EX3300-24T Switch Juniper 24 Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP+

Phân phối Thiết bị mạng Switch Juniper EX3300-24T​ (EX3300 24T) EX3300 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports chính hãng giá tốt

Mã sản phẩm: EX3300-24T
Tình trạng: Còn Hàng
EX3300-24T Datasheet

Câu hỏi thường gặp khi mua hàng?

✓ Trả lời: CNTTShop là đối tác phân phối chính thức của các hãng lớn Cisco, HPE, Juniper, Cambium... Tất cả các sản phẩm được phân phối tại CNTTShop.vn đều là sản phẩm chính hãng, đầy đủ CO/CQ.
✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm tại CNTTShop đều được bảo hành chính hãng, 1 đổi 1 trong thời gian bảo hành nếu có lỗi kỹ thuật trong vòng 24 giờ, hoặc CNTTShop sẽ có các sản phẩm thay thế để khách hàng sử dụng trong thời gian bảo hành nên khách hàng hoàn toàn yên tâm khi sử dụng.
✓ Trả lời: Đối với các sản phẩm mua tại CNTTShop, chúng tôi hỗ trợ tư vấn, xây dựng thiết kế hệ thống mạng và cấu hình hoàn toàn MIỄN PHÍ với đội ngũ kỹ thuật giàu kinh nghiệm, có các chứng chỉ chuyên môn về Network như CCNA, CCNP, JNCIA-Junos, MCSA, CCNA-Security...
✓ Trả lời: Với những khách hàng thuộc các huyện tỉnh ở xa, trường hợp nhân viên CNTTShop không thể giao hàng được, Quý khách có thể báo CPN của bên mình tới lấy hàng hoặc CNTTShop sẽ ủy quyền cho 1 số đơn vị chuyển phát như VNPT, Viettel, hoặc 1 số đơn vị chuyển phát có uy tín khác.
✓ Trả lời: Đến với CNTTShop, quý khách sẽ được hỗ trợ hoàn toàn MIỄN PHÍ kể từ khi khảo sát, xây dựng danh mục thiết bị cho đến khi triển khai, nghiệm thu dự án với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm, từng tham dự nhiều dự án lớn trong các tập đoàn lớn như Viettel, VNPT, EVN, Mytel – Myanma, Unitel – Lào...

Switch Juniper EX3300-24T 24 Ports GE, 4 SFP+ 1/10G uplink

Juniper Part Number 
List Price
: $
Giá bán
Bảo hành
Made In
Stock

Thiết bị mạng Switch Juniper EX3300-24T của Juniper Networks cung cấp giải pháp hiệu suất cao, linh hoạt và tiết kiệm chi phí cho các môi trường truy cập dữ liệu, thoại và video doanh nghiệp đang hội tụ nhiều yêu cầu nhất.

EX3300-24T Datasheet

Switch Juniper EX3300-24T hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép 10 thiết bị chuyển mạch được kết nối với nhau qua các cổng uplink và được quản lý như một thiết bị logic duy nhất để cung cấp giải pháp khả năng mở rộng hệ thống mạng đơn giản, nhanh chóng.

EX3300-24T Switch Juniper EX3300 24 Port 10/100/1000BaseT with 4 SFP+ 1/10G uplink ports

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX3300-24T

Physical Specifications
Uplink Fixed 4-port uplinks which can be individually configured as GbE (SFP) or 10GbE (SFP+) ports
Dimensions (W x H x D) 17.4 x 1.7 x 12 in (43.7 x 4.4 x 31 cm)
Weight 10.0 lb (4.6 kg)
Environmental Ranges + Operating temperature: 32° to 113° F (0° to 45° C)
+ Storage temperature: -40° to 158° F (-40° to 70° C)
+ Operating altitude: Up to 10,000 ft (3,049 m)
+ Non-operating altitude: Up to 16,000 ft (4,877 m)
+ Relative humidity operating: 10% to 85% (noncondensing)
+ Relative humidity non-operating: 0% to 95% (noncondensing)
Hardware Specifications
DRAM 1 GB with ECC
Flash 1 GB
CPU 1 GHz
GbE port density per system 28 (24 host ports + four 10 GbE/GbE uplink ports)
Virtual Chassis Capabilities + Maximum number of members: 10
+ Number of Virtual Chassis ports: 4
+ Maximum Virtual Chassis interconnect capacity: 80 Gbps
Packet Switching Capacities 128 Gbps
Layer 2 Throughput (Mpps) 95 Mpps
Layer 2 Switching + Maximum MAC addresses per system: 16,000
+ Jumbo frames: 9,216 Bytes
+ Number of VLANs: 4,096
+ Range of possible VLAN IDs: 1-4,095
+ Port-based VLAN
+ MAC-based VLAN
+ Voice VLAN
+ Compatible with Per-VLAN Spanning Tree Plus (PVST+)
+ RVI (Routed VLAN Interface)
+ IEEE 802.1AB: Link Layer Discovery Protocol (LLDP)
+ LLDP-MED with VoIP integration
+ IEEE 802.1D: Spanning Tree Protocol
+ IEEE 802.1p: CoS prioritization
+ IEEE 802.1Q: VLAN tagging
+ IEEE 802.1Q-in-Q: VLAN stacking
+ IEEE 802.1s: Multiple Spanning Tree Protocol (MSTP)
+ IEEE 802.1ak Multiple VLAN Registration Protocol (MVRP)
+ Persistent MAC (sticky MAC)
+ Number of MST instances supported: 64
+ Number of VSTP instances supported: 253
+ IEEE 802.1w: Rapid Spanning Tree Protocol (RSTP)
+ RSTP and VSTP running concurrently
+ IEEE 802.1X: Port access control
+ IEEE 802.3: 10BASE-T
+ IEEE 802.3u: 100BASE-T
+ IEEE 802.3ab: 1000BASE-T
+ IEEE 802.3z: 1000BASE-X
+ IEEE 802.3x: Pause frames/flow control
+ IEEE 802.3ad: Link Aggregation Control Protocol (LACP)
+ Layer 3 VLAN-tagged sub-interface
+ NetBios snooping
+ Multicast VLAN Registration (MVR)
+ Metro - PVLAN support
- IEEE 802.1ag connectivity fault management
- ITU-T G.8032 Ethernet Ring Protection Switching
- IEEE 802.1ad Q-in-Q tunneling
- Multicast VLAN routing
- Layer 2 Tunneling Protocol (L2TP)
- Adding/removing single tag
+ Filter-based SVLAN tagging
+ Flexible CoS (outer .1P marking)
Layer 3 Features: IPv4 + Maximum number of Address Resolution Protocol (ARP) entries: 4,000
+ Maximum number of IPv4 unicast routes in hardware: 8,000
+ Layer 3 redundancy: VRRP
+ Routing protocols:
- RIP v1/v2
- Static routing
- OSPF v2
- BGP v4
+ IP directed broadcast – traffic forwarding
+ Virtual router (VRF-Lite) supporting RIP, OSPF, BGP
+ Routing policy
+ Filter-based Forwarding (FBF)
+ Unicast Reverse Path Forwarding (uRPF)
+ Multiprotocol BGP (MBGP)
Layer 3 Features: IPv6 Management Functionality + Neighbor discovery, system logging, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Network Time Protocol (NTP), Domain Name System (DNS)
+ Static routing
+ IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)
+ IPv6 CoS (BA, MF classification and rewrite, scheduling based on TC)
+ MLDv1/v2 snooping
+ IPv6 ping, traceroute
+ IPv6 stateless auto-configuration
+ IPv6 Layer 3 forwarding in hardware
Layer 3 Features: IPv6 Routing + RIPng
+ OSPF v3
+ BGP v6
+ IPv6 Layer 3 redundancy: VRRP v6
+ Virtual Router support for IPv6 unicast
+ PIM for IPv6 multicast
+ MBGP
Option Sử Dụng Cho EX3300-24T
External redundant power system (RPS)
Phân phối nguồn switch Juniper EX-RPS-PWR-930-AC - External redundant power system (RPS) for power supply redundancy. Includes one RPS cable, two power slot blank covers, and one 930 W power supply; dùng cho Switch Juniper EX Series giá tốt
#EX-RPS-PWR-930-AC

List Price:$2,700

Feature Licenses 24 Ports

Juniper EX-24-AFL - Advanced Feature License for EX 3200-24T/P and EX 4200-24T/P/F/PX SKUs

#EX-24-AFL

List Price:$4,000

Juniper EX-24-EFL - Enhanced Feature License for EX 2200-24T/P and EX3300 SKUs

#EX-24-EFL

List Price:$2,000

Mounting Options
EX-4PST-RMK - Adjustable 4-post Rack Mount Kit for EX2200, EX3200, EX3300 and EX4200
#EX-4PST-RMK

List Price:$450

EX-RMK - Rack Mount Kit for EX2200, EX3200 and EX4200
#EX-RMK

List Price:$100

Xem thêm
Juniper Optic Transceiver 1GE sử dụng cho Juniper EX3300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LH (EX SFP 1GE LH) SFP 1000Base-LH Gigabit Ethernet Optics 1550nm for 70km on Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LH​

List Price:$6,000

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-1GE-LX (EX SFP 1GE LX) SFP 1000Base-LX Gigabit Ethernet Optics, LC Duplex 1310nm for 10km Single Mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-1GE-LX

List Price:$1,000

Xem thêm
Juniper Optic Transceiver 10GE sử dụng cho Juniper EX3300

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-SR (EX SFP 10GE SR) SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-SR

List Price:$1,500

Phân phối Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR (EX SFP 10GE LR) SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver giá tốt

#EX-SFP-10GE-LR

List Price:$4,000

Xem thêm
Module quang OEM 1GE giá rẻ tương thích với Switch Juniper

Module quang OEM Multimode SFP-1G-MM 1.25G SFP 850nm 550m MMF LC sử dụng cho switch, router Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-1G-MM

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-1G-20KM 1.25G 1310nm 20km Dual LC sử dụng cho các thiết bị switch, router Cisco, Juniper, HPE, Fortinet...

#SFP-1G-20KM

List Price: Updating...

Xem thêm
Module quang OEM 10GE Giá rẻ sử dụng cho Juniper

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-A Tx1270/Rx1330 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-A

List Price: Updating...

Module quang OEM Single mode SFP-10G-20KM-B 10G Tx1330/Rx1270 20km DDM single LC sử dụng cho các thiết bị switch, router của Cisco, Juniper, Fortinet, HPE...

#SFP-10G-20KM-B

List Price: Updating...

Xem thêm

Bạn đang cần tư vấn về sản phẩm: #EX3300-24T ?

Có 0 bình luận:
Bạn cần báo giá tốt nhất!
Hỗ trợ kinh doanh
Mr. Tuấn
0906 051 599
Ms. Thủy
0962 052 874
Ms. Vũ Thị Kim Dung
0967 415 023
Ms. Hoa
0868 142 066
Ms. Tuyên
0369 832 657
Hỗ trợ kỹ thuật
Mr. Hiếu
0981 264 462
Mr. Vinh
0973 805 082
Mr. Đạt
0941 164 370
Check giá trên mobile
Thanh toán online

CNTTShop.vn là đối tác của Cisco Systems Vietnam Ltd
Copyright @ 2017-2021 CNTTShop Ltd. | Viet Sun Technology Co., Ltd | All Rights Reserved.