C9200-48PXG-E Catalyst 9200 48-port 8xmGig, 40x1G, PoE+, Network Essentials

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E Catalyst 9200 48 Ports (8 Ports Multi Gigabit, 40x1G, PoE+) Network Essentials Chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: C9200-48PXG-E
Tình trạng: Còn Hàng
C9200-48PXG-E Datasheet

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

C9200-48PXG-E Catalyst 9200 48-port 8xmGig, 40x1G, PoE+, Network Essentials

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E Với tính năng PoE +, các cổng MultiGigabit, dự phòng nguồn và quạt, stackable với băng thông lên tới 160 Gbps, tùy chọn Uplink theo module, hỗ trợ tính năng Lớp 3, Cisco C9200-48PXG-E là giải pháp tuyệt vời của ngành với khả năng phục hồi khác biệt và kiến ​​trúc tiến bộ cho chi nhánh hiệu quả cho truy cập Layer 2 hoặc Layer 3 cơ bản.

C9200-48PXG-E Datasheet

Cisco C9200-48PXG-E cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu chảy qua công tắc. Nó cung cấp khả năng phục hồi giúp doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động tốt. Kết hợp với các API mở của Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ UADP ASIC, Switch Cisco C9200-48PXG-E cung cấp cho bạn những gì bạn cần ngay bây giờ với sự bảo vệ đầu tư cho những đổi mới trong tương lai.

C9200-48PXG-E Catalyst 9200 48-port 8xmGig, 40x1G, PoE+, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-48PXG-E

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

400 Gbps

Forwarding rate

297.61 Mpps

Switch capacity with Stacking 580 Gbps
Forwarding rate with Stacking 431 Mpps

Stacking bandwidth

160 Gbps

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder
Advanced switch capabilities and scale

EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 11.98 Pounds
5.45 Kilograms
Mean time between failures (hours) 320,440
Option Sử Dụng Cho C9200-48PXG-E
Line Card Sử dụng cho Switch Cisco C9200

Card mở rộng dùng cho Switch Cisco C9200-NM-2Q Catalyst 9200 2 x 40GE Network Line Module Card chính hãng

#C9200-NM-2Q

List Price: Updating...

Card mở rộng dùng cho Switch Cisco C9200-NM-2Y Catalyst 9200 2 x 25 GE Network Line Module Card chính hãng

#C9200-NM-2Y

List Price: Updating...

Nguồn C6-1KWAC sử dụng cho Switch Cisco

Nguồn Cisco PWR-C6-1KWAC 1KW AC Config 6 Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-1KWAC

List Price: Updating...

Nguồn Cisco PWR-C6-1KWAC/2 1KW AC Config 6 Power Supply - Secondary Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-1KWAC/2

List Price: Updating...

StackWise-160 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200

Cisco C9200-STACK-KIT Catalyst 9200 StackWise-160 160 Gbps Stack Kit Module

#C9200-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
C9200 DNA Premier Term, 48-Port License
Cisco C9200-DNA-P-48 C9200 DNA Premier Term, 48-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200-DNA-P-48

List Price: Updating...

Cisco C9200-DNA-P-48-3Y C9200 DNA Premier, 48-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Xem thêm
C9200 DNA Essentials, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-E-48-3Y C9200 DNA Essentials, 48-port, 3 Year Term license
#C9200-DNA-E-48-3Y

List Price:$1,120

Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-E-48-5Y C9200 DNA Essentials, 48-port, 5 Year Term license
#C9200-DNA-E-48-5Y

List Price:$1,870

Xem thêm
C9200 DNA Advantage, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-48-3Y C9200 DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9200-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-48-5Y C9200 DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9200-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm

★ Sản phẩm C9200-48PXG-E có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm C9200-48PXG-E CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán C9200-48PXG-E có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm C9200-48PXG-E cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua C9200-48PXG-E có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật C9200-48PXG-E chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200-48PXG-E ?

Có 7 bình luận:
L
Lan
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E hỗ trợ 48 cổng đồng hay quan em?
2 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E hỗ trợ 48 cổng đồng nhé bạn

T
Tâm
đánh giá 5 sao
Gửi mình datasheet Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Datasheet Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E đã được gửi vào mail nhé bạn

T
Tài
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E hỗ trợ bảo nhiêu nguồn
3 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E hỗ trợ tối đa 2 nguồn nhé bạn

C
Công
đánh giá 5 sao
Cho mình xin giá Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E
4 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Báo giá Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E đã được gửi vao mail nhé bạn

A
Ánh
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E có hỗ trợ POE không?
5 tháng
H
Thu HiềnQuản trị viên

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48PXG-E có hỗ trợ POE+ nhé bạn

H
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48PXG-E Catalyst 9200 48 Ports (8 Ports Multi Gigabit, 40x1G, PoE+) Network Essentials phụ kiện đi kèm gồm những gì?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-48PXG-E gồm: dây nguồn C13, tai bắt rack anh nhé.

T
Nghĩa Trọng
đánh giá 5 sao
shop mình phân phối sản phẩm switch C9200-48PXG-E phải không ạ? Em muốn đặt hàng 1c shop hỗ trợ em với ạ? Liện hệ em qua mail nghia***@gmail.com https://cnttshop.vn/switch-cisco-c9200-48pxg-e
8 tháng
C
CNTTShopAdmin

Chào anh
CNTTShop chuyên phân phối Switch C9200-48PXG-E chính hãng giá tốt nhất thị trường. Bên em đã gửi báo giá, a vui lòng check mail ạ
Cảm ơn anh!

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.