Logo CNTTShop.vn

Hotline: 0979 925 386

Hà Nội: NTT03, Line 1, Thống Nhất Complex, 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội. ● HCM: Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM. ===> Đơn Vị Hàng Đầu Trong Lĩnh Vực Cung Cấp Thiết Bị Security - Network - Wifi - CCTV - Conference - Máy chủ Server - Lưu trữ Storge.
Thiết bị mạng: 0966 658 525 - 0979 925 386 Máy chủ Server: 0866 176 188 Purchase: 096 350 6565
Danh mục sản phẩm

C9200-24T-A Cisco Catalyst 9200 24 Port Data Switch, Network Advantage

- Catalyst 9200 24-port Data Switch, Network Advantage

- 24 x 10/100/1000 Mbps Ports Data

- Modular uplink options: 4 x 1G network module

- Switching capacity: 128 Gbps

- Forwarding rate: 95.23 Mpps

- Stacking: StackWise 160

✓ Mã sản phẩm: C9200-24T-A
✓ Tình trạng: Còn Hàng
Check Giá List
C9200-24T-A Datasheet

So sánh với các sản phẩm Switch khác:

Cam Kết Bán Hàng

✓ Sản Phẩm Chính Hãng 100% Đầy Đủ CO/CQ

✓ Giá Cạnh Tranh Rẻ Nhất Thị Trường

✓ Ưu Đãi Lớn Cho Đại Lý Và Dự Án

✓ Bảo Hành, Đổi Trả Nhanh Chóng

✓ Giao Hàng Trên Toàn Quốc

✓ Hỗ Trợ Kỹ Thuật Chuyên Nghiệp, Nhiệt Tình

✓ Chăm Sóc Khách Hàng Trước, Trong và Sau Khi Mua Hàng Tận Tâm.

CNTTShop.vn - 19 năm Uy tín cung cấp Thiết bị mạng & Dịch vụ Mạng trên toàn quốc.

NTT03, Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội. Số 31B, Đường 1, Phường An Phú, Quận 2 (Thủ Đức), TP HCM.

Switch Cisco C9200-24T-A  24 Port Data, Network Advantage

Switch Cisco C9200-24T-A là thiết bị chuyển mạch tuyệt vời được thiết kế phù hợp với các mạng doanh nghiệp, đi kèm các tính năng chuyển mạch đa dạng và cấu hình linh loạt gồm 24 cổng Ethernet có khả năng kết nối đến nhiều thiết bị khác nhau, hỗ trợ uplink module giúp tăng tính sẵn sàng và đáng tin cậy của mạng.

Switch Cisco C9200-24t-A 24 cổng 10/100/1000 Mbps

Đặc biệt, switch Cisco C9200-24T-A còn có khả năng tự động cấu hình và quản lý thông qua Cisco DNA Center, bao gồm xác thực mạng và phân tích cấu hình thiết bị. Ngoài ra, switch này cũng tương thích với công nghệ Cisco StackWise-160 và StackPower để xếp chồng lên đến 8 switch giúp tăng khả năng mở rộng sức mạnh của mạng, mang đến trải nghiệm sử dụng đơn giản, an toàn, cung cấp tính sẵn sàng cao dựa trên kiến trúc mạng Cisco Digital Network Architecture.

Hiệu suất mạnh mẽ của Switch Cisco C9200-24T-A

Switch Cisco C9200-24T-A được thiết kế để cung cấp hiệu suất cao trong các môi trường mạng doanh nghiệp. Dưới đây là một số thông số về hiệu suất của sản phẩm:

  1. C9200-24T-A có tốc độ chuyển mạch lên đến 128 Gbps, khả năng chuyển tiếp gói tin là 95.23 Mpps.
  2. Khả năng chuyển mạch khi chạy stacking lên tới 160 Gbps.
  3. Sản phẩm hỗ trợ đến 24 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000 Mbps, cùng với module uplink mở rộng mạng 1G.
  4. Switch Cisco C9200-24T-A cũng có bộ nhớ đệm (buffer) lên đến 6 MB và bộ xử lý CPU lên đến 1.8 GHz.
  5. Ngoài ra, switch này còn hỗ trợ các tính năng tiên tiến như Quality of Service (QoS), đa đường tuyến (multicast), và chuyển mạch VLAN (VLAN switching) để tối ưu hóa hiệu suất mạng.

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco C9200-24T-A

Tính năng nổi bật

Switch Cisco C9200-24T-A là một sản phẩm switch Layer 2/Layer 3 được thiết kế để sử dụng trong mạng doanh nghiệp. Dưới đây là một số tính năng nổi bật của sản phẩm:

  1. Tính năng chuyển mạch đa dạng: Switch Cisco C9200-24T-A hỗ trợ chuyển mạch đa dạng bao gồm chuyển mạch trên nhiều lớp (multilayer switching), chuyển mạch VLAN (VLAN switching) và chuyển mạch địa chỉ MAC (MAC address switching).
  2. Tính năng bảo mật: Sản phẩm hỗ trợ các tính năng bảo mật tiên tiến bao gồm xác thực mạng (network authentication), bảo mật giữa các mạng (network segmentation), cải thiện độ tin cậy và khả năng khắc phục sự cố với Trustworthy Systems, mã hóa MACsec (Media Access Control Security) và Cisco Software-Defined Access (SD-Access).
  3. Quản lý và giám sát: Switch Cisco C9200-24T-A hỗ trợ các tính năng quản lý và giám sát phổ biến, bao gồm Simple Network Management Protocol (SNMP), Remote Monitoring (RMON), syslog, NetFlow và Cisco Network Assistant.
  4. Tính năng tự động hóa: Sản phẩm hỗ trợ tính năng tự động hóa cấu hình và quản lý thông qua Cisco DNA Center, bao gồm xác thực mạng và phân tích, cấu hình thiết bị và quản lý hình ảnh phần mềm.
  5. Tính năng xếp chồng và cung cấp điện dự phòng: Switch Cisco C9200-24T-A cũng tương thích với công nghệ Cisco StackWise-160 và StackPower để xếp chồng lên đến tám switch và cung cấp tính năng cung cấp điện dự phòng trên toàn bộ mạng.
  6. Hỗ trợ IPv6: Switch Cisco C9200-24T-A hỗ trợ IPv6, cho phép hỗ trợ các mạng IP mới và tích hợp chung với các ứng dụng và dịch vụ đang sử dụng IPv6.

Với các tính năng và khả năng mạnh mẽ, switch Cisco C9200-24T-A là một lựa chọn tốt cho các doanh nghiệp có nhu cầu cao về tính năng và hiệu suất mạng.

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200-24T-A

Datasheet C9200-24T-A

Description

Specifications

Performance

Switching capacity

128 Gbps

Forwarding rate

95.23 Mpps

Virtual Networks

4

Stacking bandwidth

160 Gbps

Total number of MAC addresses

32,000

Total number of IPv4 routes (ARP plus learned routes)

14,000 (10,000 direct routes and 4,000 indirect routes)

IPv4 routing entries

4,000

IPv6 routing entries

2,000

Multicast routing scale

1,000

QoS scale entries

1,000

ACL scale entries

1,600

Packet buffer per SKU

6 MB buffers

Flexible NetFlow (FNF) entries

16,000 flows

DRAM

4 GB

Flash

4 GB

VLAN IDs

4096

Total Switched Virtual Interfaces (SVIs)

1000

Jumbo frames

9198 bytes

Wireless bandwidth per switch

Up to 48 Gbps

Features

Switch fundamentals Layer 2, Routed Access (RIP, EIGRP Stub, OSPF - 1000 routes), PBR, PIM Stub Multicast (1000 routes), PVLAN, VRRP, PBR, CDP, QoS, FHS, 802.1X, MACsec-128, CoPP, SXP, IP SLA Responder
Advanced switch capabilities and scale

EIGRP, HSRP, IS-IS, BSR, MSDP, IP SLA, OSPF

Network segmentation

VRF, VXLAN, LISP, SGT

Automation

NETCONF, RESTCONF, YANG, PnP Agent, PnP

Telemetry and visibility

Model-driven telemetry, sampled NetFlow, SPAN, RSPAN

Security

MACsec-128

Physical Specifications

Chassis Dimensions 1.73 x 17.5 x 13.8 Inches
4.4 x 44.5 x 35.0 Centimeters
weight 11.02 Pounds
5.0 Kilograms
Mean time between failures (hours) 587,800
Connectors
Connectors and cabling
- 1000BASE-T ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 1000BASE-T SFP-based ports: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5E UTP cabling
- 100BASE-FX, 1000BASE-SX, -LX/LH, -ZX, -BX10, dense wavelength-division multiplexing (DWDM) and Coarse Wavelength-Division Multiplexing (CWDM) SFP transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- 10GBASE-SR, LR, LRM (only C9200), ER, ZR, DWDM SFP+ transceivers: LC fiber connectors (single-mode or multimode fiber)
- SFP+ connector
- Cisco StackWise-160 stacking ports: copper-based Cisco StackWise cabling
- Ethernet management port: RJ-45 connectors, 4-pair Cat 5 UTP cabling
- Management console port: RJ-45-to-DB9 cable for PC connections,USB-C adaptor, USB adaptor
Power connectors
Internal power supply connector: The internal power supply is an auto-ranging unit. It supports input voltages between 100 and 240 VAC. Use the supplied AC power cord to connect the AC power connector to an AC power outlet.
Standards, Safety and compliance information
Standards

EEE 802.1s

IEEE 802.1w

IEEE 802.1x

IEEE 802.1x-Rev

IEEE 802.3ad

IEEE 802.3x full duplex on 10BASE-T, 100BASE-TX, and 1000BASE-T ports

IEEE 802.1D Spanning Tree Protocol

IEEE 802.1p CoS prioritization

IEEE 802.1Q VLAN

IEEE 802.3 10BASE-T specification

IEEE 802.3u 100BASE-TX specification

IEEE 802.3ab 1000BASE-T specification

IEEE 802.3z 1000BASE-X specification

IEEE 802.3bz 10G BASE-T specification

RMON I and II standards

SNMPv1, v2c, and v3

Safety certifications
- IEC 60950-1
- UL 60950-1
- CAN/CSA C22.2 No. 60950-1
- EN 60950-1
- AS/NZS 60950.1
- Class I Equipment
Electromagnetic emissions certifications
- 47 CFR Part 15
- CISPR 22 Class A
- CISPR 32 Class A
- CNS 13438
- EN 300 386
- EN 55022 Class A
- EN 55032 Class A
- EN61000-3-2
- EN61000-3-3
- ICES-003 Class A
- KN 32
- TCVN 7189 Class A
- V-3 Class A
- CISPR 24
- EN 300 386
- EN 55024
- KN 35
- TCVN 7317
Environmental
Reduction of Hazardous Substances (ROHS) 5

Kết Luận

Với các tính năng và thông số kỹ thuật cao cấp như vậy, switch Cisco C9200-24T-A được đánh giá là một sản phẩm chất lượng và đáng tin cậy, có thể đáp ứng được nhu cầu của các doanh nghiệp với yêu cầu cao về hiệu suất và tính năng.

Nếu bạn đang có ý định mở rộng sức mạnh của mạng thì Switch Cisco C9200-24T-A là lựa chọn hàng đầu, với sự đổi mới phần cứng và phần mềm Catalyst 9000 thành một loạt các triển khai rộng hơn. Hãy liên hệ với chúng tôi để nhận báo giá tốt nhất và được tư vấn kỹ thuật chính xác.

Các sản phẩm cùng dòng Cisco Catalyst 9200 Series

Các sản phẩm mua kèm sử dụng cho C9200-24T-A

Xem thêm: switch core 24 port

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: C9200-24T-A ?

Có 135 bình luận:
N
Nguyễn Nguyễn
sản phầm này C9200-24T-A giá sao add nhỉ? tư vấn giúp mình với!
C
CNTTShopAdmin

Chào bạn!
CNTTShop.vn phân phối Switch Cisco C9200-24T-A 9200 chính hãng, giá tốt, đầy đủ CO/CQ. Bạn vui lòng để lại thông tin hoặc liên hệ tới hotline 0906 051 599 để được tư vấn.
Thông tin đến bạn!

H
Nguyễn Mạnh Hùng
Switch Cisco C9200-24T-A mã này hiện bên mình còn sẵn hàng không mình xin báo giá nhé! thanks!
C
CNTTShopAdmin

Chào anh,
Sản phẩm Switch Cisco C9200-24T-A hiện vẫn đang sẵn hàng. CNTTShop đã gửi báo giá C9200-24T-A qua email, anh vui lòng check inbox ạ.

V
Vy
tôi muốn liên kết các con Switch Cisco C9200-24T-A thì làm như nào?
C
CNTTShopAdmin

Để liên kết các thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-A lại với nhau, anh cần mua thêm module stack C9200-STACK-KIT Catalyst 9200 StackWise-160 160 Gbps Stack Kit Module tại đây: https://cnttshop.vn/cisco-c9200-stack-kit-module​

H
Hào
Phụ kiện đi kèm Thiết bị mạng Switch Cisco C9200-24T-A gồm những gì ạ?
C
CNTTShopAdmin

Phụ kiện đi kèm Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-A gồm: dây nguồn C13, tai bắt rack anh nhé.

B
Bảo
Switch cisco C9200-24T-A có thời gian bảo hành bao lâu vậy shop
C
CNTTShopAdmin

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200-24T-A được bảo hành chính hãng 1 năm anh nhé.

Thông tin liên hệ

Hỗ trợ kinh doanh

Ms. Huyền
0979 925 386
Ms. Tuyên
0369 832 657
Ms. Hằng
0862.323.559
Ms. Quỳnh Anh
0966 658 525
Ms. Lan Anh
0862 158 859
Ms. Quý
096 350 6565
Ms. Thảo
0358 265 666

Hỗ trợ kỹ thuật

Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Đạt
0941 164 370
Mr. Vinh
0973 805 082