WS-C2960L-48PS-LL Cisco Catalyst 2960L 48 Port GigE PoE, 4 x 1G SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port 10/100/1000 Ethernet Layer 2 PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-48PS-LL
Tình trạng: Còn hàng
Check Giá List

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco 2960L được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-48PS-LL Datasheet 

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-48PS-LL tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port GigE PoE 4 x 1G SFP LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 11.5 x 17.5 in. (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)
Weight 10.25 lb (4.65 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 52 Gbps
Switching bandwidth 104 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 370W
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.37A to 0.64A
Power rating (maximum consumption) 0.48 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-48PS-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-48PS-LL ?

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Lê Tuấn
0906 051 599
Ms. Phạm Quý
096 350 6565
Ms. Nguyễn Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms Hoa
0868 142 066
Ms Vinh
0862 323 559
Ms Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr Vinh
0973 805 082
Mr Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2019 CNTTShop Ltd. | Viet Thai Duong Technologies Co., Ltd | All Rights Reserved.