Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

Công Ty TNHH Công Nghệ Việt Thái Dương
NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9200-24T-E Cisco Catalyst 9200 24 Port Data Switch, Network Essentials

CNTTShop là nhà phân phối Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-24T-E Giá Tốt, Catalyst 9200 24 Port 10/100/1000 Data Switch, Network Essentials chính hãng.

✓ Mã sản phẩm: C9200-24T-E
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C9200-24T-E Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Cisco Catalyst 9200 C9200-24T-E

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E giúp tăng độ mạnh của mạng dựa trên ý định và sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn. Tương tự như các thiết bị Cisco dòng 9000, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-E mang đến trải nghiệm sử dụng đơn giản, an toàn, cung cấp tính sẵn sàng cao dựa trên kiến trúc mạng Cisco Digital Network Architecture.

View Datasheet C9200-24T-E

Switch Cisco C9200-24T-E cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu. Cisco C9200-24T-E cung cấp khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp luôn hoạt động liên tục. Kết hợp với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-E đáp ứng tốt nhu cầu mạng hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Cisco C9200-24T-E Catalyst 9200 24 Port 10/100/1000 Data Switch, Network Essentials

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-24T-E

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

128 Gbps

Forwarding rate

95.23 Mpps

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

4,000

IPv6 routing entries

2,000

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,600

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 11.02 Pounds
5.0 Kilograms
Mean time between failures (hours) 587,800
Connectors
Connectors and cabling - 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Cisco StackWise-160 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications - IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications - 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Các sản phẩm cùng dòng Cisco Catalyst 9200 Series

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho C9200-24T-E

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9200-24T-E ?

Có 125 bình luận:
A
Hồng Ánh
Add ơi, mã này giá rổ sao ạ? có sẵn hàng 2c không ạ?
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn,

Để được báo giá và hỗ trợ tốt nhất, bạn vui lòng cung cấp số điện thoại hoặc liên hệ hotline: 0906 051 599 để được tư vấn.

Cảm ơn bạn đã liên hệ tới CNTTShop!

B
Phạm Viết Bách
shop ơi, mình muốn đặt hàng Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E liên hệ mình số này 0968403***
C
CNTTShopAdmin

Chào anh!
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E được phân phối chính hãng giá tốt. Nhân viên kinh doanh sẽ liên hệ tới anh ngay!

H
Hùng
Cisco C9200-24T-E khi order thì đã bao gồm card NIM chưa?
C
CNTTShopAdmin

Card NIM được sử dụng cho các dòng router của Cisco. Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-E sử dụng các loại network module, khi đặt hàng chưa bao gồm Line card, anh cần order card tùy theo nhu cầu của mình.

X
Xuân
Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E Cisco Catalyst 9200 24 Port Data Switch, Network Essentials con này có thể làm switch access được không?
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E Cisco Catalyst 9200 24 Port Data Switch, Network Essentials là thiết bị Layer 3 nên có thể làm Switch Access được ạ.

L
Cisco C9200-NM-4X Catalyst 9200 4 Ports 10GE Network Interface Module Card con này có dùng được cho Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-E không em?
C
CNTTShopAdmin

Cisco C9200-NM-4X sử dụng được cho Switch Cisco C9200-24T-E chị nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082