WS-C2960L-16TS-AP Cisco Catalyst 2960L 16 Ports GigE 2x 1G SFP, Lan lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 ports 10/100/1000, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Paciffic

Mã sản phẩm: WS-C2960L-16TS-AP
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP:

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-16TS-AP được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-16TS-AP Datasheet 

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-16TS-AP tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Các tính năng mới của switch cisco WS-C2960L-16TS-AP:

- Sử dụng 16 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.

- Sử dụng 2 cổng SFP để uplink dữ liệu.

- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C

- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.

- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.

- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.

- Sử dụng cả hai cổng RJ45 consolo và USB console, dễ dàng trong việc cấu hình, quản lý. Bên cạnh đó cisco switch 2960L còn sử dụng giao diện web trực quan giúp cho việc quản lý và triển khai dễ dàng.

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 port GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Pac

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP được CNTTShop cung cấp

Thông số kỹ thuật của switch cisco WS-C2960L-16TS-AP:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 18 Gbps
Switching bandwidth 36 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 26.78 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.16A to 0.26A
Power rating (maximum consumption) 0.05 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-16TS-AP
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-16TS-AP ?

Có 12 bình luận:
H
Hải
bên bạn phân phối cisco phải không, cho xin báo giá của thiết bị chuyển mạch WS-C2960L-16TS-AP?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop đã gửi báo giá Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP qua email, anh vui lòng check inbox nhé.

 

T
Trọng
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 ports 10/100/1000, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Paciffic cấu hình bao nhiêu VLAN thế?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP cấu hình được tối đa 256 VLAN, 4096 VLAN-ID anh nhé

H
Hùng
nếu mình mua thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-16TS-AP thì có được hỗ trợ vận chuyển không? Mình ở Cần Thơ
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

CNTTShop hỗ trợ vận chuyển, giao hàng trên toàn quốc anh nhé.

T
Quang Thanh
switch cisco WS-C2960L-16TS-AP và WS-C2960L-16TS-LL có khác gì nhau không vậy add??
9 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

WS-C2960L-16TS-AP là mã sản phẩm phân phối ở châu Á của sản phẩm WS-C2960L-16TS-LL nhé bạn.

K
Gia Khiêm
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 ports 10/100/1000, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Paciffic có thể sử dụng đồng thời module single mode và multi mode không?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Anh có thể sử dụng đồng thời module quang Single Mode và Multi Mode trên Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP anh nhé.

T
Đỗ Triết
Thiết bị mạng cisco WS-C2960L-16TS-AP có tính năng stack không?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị mạng cisco WS-C2960L-16TS-AP không cung cấp tính năng stack anh nhé.

N
Nhân
thiết bị chuyển mạch cisco WS-C2960L-16TS-AP có cổng mạng 10/100 hay 10/100/1000 vậy?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-16TS-AP cung cấp 16 cổng 10/100/1000 anh nhé.

N
Kim Ngân
switch cisco WS-C2960L-16TS-AP có mấy cổng mạng? mấy cổng quang ??
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP cung cấp 16 cổng mạng RJ45, 2 cổng quang SFP chị nhé.

P
Phúc
switch cisco catalyst WS-C2960L-16TS-AP không có tai rack đi kèm à ?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP được thiết kế để bàn nên không có tai rack đi kèm anh nhé.

T
Tuấn
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 ports 10/100/1000, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Paciffic có chạy được stack không?
9 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-16TS-AP Catalyst 2960L 16 ports 10/100/1000, 2 x 1G SFP, LAN Lite Asia Paciffic không hỗ trợ stack bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản