WS-C2960L-8TS-AP Cisco Catalyst 2960L 8 Ports GigE, 2 x 1G SFP LAN Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP Catalyst 2960L 8 Port 10/100/1000 GigE, 2 x 1G SFP Slot, LAN Lite, Asia Paciffic

Mã sản phẩm: WS-C2960L-8TS-AP
Tình trạng: Còn Hàng

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03 Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. số 31B, đường 1, phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Mô tả tổng quan Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP:

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP được thiết kế cố định, là dòng switch Gigabit ethernet với đầy đủ các tính năng ở lớp 2, và 1 số tính năng layer 3 như static route và RIP, sử dụng cho các kết nối tại các doanh nghiệp hay các chi nhánh. Switch cisco WS-C2960L-8TS-AP được thiết kế để hoạt động đơn giản với chi phí thấp, bảo mật, tiết kiệm điện năng với các tính năng mới của Cisco.

WS-C2960L-8TS-AP Datasheet 

Thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP cho lớp Aggregation / Distribution trong thiết kế mạng với mô hình 3 lớp (Access - Distribution - Core). Ví dụ như trong thiết kế mạng LAN cho nhiều Tòa nhà, thì để giảm thiểu các đường cáp trunking uplink nối trực tiếp lên Core Switch từ các tầng của các tòa nhà, chúng ta có thể sử dụng WS-C2960L-8TS-AP tại mỗi tòa nhà làm Switch phân phối cung cấp Uplink đến cho các Switch Access.

switch cisco WS-C2960L-8TS-AP

Hình ảnh Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP được cnttshop cung cấp

Thông số kỹ thuật của Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP:

Memory and Processor
CPU ARMv7 800 MHz
DRAM 512 MB
Flash memory 256 MB
Performance
Forwarding bandwidth 10 Gbps
Switching bandwidth 20 Gbps
Forwarding rate (64-byte L3 packets) 14.88 Mpps
Environment
Operating temperature
Up to 5,000 ft
Up to 10,000 ft

23ºF to 113ºF (–5ºC to 45ºC)
23ºF to 104ºF (–5ºC to 40ºC)
Operating altitude 10,000 ft (3000m)
Operating relative humidity 5% to 90% at 40ºC
Electrical
Voltage (autoranging) 110 to 220V
Frequency 50 to 60 Hz
Current 0.13A to 0.22A
Power rating (maximum consumption) 0.04 kVA
Safety and Compliance
Safety UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1
EMC: emissions 47CFR Part 15 (CFR 47) Class A, AS/NZS CISPR22 Class A, CISPR22 Class A, EN55022 Class A, ICES003 Class A, VCCI Class A, EN61000-3-2, EN61000-3-3, KN22 Class A, CNS13438 Class A
EMC: immunity EN55024, CISPR24, EN300386, KN24
Environmental Reduction of Hazardous Substances (RoHS) including Directive 2011/65/EU
Option Sử Dụng Cho WS-C2960L-8TS-AP
Module quang 1GE SFP Cisco

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm

★ Sản phẩm WS-C2960L-8TS-AP có phải chính hãng không?

✓ Trả lời: Sản phẩm WS-C2960L-8TS-AP CNTTShop.vn bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng. Bảo hành chính hãng, chế độ bảo hành nhanh gọn.

★ Giá bán WS-C2960L-8TS-AP có cạnh tranh không?

✓ Trả lời: Cam kết giá sản phẩm WS-C2960L-8TS-AP cạnh tranh thấp nhất thị trường. Phương thức và quy trình thanh toán tiện lợi an toàn mang đến sự hài lòng tới khách hàng.

★ Mua WS-C2960L-8TS-AP có giao hàng toàn quốc 24/7?

✓ Trả lời: Khách hàng của CNTTShop đa dạng trong nhiều lĩnh vực, trên toàn quốc và ở nước ngoài. Từng tham gia cung cấp thiết bị và dịch vụ các dự án trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

★ Hỗ trợ kỹ thuật WS-C2960L-8TS-AP chuyên nghiệp không?

✓ Trả lời: Với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security... Luôn sẵn sàng hỗ trợ nhiệt tình tới khách hàng 24/7.

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960L-8TS-AP ?

Có 12 bình luận:
L
Luân
đánh giá 5 sao
Giá cả hợp lý, chế độ bảo hành ok. Thân thiện với khách hàng!
5 tháng
O
Tú OanhQuản trị viên

Cảm ơn anh đã tin tưởng dùng hàng và dịch vụ của bên em, hy vọng sẽ tiếp tục được phục vụ anh trong thời gian tới.

T
Tâm
đánh giá 5 sao
nếu mình mua switch cisco WS-C2960L-8TS-AP thì có được hỗ trợ cấu hình không?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, anh sẽ được hỗ trợ cấu hình từ xa miễn phí anh nhé.

T
Tiến Thành
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng cisco WS-C2960L-8TS-AP dùng làm switch access được không?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-8TS-AP phù hợp làm access switch nhé bạn.

A
An
đánh giá 5 sao
switch cisco catalyst WS-C2960L-8TS-AP cấp đủ POE cho 5 con wifi không add?
5 tháng
V
Quang VinhQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst WS-C2960L-8TS-AP không cấp được POE nhé bạn.

H
Huynh
đánh giá 5 sao
switch cisco WS-C2960L-8TS-AP Catalyst 2960L 8 Port 10/100/1000 GigE, 2 x 1G SFP Slot, LAN Lite, Asia Paciffic dùng được mấy cổng quang vậy?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP cung cấp 2 cổng quang anh nhé.

P
Phóng
đánh giá 5 sao
Thiết bị mạng cisco WS-C2960L-8TS-AP cấu hình bao nhiêu VLAN??
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị mạng cisco WS-C2960L-8TS-AP cấu hình tối đa 256 VLAN, 4096 VLAN-ID anh nhé.

Q
Quang
đánh giá 5 sao
thiết bị chia mạng Cisco WS-C2960L-8TS-AP có tính năng stack không?
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco WS-C2960L-8TS-AP không cung cấp tính năng stack anh nhé.

N
Quang Nghị
đánh giá 5 sao
Bộ chia mạng Cisco WS-C2960L-8TS-AP có công suất POE thế nào??
5 tháng
C
CNTTShopAdmin

Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP không cung cấp tính năng PoE anh nhé. Để sử dụng tính năng PoE, anh vui lòng tham khảo mã sản phẩm WS-C2960L-8PS-LL.

H
Huấn
đánh giá 5 sao
Thiết bị mang Cisco WS-C2960L-8TS-AP dùng được full 8 cổng POE không?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

 Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP  không hỗ trợ POE bạn nhé.

T
Tuân
đánh giá 5 sao
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP Catalyst 2960L 8 Port 10/100/1000 GigE, 2 x 1G SFP Slot, LAN Lite, Asia Paciffic có mức POE bao nhiêu?
6 tháng
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960L-8TS-AP Catalyst 2960L 8 Port 10/100/1000 GigE, 2 x 1G SFP Slot, LAN Lite, Asia Paciffic không hỗ trợ POE bạn nhé.

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.