C9200-24PXG-A Catalyst 9200 24-port 8xmGig, 16x1G, PoE+, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-24PXG-A Catalyst 9200 24 Ports (8 Ports multi Gigabit, 16 Ports 1 GE, PoE+) Network Advantage Chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: C9200-24PXG-A
Tình trạng: Còn Hàng
C9200-24PXG-A Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Cisco C9200-24PXG-A Catalyst 9200 24 Port, Network Advantage

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24PXG-A mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên ý định và sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn.

C9200-24PXG-A Datasheet

Với tính năng PoE +, các cổng MultiGigabit, dự phòng nguồn và quạt, stackable với băng thông lên tới 160 Gbps, tùy chọn Uplink theo module, hỗ trợ tính năng Lớp 3 nâng cao, Cisco C9200-24PXG-A là giải pháp tuyệt vời của ngành với khả năng phục hồi khác biệt và kiến ​​trúc tiến bộ cho chi nhánh hiệu quả cho truy cập Layer 2 hoặc Layer 3 cơ bản.

Cisco C9200-24PXG-A Catalyst 9200 24 Port, Network Advantage

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-24PXG-A

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

352 Gbps

Forwarding rate

261.90 Mpps

Switch capacity with Stacking 532 Gbps
Forwarding rate with Stacking 395 Mpps

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

160 Gbps

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder
Advanced switch capabilities and scale EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF
Network segmentation VRF, VXLAN, LISP, SGT
Advanced switch capabilities and scale

EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 11.33 Pounds
5.1 Kilograms
Mean time between failures (hours) 353,960
Connectors
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Option Sử Dụng Cho C9200-24PXG-A
Line Card Sử dụng cho Switch Cisco C9200

Card mở rộng dùng cho Switch Cisco C9200-NM-2Q Catalyst 9200 2 x 40GE Network Line Module Card chính hãng

#C9200-NM-2Q

List Price: Updating...

Card mở rộng dùng cho Switch Cisco C9200-NM-2Y Catalyst 9200 2 x 25 GE Network Line Module Card chính hãng

#C9200-NM-2Y

List Price: Updating...

Nguồn C6-600WAC sử dụng cho Switch Cisco

Nguồn Cisco PWR-C6-600WAC 600W AC Config 6 Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-600WAC

List Price: Updating...

Nguồn Cisco PWR-C6-600WAC/2 600W AC Config 6 Power Supply - Secondary Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-600WAC/2

List Price: Updating...

StackWise-160 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200

Cisco C9200-STACK-KIT Catalyst 9200 StackWise-160 160 Gbps Stack Kit Module

#C9200-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
C9200 DNA Premier Term, 24-Port License
C9200 DNA Premier Term, 24-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200-DNA-P-24

List Price: Updating...

Cisco C9200-DNA-P-24-3Y C9200 DNA Premier, 24-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200-DNA-P-24-3Y

List Price:$2,860

Xem thêm
C9200 DNA Advantage, 24 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-24-3Y C9200 DNA Advantage, 24-port, 3 Year Term
#C9200-DNA-A-24-3Y

List Price:$2,010

Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-24-5Y C9200 DNA Advantage, 24-port, 5 Year Term
#C9200-DNA-A-24-5Y

List Price:$3,350

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200-24PXG-A ?

Có 3 bình luận:
T
Thuy
Có thể mua switch mà không mua DNA được không?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh/chị, khi mua switch Cisco 9200 series bắt buộc phải có license DNA -A hoăc -E ạ.

H
Học
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-24PXG-A Catalyst 9200 24 Ports (8 Ports multi Gigabit, 16 Ports 1 GE, PoE+) Network Advantage phụ kiện bao gồm những gì?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24PXG-A gồm: dây nguồn C13, tai bắt rack anh nhé.

Q
Minh Quân
đánh giá 5 sao
shop cho mình hỏi sản phầm này C9200-48PXG-A với sản phẩm này C9200-24PXG-A khác gì nhau nhỉ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn,

Sản phẩm Switch Cisco C9200-48PXG-A cung cấp 48 Cổng Gigabit trong khi sản phẩm C9200-24PXG-A cung cấp 24 cổng Gigabit.

Thông tin đến bạn!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.