CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỆT THÁI DƯƠNG
Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0862 323 559

NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân – Thanh Xuân – Hà Nội.
Danh mục sản phẩm

C9200-48T-A Switch Cisco Catalyst 9200 48 Port Data, Network Advantage

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage

✓ Mã sản phẩm: C9200-48T-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Đầy Đủ CO/CQ

✓ Hỗ Trợ Đại Lý Và Dự Án

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Sản Phẩm Chính Hãng™ 100%

✓ Cam Kết Giá Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

CNTTShop.vn - Trên 10 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port, Net Adv

Cisco Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock
 

Tổng quan

Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-48T-A mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên ý định và sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn. Tương tự như các thiết bị Cisco dòng 9000, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-48T-A cung cấp sự đơn giản, an toàn, và cung cấp tính sẵn sàng cao dựa trên kiến trúc mạng Cisco Digital Network Architecture.

View Datasheet C9200-48T-A

Switch Cisco C9200-48T-A cung cấp các tính năng bảo mật bảo vệ tính toàn vẹn của phần cứng cũng như phần mềm và tất cả dữ liệu. Cisco C9200-48T-A cung cấp khả năng phục hồi nhanh giúp hệ thống mạng doanh nghiệp của bạn luôn hoạt động liên tục. Kết hợp điều đó với các API mở có sẵn trong Cisco IOS XE và khả năng lập trình của công nghệ ASIC UADP, thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-48T-A cung cấp cho bạn những gì bạn cần ở hiện tại và có thể mở rộng trong tương lai.

Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-48T-A

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

176 Gbps

Forwarding rate

130.95 Mpps

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

4,000

IPv6 routing entries

2,000

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,600

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

Up to 48 Gbps

Default primary power supply

PWR-C5-1KWAC

Optional secondary power supply

PWR-C5-1KWAC

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder
Advanced switch capabilities and scale

EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 9.59 Pounds
5.5 Kilograms
Mean time between failures (hours) 375,570
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Cisco StackWise-160 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

 

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5
Option Sử Dụng Cho C9200-48T-A
Network Modules Upgrade cho Switch Cisco 9200

Cisco C9200-NM-4G Catalyst 9200 4 Ports 10/100/1000 Network Module

#C9200-NM-4G

List Price:$510

Cisco C9200-NM-4X Catalyst 9200 4 Ports 10GE Network Interface Module Card

#C9200-NM-4X

List Price:$2,000

Nguồn C5-125WAC sử dụng cho Switch Cisco

Cisco PWR-C5-125WAC Catalyst 9200 125WAC Power Supply

#PWR-C5-125WAC

List Price:$1,470

Cisco PWR-C5-125WAC/2= Catalyst 9200 125WAC Power Supply spare

#PWR-C5-125WAC/2=

List Price:$1,470

Nguồn C6-125WAC sử dụng cho Switch Cisco

Nguồn Cisco PWR-C6-125WAC 125W AC Config 6 Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-125WAC

List Price: Updating...

Nguồn Cisco PWR-C6-125WAC/2 125W AC Config 6 Power Supply - Secondary Power Supply for Switch Cisco Catalyst 9200

#PWR-C6-125WAC/2

List Price: Updating...

StackWise-160 Kit và Cables sử dụng cho Switch Cisco C9200

Cisco C9200-STACK-KIT Catalyst 9200 StackWise-160 160 Gbps Stack Kit Module

#C9200-STACK-KIT

List Price:$1,312

Cisco STACK-T4-50CM Catalyst 9200 50CM Type 3 Stacking Cable
#STACK-T4-50CM

List Price:$100

Xem thêm
Module quang 1GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH Transceiver module, Single Mode, 1310nm, DOM, 10KM

#GLC-LH-SMD

List Price:$995

Module quang Cisco GLC-T SFP 1000BASE-T RJ-45 100m Optic Transceiver

#GLC-T

List Price:$395

Xem thêm
Module quang 10GE Cisco dùng cho Switch Cisco 9200

Module quang Cisco SFP-10G-SR (SFP 10G SR) Transceiver SFP+ for Multi mode, 850-nm, LC Duplex, 300m

#SFP-10G-SR

List Price:$995

Module quang Cisco SFP-10G-LR SFP+ 10GBASE-LR Single mode SMF, 1310nm, LC duplex, 10km Optic Transceiver

#SFP-10G-LR

List Price:$3,995

Xem thêm
C9200 DNA Premier Term, 48-Port License
Cisco C9200-DNA-P-48 C9200 DNA Premier Term, 48-Port: Includes Term Licenses for DNA Advantage, 25 ISE Base & 25 ISE Plus Endpoints, 25 Stealthwatch Flows (including Virtual Flow Collector & Management Console). Requires separate purchase of ISE appliance/ISE VM and DNA Center appliance
#C9200-DNA-P-48

List Price: Updating...

Cisco C9200-DNA-P-48-3Y C9200 DNA Premier, 48-port, 3Y Term – DNA, 25 ISE PLS and ISE BASE, 25 SWATCH License
#C9200-DNA-P-48-3Y

List Price:$4,620

Xem thêm
C9200 DNA Advantage, 48 Ports License
Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-48-3Y C9200 DNA Advantage, 48-port, 3 Year Term license
#C9200-DNA-A-48-3Y

List Price:$3,770

Giấy phép bản quyền Cisco C9200-DNA-A-48-5Y C9200 DNA Advantage, 48-port, 5 Year Term license
#C9200-DNA-A-48-5Y

List Price:$6,280

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #C9200-48T-A ?

Có 30 bình luận:
Hoàng Nam
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage có tính năng chổng giả mạo DHCP không?
25 ngày
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage có tính năng chổng giả mạo DHCP nhé bạn

Tuấn Anh
Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage có hỗ trợ tính năng ACL không?
25 ngày
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-48T-A Catalyst 9200 48 Port 10/100/1000 Data, Network Advantage có hỗ trợ tính năng ACL nhé bạn

Giản Nguyễn
Thiết bị mạng C9200-48T-A dùng nguồn AC hay DC thế admin
1 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200-48T-A dùng nguồn mặc định là AC, tùy chọn là DC nhé bạn

Trọng Nguyễn
Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200-48T-A là bao nhiêu shop?
1 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Băng thông xếp chồng của thiết bị mạng C9200-48T-A là: 160Gpbs nhé bạn

Phức Tạp
Thiết bị mạng C9200-48T-A có dùng nguồn C6 được không bạn?
1 tháng
H
Kim HuyềnQuản trị viên

Thiết bị mạng C9200-48T-A có dùng nguồn C6 nhé bạn

Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Kim Dung
0967 415 023
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Yến
0866 966 008
Ms. Minh
0862 158 859
Ms. Nhi
0365 462 524
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370