WS-C2960L-48PS-AP Cisco Catalyst 2960L 48 port GigE PoE, 4 x 1G SFP LAN Lite

Thiết bị mạng Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-AP Catalyst 2960L 48 port 10/100/1000 Ethernet Layer 2 PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite Asia Pacific

Mã sản phẩm: WS-C2960L-48PS-AP
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-48PS-AP Datasheet Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP:

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-48PS-AP được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-48PS-AP Datasheet 

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP là lựa chọn lý tưởng để triển khai tại các khu vực vừa có thiết bị sử dụng nguồn PoE vừa có thiết bị sử dụng internet bình thường. Thiết bị mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP chỉ hỗ trợ tối đa 12 thiết bị PoE+ hoặc 24 thiết bị dùng nguồn PoE.

Các tính năng mới của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP:

- Sử dụng 48 ports gigabit cho các kết nối LAN WAN.

- Sử dụng 4 cổng SFP để uplink dữ liệu.

- Cung cấp nguồn PoE lên đến 370W.

- Không sử dụng quạt và nhiệt độ hoạt động lên đến 45°C

- Độ bền cao hơn vì không có các bộ phận chuyển động cơ học.

- Switch được thiết kế nhỏ gọn ( <= 15 inch) giúp tiết kiệm diện tích, phù hợp với các không gian lắp đặt hẹp.

- Tính năng quản lý năng lượng tiên tiến giúp tiết kiệm điện năng.

- Sử dụng cả hai cổng RJ45 consolo và USB console, dễ dàng trong việc cấu hình, quản lý. Bên cạnh đó cisco switch 2960L còn sử dụng giao diện web trực quan giúp cho việc quản lý và triển khai dễ dàng.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP Catalyst 2960L 48 port GigE PoE 4 x 1G SFP LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 11.5 x 17.5 in. (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)
Weight 10.25 lb (4.65 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 52 Gbps
Switching bandwidth 104 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 370W
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.37A to 0.64A
Power rating (maximum consumption) 0.48 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-48PS-AP
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-48PS-AP ?

Có 12 bình luận:
C
Cương
switch cisco WS-C2960L-48PS-AP dùng RAM loại gì vậy shop
2 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

switch cisco WS-C2960L-48PS-AP dùng DRAM 512 MB ạ

Q
Quân
switch cisco WS-C2960L-48PS-AP này có lắp vừa tủ rack không? thiết bị chuyển mạch này đã có sẵn tai rack chưa
7 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-48PS-AP lắp vừa tủ rack 19", thiết bị có sẵn tai rack kèm theo nhé bạn.

Q
Quỳnh
Cho tôi hỏi với Switch cisco WS-C2960L-48PS-AP có phải là Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL không?
8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-48PS-AP chính là Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL được phân phối ở châu Á nhé bạn.

H
Hùng
Bộ chia mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP có ram , flash thế nào?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Bộ chia mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP có ram 512MB và bộ nhớ Flash 256MB anh ạ.

M
Mai
Chế độ bảo hành của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP thế nào?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Chế độ bảo hành của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP bên em là 12 tháng.

T
Tùng

Chế độ bảo hành của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP thế nào?

8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP bảo hành 12 tháng bạn nhé.

B
Bắc
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?
8 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP  có 48 cổng mạng và 4 cổng quang 1G

T
Thảo
Module quang Cisco GLC-SX-MMD có chạy được cho Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP không?
8 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Module quang Cisco GLC-SX-MMD có chạy được cho thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-48PS-AP bạn nhé.

T
Thanh

thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-48PS-AP có bao nhiêu cổng mạng? bao nhiêu cổng quang vậy?

8 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst WS-C2960L-48PS-AP có 48 cổng mạng RJ45, 4 cổng quang tốc độ 1 Gb nhé bạn.

 

L
Lan
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-AP có POE bao nhiêu W?
8 tháng
T
Đức ThiệnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-AP có POE tổng 370W, hỗ trợ POE+ tối đa 30W/cổng.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản