Minh Dương
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L chạy ở layer 2 hay 3 vậy ad?
6 ngày
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L chạy ở layer 2 ạ

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
Báo giá giú mình 6 chiếc Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX dùng cho thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L
7 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá 6 chiếc Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX dùng cho thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L qua mail anh chị

H
Hải
đánh giá 5 sao
Switch Cisco C1000-8T-2G-L có dùng được Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX không bạn?
7 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Switch Cisco C1000-8T-2G-L có dùng được Module quang SFP Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX anh chị nhé

H
Hân
đánh giá 5 sao
Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver Có dùng được cho thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L khônh shop?
7 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver Có dùng được cho thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L anh chị nhé

H
Hạnh
đánh giá 5 sao
Báo giá tốt 4 chiếc C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base để mình làm dự án resort
7 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi giá tốt 4 chiếc C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base qua mail anh chị

K
Kiều
đánh giá 5 sao
Cho mình xin báo giá dự án 4 chiếc C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base
16 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá 4 chiếc thiết bị chuyển mạch C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base qua mail, anh chị check mail giúp em

H
Hùng
đánh giá 5 sao
C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base Là switch Layer 2 hay Layer 3 nhỉ?
22 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base Là switch có tính năng Layer 2 anh chị nhé

H
Hiếu
đánh giá 5 sao
C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base Có mấy cổng uplinks và có cấp được POE không bạn?
22 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base là cổng thường, không cấp được POE ạ

Q
Quanhg
đánh giá 5 sao
C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base Có cổng uplinks tốc độ bao nhiêu?
22 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base Có cổng uplinks tốc độ 1Gb, dùng được các module Cisco như: GLC-LH-SMD, GLC-SX-MMD, GLC-TE....

K
Khởi
đánh giá 5 sao
Báo giá giúp mình 3 chiếc C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base
22 ngày
D
Kim DungQuản trị viên

Em đã gửi báo giá 3 chiếc C1000-8T-2G-L Cisco Catalyst 1000 8 GE Ports, 2 GE Combo Uplink, LAN Base qua mail, anh chị check mail giúp em ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.