WS-C2960XR-24TS-I Cisco Catalyst 2960XR Stackable 24 GigE, 4 SFP, IP Lite

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960XR Stackable 24 Ports 10/100/1000 Layer 3, 4 x 1G SFP Slot Uplink, IP Lite

Mã sản phẩm: WS-C2960XR-24TS-I
Tình trạng: Còn Hàng
Tìm sản phẩm tương đương

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Giải pháp mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Cisco Part Number
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Switch Cisco 2960X WS-C2960XR-24TS-I là thiết bị chuyển mạch Gigabit Ethernet có cấu hình cố định, cung cấp khả năng truy cập cấp doanh nghiệp cho các ứng dụng trong các doanh nghiệp hoặc trường học với 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 04 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode.

WS-C2960XR-24TS-I Datasheet

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco 2960XR WS-C2960XR-24TS-I hỗ trợ công nghệ Cisco FlexStack-Plus lên tới 8 thiết bị trên 1 group, băng thông stack lên tới 80 Gbps, tăng tính dự phòng trong mạng.

Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Catalyst 2960-XR 24 GigE, 4 x 1G SFP, IP Lite

Thông số kỹ thuật chi tiết của WS-C2960XR-24TS-I

Hardware specifications

Flash Memory

128 MB

DRAM

512 MB

CPU

APM86392 600 MHz dual core

Console ports

USB (Type B), Ethernet (RJ-45)

Storage interface

USB (Type A) for external flash storage

Network management interface

10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

Interface

24 10/100/1000 PoE+ Ethernet ports

Uplink interfaces

2 x 10Gb SFP+

Default power supply

PWR-C2-250WAC

Performance and scalability

Forwarding bandwidth

108 Gbps

Switching bandwidth

216 Gbps

Maximum active VLANs

1023

VLAN IDs available

4096

Maximum Transmission Unit (MTU)-L3 packet

9198 bytes

Jumbo frame - Ethernet frame

9216 bytes

Forwarding rate: 64-byte Layer 3 packets

71.4 Mpps

Scalability (Default/VLAN/IPv4)

Unicast MAC

16,000 / 32,000 / 16,000

IPv4 unicast direct routes

4000 / 250 / 16,000

IPv4 unicast indirect routes

1250 / 250 / 8000

IPv6 unicast direct routes

4000 / 250 / 0

IPv6 unicast indirect routes

1250 / 250 / 0

IPv4 multicast routes and IGMP groups

1000 / 1000 / 1000

IPv6 multicast groups

1000 / 1000 / 0

IPv4 QoS ACEs

500 / 500 / 500

IPv6 QoS ACEs

250 / 500 / 0

IPv4 security ACEs

1000 / 1000 / 875

IPv6 Security ACEs

500 / 500 / 0

IPv4 policy-based routing ACEs

500 / 0 / 375

Voltage and power ratings

Predicted reliability (MTBF in hours**)

557,320

Power rating

0.038KVA

DC input voltages

12V - 3A / 53V - 8A

Input voltage and current

90 to 264 VAC/1A to 0.5 A/50 to 60 Hz

Dimensions

Inches (H x D x W)

1.75 x 16.0 x 17.5

Centimeters (H x D x W)

4.45 x 40.8 x 44.5

Pounds

13.0

Kilograms

5.9

Environmental ranges

Operating temperature up to 10,000 ft (3000 m)

23º to 113ºF / -5º to 45ºC

Operating altitude (Feet/Meters)

Up to 10,000/Up to 3000

Operating relative humidity

10% to 95% noncondensing

Safety and compliance (Safety)

UL 60950-1 Second Edition, CAN/CSA-C22.2 No. 60950-1 Second Edition, EN 60950-1 Second Edition, IEC 60950-1 Second Edition, AS/NZS 60950-1

Option Sử Dụng Cho WS-C2960XR-24TS-I
Module quang 1GE Cisco 2960X

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 1GE OEM Cisco

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
2960X Stack Module

Cisco C2960X-STACK Catalyst 2960-X Flexstack-Plus Stack Module

#C2960X-STACK

List Price:$1,195

Nguồn C2-250WAC sử dụng cho Switch Cisco
Phân phối Nguồn switch cisco 341-0530-03 (341 0530 03) A0 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá tốt nhất thị trường
#341-0530-03 A0

List Price:$612

Phân phối Nguồn switch cisco DPS-250AB-86 (DPS 250AB 86) 250W AC Catalyst 3650 Series Spare Power Supply chính hãng giá rẻ tại Hà Nội
#DPS-250AB-86

List Price:$612

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #WS-C2960XR-24TS-I ?

Có 36 bình luận:
T
Tiến
Bên mình có kỹ thuật hỗ trợ cài đặt Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I không ạ
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Bên mình có kỹ thuật hỗ trợ cài đặt Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I ạ

T
Toàn
Cho mình xin giá module quang GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá module quang GLC-T chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I đã được gửi vào mail của bạn

N
Nghĩa
Cho mình xin giá bảo hành 2 năm Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá bảo hành 2 năm Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I đã được gửi vào mail của bạn ạ

H
Hệ
Cho mình xin giá nguồn dự phòng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Báo giá nguồn dự phòng cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I đã được gửi vào mail của bạn

T
Tạo
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có chạy được stack không anh
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có chạy được stack ạ

L
Luận
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có bao nhiêu cổng uplink vậy shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có 4 cổng uplink 1G ạ

L
Lâm
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có PoE không shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I không có PoE ạ

Q
Quang
Cho mình xin giá module quang GLC-LH-SMD chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

 Báo giá module quang GLC-LH-SMD chạy cho Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I đã được gửi vào mail của bạn

M
Minh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có hàng sẵn không shop
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I bên mình có hàng sẵn ạ

U
Uyên
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có thời gian bảo hành 12 tháng à bạn
3 tháng
N
Thủy NguyễnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960XR-24TS-I Có thời gian bảo hành 12 tháng ạ

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile

CNTTShop.vn là Premium Distributor của hãng Allied Telesis và là Đối Tác của Cisco Systems VN.
Copyright @ 2015-2021 | Viet Sun Technology Co., Ltd | Nghiêm cấm tái bản khi chưa được cho phép bằng văn bản