CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0962 052 874

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

WS-C2960L-48PS-LL Cisco Catalyst 2960L 48 Port GigE PoE, 4 x 1G SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port 10/100/1000 Ethernet Layer 2 PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960L-48PS-LL
Tình trạng: Còn Hàng
WS-C2960L-48PS-LL Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL:

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL cung cấp 48 Ports PoE+ với tổng công suất PoE lên tới 370W, 4 cổng Uplink Gigabit sử dụng module quang SFP 1GE, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco 2960L được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-48PS-LL Datasheet

Chúng ta có thể sử dụng Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL để cấp nguồn cho các thiết bị sử dụng nguồn PoE+ như camera, IP Phone. Tuy nhiên tổng công suất PoE của switch là 370W, nên Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL có thể cấp nguồn cho tối đa 12 camera sử dụng PoE+ 30W, hoặc 24 thiết bị sử dụng PoE 15.4W.

Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port GigE PoE 4 x 1G SFP LAN Lite

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Dimensions
Dimensions (H x D x W) 1.73 x 11.5 x 17.5 in. (4.4 x 29.2 x 44.5 cm)
Weight 10.25 lb (4.65 kg)
Performance
Forwarding bandwidth 52 Gbps
Switching bandwidth 104 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 77.38 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
PoE power 370W
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.37A to 0.64A
Power rating (maximum consumption) 0.48 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-48PS-LL
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-48PS-LL ?

Có 18 bình luận:
M
Trần Minh
Mã WS-C2960L-48PS-LL được bảo hành bao lâu shop
2 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL bên shop được bảo hành 12 tháng bạn nhé.

A
Thanh An
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-LL Bên mình có giá thế nào vậy?
2 tháng
A
Quỳnh AnhQuản trị viên

Chào bạn, Báo gái Thiết bị WS-C2960L-48PS-LL đã được gửi vào email. Bạn vui lòng kiểm tra email giúp shop nhé.

L
Linh
Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL là bao nhiêu nhỉ
6 tháng
P
Thanh PhongQuản trị viên

Dung lượng flash memory của Switch Cisco WS-C2960L-48PS-LL là 256MB ạ

H
Hoa
Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-48PS-LL Catalyst 2960L 48 port 10/100/1000 Ethernet Layer 2 PoE+ 370W, 4 x 1G SFP LAN Lite làm Switch Access được không?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-48PS-LL hoạt động ở layer 2, phù hợp làm access switch nhé bạn.

P
Phú
Thiết bị chuyển mạch Switch Access Cisco WS-C2960L-48PS-LL có sẵn hàng tại công ty không? tôi muốn qua công ty xem hàng có được không?
1 năm
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-48PS-LL có sẵn hàng, bạn vui lòng đến địa chỉ NTT 03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội để xem thiết bị ạ.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370